ബാപ്പയുടെ അതേ ക്രയ്സ് കിട്ടിയ മകനാണ് നടൻ ദുൽഖർ സൽമാൻ. ഒരുപക്ഷെ മമ്മൂട്ടിയെക്കാളും കൂടുതൽ കാർ കളക്ഷൻ ദുൽഖറിനു ഉണ്ടെന്ന് പറയാം. കഴിന്ന രണ്ട് ദിവസങ്ങളായി തന്റെ ഗാരേജിലെ കാർ കളക്ഷൻ ആരാധകരുമായി പങ്കുവെക്കുകയാണ് ദുൽഖർ സൽമാൻ. വിന്റജ് കാറുകൾ മുതൽ സൂപ്പർ കാറുകൾ വരെ ദുൽഖറിന്റെ കൈവശമുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ ദിവസം തന്റെ പോർഷ ജി3 വെളിപ്പെടുത്തി താരം എത്തിയിരുന്നു.

ഈ കാറിന്റെ വീഡിയോകളും ചിത്രങ്ങളും ആരാധകർ ഏറെ ആഘോഷമാക്കിയിരുന്നു. ഇപ്പോൾ ഇതാ തന്റെ വീഡിയൊയുടെ ചുവടെ വന്ന കമന്റിന് മറുപടി നൽകിരിക്കുകയാണ് ദുൽഖർ  സൽമാൻ. ബ്രോ നമ്മളുടെ നാട്ടിലെ ഈ റോഡുകളുടെ അവസ്ഥായും സ്പീഡ്, ബ്രേക്ക്‌ ലിമിറ്റുകളുള്ളടത്ത് നിങ്ങൾ ഈ കാറുകൾ ഇന്ത്യയിൽ എവിടെയാണ് ഓടിക്കുതെന്നാണ് ഞാൻ അത്ഭുതപ്പെടുന്നത്.

ശരാശരി പത്ത് കിലോമീറ്റർ വേഗതയിൽ ഈ കാറുകൾ എത്ര പ്രാവശ്യം ഓടിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്നായിരുന്നു ആരാധകന്റെ കമന്റ്‌. ഇത് ശ്രെദ്ധയിൽപ്പെട്ട ദുൽഖർ ഉടനെ തന്നെ മറുപടിയുമായി രംഗത്തെത്തുകയായിരുന്നു. അവിടെ മാൻമഹട്ടനിൽ ഓടിക്കാൻ കഴിയുമെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഇത് ഇന്ത്യയിലും ഓടിക്കാം. ഇതിൽ ജിടി 3 ഒഴികെയുള്ള വാഹനങ്ങൾ ബാംഗ്ലൂർ, ചെന്നൈ, കൊച്ചി റോഡുകളിൽ ഞാൻ ഓടിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ജിടി3 ഓടിക്കാത്തത് അതിൽ നിറയ്ക്കുന്ന ഇന്ധനത്തിന്റെ ഗുണനിലവാരത്തെ കുറിച്ച് എനിക്ക് അല്പം ആശങ്കയുണ്ട് എന്നായിരുന്നു താരം നൽകിയ മറുപടി. അതേസമയം ചുപ്പ്‌, സീതാരാമം എന്നീ ബോളിവുഡ് ചിത്രമാണ് ദുൽഖറിന്റെ ഏറ്റവും ഒടുവിലായി റിലീസ് ചെയ്തത്. രണ്ട് ചിത്രങ്ങൾക്കും മികച്ച വിജയമായിരുന്നു തീയേറ്ററുകളിൽ നിന്നും ലഭിച്ചത്. ആരാധകർ ഇരുകൈകൾ നീട്ടിയായിരുന്നു താരത്തിന്റെ രണ്ട് സിനിമകളും ഏറ്റെടുത്തത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

പണത്തിനു വേണ്ടിയോ പ്രതിഫലത്തിനു വേണ്ടിയോ ഈ സിനിമയിൽ ആരും അഭിനയിച്ചിട്ടില്ല ; വെളിപ്പെടുത്തലുമായി നടൻ പാർത്ഥിപൻ

മണിരത്‌നം എന്ന സംവിധായകന്റെ സ്വപ്ന പ്രൊജക്റ്റായ പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ തീയേറ്ററുകളിൽ വിജയകരമായി ഓടി കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. തമിഴ്…

മോൺസ്റ്ററിൽ ഏജന്റ് എക്സ് തന്നെയായിരിക്കോ ; ആരാധകരുടെ കമന്റ്‌സ് വൈറലായി

മലയാളത്തിലെ സകല റെക്കോർഡുകൾ തകർക്കുകയും പുതിയ റെക്കോർഡുകൾ ഉണ്ടാക്കിയെടുത്ത പുലിമുരുകൻ സിനിമയുടെ സംവിധായകനായ വൈശാഖും മോഹൻലാലും…

പെണ്ണ് നിയമം കയ്യിലെടുത്താലും നിയമം ഒന്നു തന്നെയല്ലേ ? ഷീബക്ക് അരുൺകുമാറിനോട് ഇത്രയും ദേഷ്യം തോന്നാൻ കാരണം..

ഷീബ വിവാഹിതയും രണ്ട് കുട്ടികളും ഉള്ളവളാണെന്നും അരുൺകുമാറിനെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നെന്നും എന്നാൽ വിവാഹിതയാണെന്നറിഞ്ഞതോടെ ഷീബയെ…

സ്നേഹം പ്രകടിപ്പിക്കാൻ മമ്മൂട്ടിയ്ക്ക് അറിയില്ല ; ഉള്ളിൽ സ്നേഹം കൊണ്ട് നടന്നിട്ട് കാര്യമുണ്ടോ?

മലയാള സിനിമകളിലൂടെ അമ്മ വേഷങ്ങളിലൂടെ പ്രഷകരുടെ പ്രിയങ്കരിയായി മാറിയ നടിയാണ് കവിയൂർ പൊന്നമ്മ. മലയാളത്തിലെ ഒട്ടുമിക്ക…