ബാപ്പയുടെ അതേ ക്രയ്സ് കിട്ടിയ മകനാണ് നടൻ ദുൽഖർ സൽമാൻ. ഒരുപക്ഷെ മമ്മൂട്ടിയെക്കാളും കൂടുതൽ കാർ കളക്ഷൻ ദുൽഖറിനു ഉണ്ടെന്ന് പറയാം. കഴിന്ന രണ്ട് ദിവസങ്ങളായി തന്റെ ഗാരേജിലെ കാർ കളക്ഷൻ ആരാധകരുമായി പങ്കുവെക്കുകയാണ് ദുൽഖർ സൽമാൻ. വിന്റജ് കാറുകൾ മുതൽ സൂപ്പർ കാറുകൾ വരെ ദുൽഖറിന്റെ കൈവശമുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ ദിവസം തന്റെ പോർഷ ജി3 വെളിപ്പെടുത്തി താരം എത്തിയിരുന്നു.

ഈ കാറിന്റെ വീഡിയോകളും ചിത്രങ്ങളും ആരാധകർ ഏറെ ആഘോഷമാക്കിയിരുന്നു. ഇപ്പോൾ ഇതാ തന്റെ വീഡിയൊയുടെ ചുവടെ വന്ന കമന്റിന് മറുപടി നൽകിരിക്കുകയാണ് ദുൽഖർ  സൽമാൻ. ബ്രോ നമ്മളുടെ നാട്ടിലെ ഈ റോഡുകളുടെ അവസ്ഥായും സ്പീഡ്, ബ്രേക്ക്‌ ലിമിറ്റുകളുള്ളടത്ത് നിങ്ങൾ ഈ കാറുകൾ ഇന്ത്യയിൽ എവിടെയാണ് ഓടിക്കുതെന്നാണ് ഞാൻ അത്ഭുതപ്പെടുന്നത്.

ശരാശരി പത്ത് കിലോമീറ്റർ വേഗതയിൽ ഈ കാറുകൾ എത്ര പ്രാവശ്യം ഓടിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്നായിരുന്നു ആരാധകന്റെ കമന്റ്‌. ഇത് ശ്രെദ്ധയിൽപ്പെട്ട ദുൽഖർ ഉടനെ തന്നെ മറുപടിയുമായി രംഗത്തെത്തുകയായിരുന്നു. അവിടെ മാൻമഹട്ടനിൽ ഓടിക്കാൻ കഴിയുമെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഇത് ഇന്ത്യയിലും ഓടിക്കാം. ഇതിൽ ജിടി 3 ഒഴികെയുള്ള വാഹനങ്ങൾ ബാംഗ്ലൂർ, ചെന്നൈ, കൊച്ചി റോഡുകളിൽ ഞാൻ ഓടിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ജിടി3 ഓടിക്കാത്തത് അതിൽ നിറയ്ക്കുന്ന ഇന്ധനത്തിന്റെ ഗുണനിലവാരത്തെ കുറിച്ച് എനിക്ക് അല്പം ആശങ്കയുണ്ട് എന്നായിരുന്നു താരം നൽകിയ മറുപടി. അതേസമയം ചുപ്പ്‌, സീതാരാമം എന്നീ ബോളിവുഡ് ചിത്രമാണ് ദുൽഖറിന്റെ ഏറ്റവും ഒടുവിലായി റിലീസ് ചെയ്തത്. രണ്ട് ചിത്രങ്ങൾക്കും മികച്ച വിജയമായിരുന്നു തീയേറ്ററുകളിൽ നിന്നും ലഭിച്ചത്. ആരാധകർ ഇരുകൈകൾ നീട്ടിയായിരുന്നു താരത്തിന്റെ രണ്ട് സിനിമകളും ഏറ്റെടുത്തത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

മമ്മൂട്ടിയുടെ തോളിനു മുകളിലൂടെ പെട്രോൾ ബോംബ് പോകുന്നു ; വീഡിയോ ഏറ്റെടുത്തു ആരാധകർ

ഇപ്പോൾ തീയേറ്ററുകളിൽ മികച്ച വിജയം നേടി കൊണ്ടിരിക്കുന്നതും പ്രദർശനം തുടർന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്നമായ ചലച്ചിത്രമാണ് റോഷാക്ക്. നിസാം…

നെടുമുടി വേണു എന്ന മനുഷ്യനോട് സിനിമയിലെ യുവതലമുറ കാണിച്ചത് തികഞ്ഞ അനാദരവ്- മണിയൻ പിള്ള രാജു

മലയാളത്തിലെ സ്വഭാവ നടന്മാരിൽ ഏറ്റവും മികച്ചത് എന്ന് പറയാവുന്ന ഒട്ടനേകം കഥാപാത്രങ്ങളെ മലയാളികൾക്ക് സമ്മാനിച്ച നടനാണ്…
How do you find a professional custom essay writer Custom essay Definition.…

കേരളം ഇന്ന് പൂരം പറമ്പാകും ; ലാലേട്ടൻ ആരാധകർ ആഘോഷം ആരംഭിച്ചിരിക്കുന്നു

എട്ടു മാസത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം മോഹൻലാലിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ സിനിമ തീയേറ്ററുകളിലേക്ക് എത്താൻ പോവുകയാണ്. മലയാളത്തിലെ…