ലോക സിനിമ കണ്ട ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് മലയാള സിനിമയുടെ സ്വന്തം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ. തന്റെ അഭിനയ മികവ് കൊണ്ട് ലോകമെങ്ങും ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയ ഒരു മികച്ച നടൻ ആണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ. മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച താരവും മറ്റാരുമല്ല. കോടിക്കണക്കിന് ആരാധകർ ആണ് മോഹൻലാലിന്റെ ഓരോ സിനിമക്കായും കാത്തിരിക്കുന്നത്. മോഹൻലാലിന്റെതായി പ്രഖ്യാപിക്കപ്പെടുന്ന എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വല്യ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കാറുണ്ട്.

അങ്ങനെ ഒരുപാട് തരംഗം സൃഷ്ടിച്ച ഒരു പ്രഖ്യാപനമായിരുന്നു വൃഷഭ എന്ന ചിത്രത്തിന്റേത്. പാൻ ഇന്ത്യൻ ചിത്രം ആയി പ്രഖ്യാപിച്ച വൃഷഭ സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത് നന്ദ കിഷോർ ആണ്. ഇപ്പോൾ ലഭിക്കുന്ന വിവരങ്ങൾ അനുസരിച്ച് ചിത്രത്തിൽ തെലുങ്ക് സൂപ്പർസ്റ്റാർ വിജയ് ദേവർകൊണ്ടയും പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു എന്നാണ് സൂചന. സിനിമയിൽ വന്ന വളരെ ചുരുങ്ങിയ കാലം കൊണ്ട് പ്രേക്ഷകർക്ക് ഇടയിൽ തന്റേതായ ഒരു സ്ഥാനം നേടിയെടുക്കാൻ കഴിഞ്ഞ ഒരു മികച്ച നടൻ ആണ് സൂപ്പർസ്റ്റാർ വിജയ് ദേവർക്കൊണ്ട. മോഹൻലാലിന്റെ മകന്റെ കഥാപാത്രം ആയിരിക്കും ചിത്രത്തിൽ വിജയ് അവതരിപ്പിക്കുക എന്നാണ് ലഭിക്കുന്ന വിവരങ്ങൾ.

നിലവിൽ ജീത്തു ജോസഫ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന റാം എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കുകളിൽ ആണ് മോഹൻലാൽ. റാം പൂർത്തിയായ ശേഷം ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശേരി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ ജനുവരി ആദ്യം മോഹൻലാൽ ജോയിൻ ചെയ്യും എന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ. ആക്ഷന് വളരെ പ്രാധാന്യം ഉള്ള വൃഷഭയുടെ ചിത്രീകരണം എപ്പോൾ തുടങ്ങും എന്നത് ഇതുവരെ അണിയറ പ്രവർത്തകർ പുറത്ത് വിട്ടിട്ടില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഇന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയ കത്തും, വരാൻ പോകുന്നത് എമ്പുരാൻ അപ്ഡേറ്റ്

മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി മുരളി ഗോപിയുടെ തിരക്കഥയിൽ പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ സംവിധാനം…

ഒരുപാട് കഥകൾ അദ്ദേഹത്തോട് പറഞ്ഞു, പക്ഷെ ഒന്നും നടന്നില്ല

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടനന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളും ആണ്…

തുടർച്ചയായി രണ്ടാമത്തെ അൻപത് കോടി ചിത്രവുമായി പ്രിത്വിരാജ്, കടുവ അൻപത് കോടി ക്ലബ്ബിൽ

പ്രിത്വിരാജ് സുകുമാരനെ നായകൻ ആക്കി ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്ത് പുറത്ത് വന്ന ചിത്രം ആണ്…

നാഷണൽ ക്രഷുമായുള്ള ബന്ധത്തെ കുറിച്ച് തുറന്ന് പറഞ്ഞു വിജയ് ദേവർകൊണ്ട

ഇന്ത്യൻ സിനിമ പ്രേക്ഷകരുടെ ഏറെ പ്രിയപ്പെട്ട ഓൺ സ്ക്രീൻ ജോടികൾ ആണ് വിജയ് ദേവർകൊണ്ടയും നാഷണൽ…