മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിനെ നായകൻ ആക്കി ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശേരി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം ആണ് മലൈക്കോട്ടൈ വാലിബൻ. പ്രേക്ഷക ലക്ഷങ്ങൾ ഒന്നടങ്കം ഒരുപാട് പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രം ആണ് ഇത്. നൂറ് കോടി ബഡ്ജറ്റിൽ ആണ് ചിത്രം ഒരുങ്ങുന്നത് എന്നാണ് വിവരം. ഈ മാസം പതിനെട്ടിന് സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണം രാജസ്ഥാനിൽ ആരംഭിച്ചിരുന്നു. നൂറ് ദിവസത്തെ ഷെഡ്യൂൾ ആണ് ചിത്രത്തിന് ഉണ്ടായിരിക്കുക. അതിൽ എൺപതോളം ദിവസങ്ങളിൽ മോഹൻലാലിന് ഷൂട്ട്‌ ഉണ്ടാകും എന്നാണ് വിവരം.

ഒരുപാട് ഉത്തരേന്ത്യൻ താരങ്ങൾ ചിത്രത്തിന്റെ ഭാഗം ആകും എന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ. അവർക്കൊപ്പം മലയാളത്തിൽ നിന്ന് ഹരീഷ് പേരടിയും, മണികണ്ഠൻ ആചാരിയും ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. പി എസ് റഫീഖ് ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ രചന നിർവഹിച്ചിരിക്കുന്നത്. മധു നീലകണ്ഠൻ ആണ് ഛായഗ്രഹണം. ചുരുളിക്ക് ശേഷം മധുവും ലിജോയും ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രം കൂടിയാണ് ഇത്. പ്രശാന്ത് പിള്ള സംഗീതം നിർവഹിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ എഡിറ്റിംഗ് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത് ദീപു പ്രദീപ്‌ ആണ്.

ജോൺ മേരി ക്രീയേറ്റീവ്, മാക്സ് ലാബ്, സെഞ്ചുറി ഫിലിംസ് എന്നീ ബാനറുകളുടെ കീഴിൽ ഷിബു ബേബി ജോൺ ആണ് ഈ ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്. ചിത്രത്തിന്റെ പോസ്റ്റ്‌ പ്രൊഡക്ഷൻ വർക്ക്‌ എല്ലാം യുകെയിൽ വെച്ച് ആയിരിക്കും ചെയ്യുക എന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്. മലയാള സിനിമ പ്രേമികളും മോഹൻലാൽ ആരാധകരും ഒരുപോലെ കാത്തിരിക്കുന്ന ഒരു ചിത്രം ആണ് ഇത്. മോഹൻലാലിനൊപ്പം ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശേരി സിനിമ ചെയ്യുമ്പോൾ ഒരു മികച്ച ചിത്രം തന്നെയാണ് എല്ലാവരും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഞാൻ അടുത്തതായി സംവിധാനം ചെയ്യാൻ പോകുന്ന സിനിമയെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കാൻ ലാലേട്ടന്റെ വീട്ടിലേക്ക് പോവുകയാണ് ; പൃഥ്വിരാജ്

മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയ താരങ്ങളാണ് മോഹന്‍ലാലും പൃഥ്വിരാജും.2019ല്‍ മോഹന്‍ലാലിനെ നായകനാക്കി പൃഥ്വിരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത…

റോക്കട്രിയെ പ്രശംസിച്ച് രജനികാന്ത്

അബ്‌ദുൾകാലമിനൊപ്പം ലോകമെമ്പാടും ആദരിക്കപ്പെടേണ്ടിയിരുന്ന വ്യക്തിയായ ഐഎസ്‌ആര്‍ഒ മുന്‍ ശാസ്ത്രജ്ഞനായിരുന്ന നമ്ബി നാരായണന്റെ കഥ പറയുന്ന ചിത്രമാണ്…

ബോക്സോഫീസിൽ കാട്ടുതീ പടർത്തി റോക്കി ഭായി, നാല് ദിവസം കൊണ്ട് ആഗോളതലത്തിൽ നേടിയത്

റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെ നായകനാക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം ആയി…

വിജയ് ഒരു നല്ല സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ച് കാണണമെന്ന് തനിക്ക് വളരെയധികം ആഗ്രഹമുണ്ടെന്ന് കമൽഹാസൻ

ഇന്ത്യൻ സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാൾ ആണ് തമിഴകത്തിന്റെ സ്വന്തം ഉലക നായകൻ…