പ്രശസ്ത ബോളിവുഡ് നടി ബിപാഷ ബസുവിന് കുഞ്ഞ് പിറന്നു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം തനിക്ക് ഒരു പെൺ കുഞ്ഞ് പിറന്നു എന്ന വിവരം ബിപാഷ തന്നെ ആണ് ആരാധകരെ അറിയിച്ചത്. തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോസ്റ്റ്‌ വഴി ആയിരുന്നു ഏവർക്കും സന്തോഷം പകരുന്ന ഈ വാർത്ത ബിപാഷ ബസു തന്റെ ആരാധകരെ അറിയിച്ചത്. ദേവി ബസു സിങ് ഗ്രൂവർ എന്നാണ് കുഞ്ഞിന്റെ പേര് എന്നും ബിപാഷയുടെ പോസ്റ്റിൽ പറയുന്നു. വാർത്ത അറിഞ്ഞത് മുതൽ വലിയ സന്തോഷത്തിൽ ആണ് ആരാധകർ.

ഇടക്കിടെ മെറ്റേണിറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ നടത്താറുള്ള ബിപാഷ അതിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ ആരാധകരും ആയി തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ട് വഴി പങ്കുവെക്കാറുണ്ടായിരുന്നു. എല്ലാ ചിത്രങ്ങൾക്കും വമ്പൻ വരവേൽപ്പ് ആയിരുന്നു ആരാധകർ നൽകിയിരുന്നത്. കുഞ്ഞ് ജനിക്കുന്നതിന് കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുൻപ് നിറ വയറിലുള്ള ഫോട്ടോ ഷൂട്ട്‌ ചിത്രങ്ങൾ താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ചിരുന്നു. സ്വർണ നിറമുള്ള വസ്ത്രം അണിഞ്ഞു അതീവ സുന്ദരി ആയാണ് ആ ചിത്രത്തിൽ ബിപാഷ ബസു ആരാധകർക്ക് മുൻപിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്.

എപ്പോഴും നിങ്ങളെ സ്നേഹിക്കുക, നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തെ സ്നേഹിക്കുക എന്ന ഒരു മനോഹര കുറിപ്പ് സഹിതം ആണ് തന്റെ ചിത്രം ബിപാഷ ബസു ആരാധകരും ആയി പങ്കുവെച്ചത്. 2015 ൽ എലോൺ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ലൊക്കേഷനിൽ വെച്ച് ആണ് ബിപാഷയും നടൻ കരൺ സിങ് ഗ്രോവറും തമ്മിൽ പരിചയപ്പെടുന്നത്. ആ പരിചയം പിന്നീട് സൗഹൃദത്തിലേക്കും സൗഹൃദം പ്രണയത്തിലേക്കും വഴി മാറിയപ്പോൾ 2016 ൽ ഇരുവരും വിവാഹിതർ ആയി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

പഴയ മോഹന്‍ലാലിനെയോ പുതിയ മോഹന്‍ലാല്‍ എന്നോ ഒന്നുമില്ല. വേണ്ടത് കാലത്തിനു അനുസരിച്ചുള്ള കഥാപാത്രങ്ങളും പരീക്ഷണങ്ങളും നട്ടെല്ല് ഉള്ള തിരകഥകളും

പതിറ്റാണ്ടുകളായി മലയാളത്തിലെ സൂപ്പര്‍താരമായി മാറ്റമില്ലാതെ തുടരുന്ന താരമാണ് മോഹന്‍ലാല്‍.മഞ്ഞിൽ വിരിഞ്ഞ പൂക്കൾ എന്ന ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ഫാസിൽ…

നയൻ‌താരയുടെ അമ്മക്ക് ആശംസകൾ പങ്കുവെച്ച് വിഘ്‌നേഷ്

തെന്നിന്ത്യന്‍ സിനിമയിലെ ഒരേ ഒരു സൂപ്പര്‍സ്റ്റാര്‍ നായികയാണ് നയന്‍താര.സത്യൻ അന്തിക്കാട് സംവിധാനം ചെയ്ത മനസ്സിനക്കരെ എന്ന…

ദളപതി 67 മുഴുനീള ആക്ഷന്‍ ചിത്രം ; ലോകേഷ് കനകരാജ്

ലോകേഷ് കനകരാജ്- വിജയ് കൂട്ടുകെട്ടില്‍ ഒരുങ്ങുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമാണ് ‘ദളപതി 67’.മാസ്റ്ററി’ന് ശേഷം ഇരുവരും…

ഇതുവരെ മലയാളത്തിൽ അധികം ചര്‍ച്ച ചെയ്യാത്ത ചിന്തയാണ് മോൺസ്റ്ററിനെ വേറിട്ടു നിർത്തുന്നത് ; കുറിപ്പ് ശ്രദ്ധ നേടുന്നു

പ്രഖ്യാപന സമയം മുതല്‍ ഏറെ ശ്രദ്ധനേടിയ ഒരു മലയാള ചിത്രമാണ് മോണ്‍സ്റ്റര്‍. മലയാളത്തിലെ ആദ്യ 100…