മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നായകന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രദ്ധേയനായ ഒരാളാണ് ശ്രീനാഥ് ഭാസി. ശ്രീനാഥ് ഭാസി നായകനായി എത്തുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലർ ഇപ്പോൾ പുറത്തു വന്നിരിക്കുകയാണ്. പടച്ചോനെ ഇങ്ങള് കാത്തോളീ എന്ന സിനിമയുടെ ട്രെയിലർ ആണ് കഴിഞ്ഞ ദിവസം പുറത്തു വന്നത്. ബിജിത് ബാല ആണ് പടച്ചോനെ ഇങ്ങള് കാത്തോളി എന്ന ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ടൈനി ഹാൻഡ്‌സ് പ്രൊഡക്ഷൻസിന്റെ ബാനറിൽ ജോസുകുട്ടി മഠത്തിൽ, രഞ്ജിത്ത് മണ്ണമ്പാറക്രാട്ട് എന്നിവർ ചേർന്ന് ആണ് പടച്ചോനെ ഇങ്ങള് കാത്തോളി എന്ന ചിത്രം നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്.

ജയസൂര്യ നായകൻ ആയി എത്തിയ വെള്ളം, സണ്ണി വെയ്ൻ നായകൻ ആയി എത്തിയ അപ്പൻ എന്നീ രണ്ട് ചിത്രങ്ങൾ നിർമിച്ചത് ടൈനി ഹാൻഡ്സ്‌ പ്രൊഡക്ഷൻസ്‌ ആണ്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ മറ്റൊരു മികച്ച ചിത്രം തന്നെ ആണ് പ്രേക്ഷകർ ഇവരിൽ നിന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. പ്രേക്ഷകരുടെ ആ പ്രതീക്ഷ കാത്തുസൂക്ഷിക്കും എന്ന് ഉറപ്പ് നൽകുന്ന ഒരു ട്രൈലെർ ആണ് ഇപ്പോൾ പുറത്ത് വന്നിട്ടുള്ളത്. പ്രദീപ്‌ കുമാർ കാവുംന്തറ ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ രചന.

ശ്രീനാഥ്‌ ഭാസിയെ കൂടാതെ ആൻ ശീതൾ, ഗ്രേസ് ആന്റണി, ഹരീഷ് കണാരൻ, വിജിലേഷ്, ദിനേശ് പ്രഭാകർ, നിർമൽ പാലാഴി, അലൻസിയർ, ജോണി ആന്റണി, മാമുക്കോയ, ഷൈനി സാറാ, സുനിൽ സുഗത, രസ്ന പവിത്രൻ, രഞ്ജി കാങ്കോൽ, സരസ്സ ബാലുശേരി, രഞ്ജിത്ത് മണമ്പക്ക്രട്ട്, നാഥാനിയേൽ മഠത്തിൽ, നിഷ മാത്യൂ, ഉണ്ണി രാജ, രാജേഷ് മാധവൻ, മൃദുല തുടങ്ങിയ വമ്പൻ താരനിരയും ചിത്രത്തിൽ ഉണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

അന്ന് മുതൽക്കേ ഞാൻ നാദിർഷിക്കയോട് പറയുന്നതാണ് ദിലീപേട്ടനെ വിളിച്ചു സിനിമ ചെയ്യാൻ ; ജയസൂര്യയുടെ അനുഭവം പങ്കുവെച്ചു

നാദിർഷ സംവിധാനം ചെയ്ത അമർ അക്ബർ അന്തോണിയ്ക്ക് ശേഷം വീണ്ടും നാദിർഷാ ഒരുക്കുന്നതും ജയസൂര്യ അഭിനയിക്കുന്നതുമായ…

സൂര്യ ഇന്ത്യൻ ബോക്സോഫീസിന്റെ രാജാവാകാൻ കഴിയുന്ന താരം, വൈറലായി ആരാധകന്റെ ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരുടെ ലിസ്റ്റ് എടുത്താൽ അതിൽ തീർച്ചയായും ഉണ്ടാകും എന്ന് ഉറപ്പുള്ള…

സുരേഷ് ഗോപിയുടെ ഇളയ മകൻ മാധവ് സിനിമയിലേക്ക് : ചിത്രികരണം തുടങ്ങുന്നത് മുൻപ് മാധവ് മമ്മൂട്ടിയുടെ വീട്ടിൽ ചെന്ന് അനുഗ്രഹം വാങ്ങി

മലയാള സിനിമയുടെ ആക്ഷൻ രാജാവാണ് സുരേഷ് ഗോപി.സുരേഷ് ഗോപിയുടെ ആക്ഷൻ ചിത്രങ്ങൾക്ക് വലിയൊരു ആരാധക നിരയും…

തിയേറ്ററുകളെ പ്രകമ്പനം കൊള്ളിക്കാൻ ഗായത്രി സുരേഷിന്റെ പാൻ ഇന്ത്യൻ ചിത്രം എത്തുന്നു

മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകർക്ക് ഏറെ പ്രീയങ്കരിയായ നടിയാണ് ഗായത്രി സുരേഷ്. ജമുനപ്യാരി എന്ന ചിത്രത്തിൽ കുഞ്ചാക്കോ…