സീരിയൽ രംഗത്ത് നിന്ന് വന്ന് സിനിമയിൽ തന്റേതായ സ്ഥാനം ഉറപ്പിച്ച നടി ആണ് സ്വാസിക. മലയാള സിനിമയിലെ നിലവിലെ ഏറ്റവും മികച്ച യുവ നടിമാരിൽ ഒരാൾ ആയ സ്വാസികക്ക് 2019 ൽ മികച്ച സ്വഭാവ നടിക്ക് ഉള്ള കേരള സംസ്ഥാന അവാർഡ് ലഭിച്ചിരുന്നു. വാസന്തി എന്ന ചിത്രത്തിലെ മികച്ച പ്രകടനത്തിന് ആണ് സ്വാസികക്ക് മികച്ച സ്വഭാവ നടിക്ക് ഉള്ള പുരസ്‌കാരം ലഭിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച പുറത്ത് ഇറങ്ങിയ ചതുരം എന്ന ചിത്രം ആണ് സ്വാസിക അഭിനയിച്ച് പുറത്ത് വന്ന അവസാന ചിത്രം.

സിദ്ധാർഥ് ഭരതൻ ആണ് ചതുരം എന്ന ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങൾ ആണ് ചിത്രത്തിന് ലഭിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. സ്വാസികയുടെ കരിയർ ബെസ്റ്റ് പ്രകടനം ആണ് ചിത്രത്തിലേത് എന്നാണ് സിനിമ കണ്ടവർ ഒന്നടങ്കം പറയുന്നത്. സ്വാസികയെ കൂടാതെ അലൻസിയർ, റോഷൻ മാത്യു, ശാന്തി ബാലചന്ദ്രൻ, ഗീതി സംഗീത തുടങ്ങിയ പ്രമുഖ താരങ്ങളും ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോൾ കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിനെ പറ്റി സ്വാസിക പറഞ്ഞ കാര്യം ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയി മാറിയിരിക്കുന്നത്.

ലാലേട്ടനൊപ്പം ഇട്ടിമാണി എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്ന വേളയിൽ അദ്ദേഹം കുടിച്ച ഗ്ലാസിൽ തന്നെ ജ്യൂസ്‌ കുടിക്കാൻ ഉള്ള മഹാ ഭാഗ്യം തനിക്ക് ഉണ്ടായി എന്നാണ് സ്വാസിക പറയുന്നത്. ലൊക്കേഷനിൽ എല്ലാവരും ഉള്ളപ്പോൾ അദ്ദേഹം മംഗോ ജ്യൂസ്‌ കുടിച്ചു. കുടിക്കുന്നതിന് ഇടയിൽ അത് ഞങ്ങൾക്ക് നേരെ നീട്ടി. വേറെ ഗ്ലാസിൽ തരുമെന്ന് ആണ് ഞാൻ വിചാരിച്ചിരുന്നത്. എന്നാൽ അതേ ഗ്ലാസിൽ ഒരു സിപ്പ് കുടിക്കാൻ കഴിഞ്ഞു. അത് വളരെ വലിയ ഒരു ഭാഗ്യം ആയിട്ടാണ് കാണുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

വിജയ് ചിത്രത്തിൽ നിന്ന് പിന്മാറി സംവിധായകൻ, ഞെട്ടിത്തരിച്ച് ആരാധകർ

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി വംഷി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം ആണ് ദളപതി 66. രഷ്മിക മന്ദാന…

മമ്മൂട്ടിച്ചിത്രമായ ഭീഷ്മപർവ്വം തെലുങ്കിലേക്ക് റീമേക്കിന് ഒരുങ്ങുന്നു

മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി അമൽ നീരദ് സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രമാണ് ഭീഷ്മപർവ്വം.നീണ്ട പതിനഞ്ച് വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം മമ്മൂട്ടിയും…

ഭാവിയിൽ മലയാള സിനിമ നായികമാർ ഭരിക്കും: നവ്യാ നായർ

മലയാളത്തിലെ മികച്ച നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് നവ്യാ നായർ. 2001ൽ ഇഷ്ടം എന്ന ദിലീപ് ചിത്രത്തിൽ അഞ്ജന…

വർങ്ങള്ക്കു ശേഷം പഴയ ഉശിരൻ പോലീസ് വേഷത്തിൽ വീണ്ടും പാപ്പാനിലുടെ തിരിച്ചു വരവിനൊരുങ്ങി സുരേഷേട്ടൻ

മോളിവുഡ് സൂപ്പർസ്റ്റാർ സുരേഷ് ഗോപി 22 വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം വരാനിരിക്കുന്ന ആക്ഷൻ എന്റർടെയ്‌നറായ ‘പാപ്പൻ’ എന്ന…