പ്രശസ്ത ബോളിവുഡ് നടി ബിപാഷ ബസുവിന് കുഞ്ഞ് പിറന്നു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം തനിക്ക് ഒരു പെൺ കുഞ്ഞ് പിറന്നു എന്ന വിവരം ബിപാഷ തന്നെ ആണ് ആരാധകരെ അറിയിച്ചത്. തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോസ്റ്റ്‌ വഴി ആയിരുന്നു ഏവർക്കും സന്തോഷം പകരുന്ന ഈ വാർത്ത ബിപാഷ ബസു തന്റെ ആരാധകരെ അറിയിച്ചത്. ദേവി ബസു സിങ് ഗ്രൂവർ എന്നാണ് കുഞ്ഞിന്റെ പേര് എന്നും ബിപാഷയുടെ പോസ്റ്റിൽ പറയുന്നു. വാർത്ത അറിഞ്ഞത് മുതൽ വലിയ സന്തോഷത്തിൽ ആണ് ആരാധകർ.

ഇടക്കിടെ മെറ്റേണിറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ നടത്താറുള്ള ബിപാഷ അതിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ ആരാധകരും ആയി തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ട് വഴി പങ്കുവെക്കാറുണ്ടായിരുന്നു. എല്ലാ ചിത്രങ്ങൾക്കും വമ്പൻ വരവേൽപ്പ് ആയിരുന്നു ആരാധകർ നൽകിയിരുന്നത്. കുഞ്ഞ് ജനിക്കുന്നതിന് കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുൻപ് നിറ വയറിലുള്ള ഫോട്ടോ ഷൂട്ട്‌ ചിത്രങ്ങൾ താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ചിരുന്നു. സ്വർണ നിറമുള്ള വസ്ത്രം അണിഞ്ഞു അതീവ സുന്ദരി ആയാണ് ആ ചിത്രത്തിൽ ബിപാഷ ബസു ആരാധകർക്ക് മുൻപിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്.

എപ്പോഴും നിങ്ങളെ സ്നേഹിക്കുക, നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തെ സ്നേഹിക്കുക എന്ന ഒരു മനോഹര കുറിപ്പ് സഹിതം ആണ് തന്റെ ചിത്രം ബിപാഷ ബസു ആരാധകരും ആയി പങ്കുവെച്ചത്. 2015 ൽ എലോൺ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ലൊക്കേഷനിൽ വെച്ച് ആണ് ബിപാഷയും നടൻ കരൺ സിങ് ഗ്രോവറും തമ്മിൽ പരിചയപ്പെടുന്നത്. ആ പരിചയം പിന്നീട് സൗഹൃദത്തിലേക്കും സൗഹൃദം പ്രണയത്തിലേക്കും വഴി മാറിയപ്പോൾ 2016 ൽ ഇരുവരും വിവാഹിതർ ആയി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

അവതാർ ഞാൻ മറ്റൊരാൾക്ക് കൈമാറും: പ്രേക്ഷകരെ ഞെട്ടിച്ച വെളിപ്പെടുത്തലുമായി ജെയിംസ് കാമറൂൺ

2009 ഡിസംബറിലാണ് അവതാർ എന്ന ത്രീ ഡി സയൻസ് ഫിക്ഷൻ ചിത്രം പുറത്തിറങ്ങിയത്. ഹോളിവുഡിലെ ഹിറ്റുകളുടെ…

റഷ്യ ആദ്യം ചെർണോബിൽ ആണവനിലയം തന്നെ പിടിച്ചെടുത്തത് എന്തിന്? ഉക്രൈനിന്റെ സർവനാശം ലക്‌ഷ്യം വയ്ക്കുന്ന പുട്ടിന്റെ അടുത്ത നീക്കം എന്ത്?

റഷ്യ ഉക്രൈനെ യുദ്ധത്തിന്റെ ബാക്കി പത്രങ്ങളുടെ ബാക്കിയെന്നോണമാണ് ഇത്തരത്തിൽ ഇപ്പോൾ ഉറൈനിന്റെ സർവ നാശവും ആയി…

പത്തിലേറെ ഭാഷകളിൽ പാൻ വേൾഡ് റിലീസ് ആയി സൂര്യ ചിത്രം ഒരുങ്ങുന്നു

തമിഴകത്തിന്റെ സ്വന്തം നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യയെ നായകൻ ആക്കി സൂപ്പർഹിറ്റ് സംവിധായകൻ ശിവ ഒരുക്കുന്ന ചിത്രം…

കിടിലൻ ഇൻവെസ്റ്റിഗേഷൻ ത്രില്ലെറുമായി ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ എത്തുന്നു, നായകൻ മമ്മൂട്ടി

ഇന്ത്യൻ സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച തിരക്കഥാകൃത്തുക്കളിൽ ഒരാളും മികച്ച സംവിധായകരിൽ ഒരാളും ആണ് ബി…