മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം കമ്പ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി മുരളി ഗോപിയുടെ തിരക്കഥയിൽ പ്രിത്വിരാജ് സുകുമാരൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രം ആണ് ലൂസിഫർ. ആശിർവാദ് സിനിമാസിന്റെ ബാനറിൽ ആന്റണി പെരുമ്പാവൂർ ആണ് ചിത്രം നിർമിച്ചത്. ലൂസിഫർ ഒരു മൂന്ന് പാർട്ട്‌ ഉള്ള ചിത്രം ആണെന്ന് അണിയറ പ്രവർത്തകർ ലൂസിഫർ റിലീസിന് ശേഷം തന്നെ വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. രണ്ടാം ഭാഗം ആയ എമ്പുരാൻ ഉടൻ ഷൂട്ടിംഗ് തുടങ്ങും എന്നാണ് വിവരം. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ലൂസിഫർ മൂന്നാം ഭാഗത്തിൽ മമ്മുട്ടി വന്നാൽ എങ്ങനെയിരിക്കും? അങ്ങനെ ഉള്ള ഒരു സാധ്യതയെ പറ്റി ഒരു ആരാധകൻ ഫേസ്ബുക്കിൽ കുറിച്ച വാക്കുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ വൈറൽ ആയി മാറിയിരിക്കുന്നത്.

പോസ്റ്റിന്റെ പൂർണ്ണ രൂപം ചുവടെ ചേർക്കുന്നു:-“ഒരു പ്രവചനം ആണ്..ലൂസിഫർ എന്ന സിനിമക്ക് 3 പാർട്ട് ആണ് ഉള്ളത് … ആദ്യ പാർട്ടിൽ സ്റ്റീഫൻ നെടുമ്പിള്ളി തകർത്തഭിനയിച്ച് അവസാനം ഖുറേഷി അബ്രാം വന്ന് രണ്ടാം ഭാഗത്തിലേക്കുള്ള ഹൈപ്പ് കൂട്ടി, ഇനി രണ്ടാം ഭാഗത്തിൽ ഖുറേഷി അബ്രാം തകർത്തഭിനയിച്ച് ക്ലൈമാക്സിൽ മമ്മുക്കയെ അവതരിപ്പിച്ച് മൂന്നാം ഭാഗത്തിലേക്ക് ഹൈപ്പ് കൂട്ടും.. അവസാനം മൂന്നാം ഭാഗത്തിൽ മമ്മൂട്ടിയും മോഹൻലാലും കൂടി ഇന്ത്യൻ സിനിമയുടെ സകല റെക്കോർഡുകളും തൂത്തുവാരും…
കൂട്ടത്തിൽ പൃഥിരാജ് ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും വിലപിടിപ്പുള്ള സംവിധായകനുമാവും..
ആശീർവാദ് സിനിമാസ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷൻ നേടുന്ന പ്രൊഡക്ഷൻ കമ്പനിയും ആവും.

മാത്രമല്ല ഖുറേഷി – അബ്രാം എന്നത് 2 പേരാണെന്നുള്ള സാധ്യതകൾ ഇപ്പോൾ പ്രവചിക്കപ്പെടുന്നുണ്ട്.. അങ്ങനെയാണെങ്കിൽ ഖുറേഷി മമ്മുക്കയും അബ്രാം ലാലേട്ടനുമായിരിക്കും”. ഏതായാലും ലൂസിഫർ മൂന്നാം ഭാഗത്തിൽ കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലും മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയും പ്രിത്വിരാജിന്റെ സംവിധാനത്തിൽ ഒന്നിച്ചു എത്തുമോ എന്നാണ് ഓരോ മലയാളികളും ഇപ്പോൾ കാത്തിരിക്കുന്നത്. അങ്ങനെ സംഭവിച്ചാൽ ഇന്ത്യൻ സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും വലിയ വിജയം അവിടെ പിറക്കും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

അഭിമുഖത്തിനിടെ അവതാരികയോട് മോശമായി സംസാരിച്ച നടൻ ശ്രീനാഥ് ഭാസിക്കെതിരെ മരട് പോലീസ് കേസെടുത്തു

ചട്ടമ്ബി എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പ്രമോഷന്റെ ഭാഗമായി നടന്ന അഭിമുഖത്തിനിടെ മാധ്യമപ്രവര്‍ത്തകയോട് മോശമായി സംസാരിച്ച സംഭവത്തില്‍ നടന്‍…

ഡ്രെസ്സ് മാറുകയല്ലേ, ക്യാമറ ഓഫ്‌ ചെയ്യു ; നടി എലീന പടിക്കളുടെ വീഡിയോ വൈറലായി

മലയാളി പ്രേഷകർക്ക് ഏറെ പരിചിതമായ മുഖമാണ് നടിയും അവതാരികയുമായ എലീന പടിക്കൽ. അഭിനയത്തിനെക്കാളും താരത്തിനു ഏറെ…

വിനീത് ശ്രീനിവാസനും ഷൈൻ ടോം ചാക്കോയും ഒന്നിക്കുന്നു, ചിത്രം പ്രഖ്യാപിച്ചു

മലയാള സിനിമയിലെ ഓൾറൗണ്ടർ ആണ് വിനീത് ശ്രീനിവാസൻ. അച്ഛന്റെ പാത പിന്തുടർന്ന് സിനിമയിലേക്ക് എത്തിയ താരമാണ്…

ദുൽഖർ ചിത്രം സല്യൂട്ടിന് പിന്നാലെ ഡയറക്റ്റ് ഒടിടി റിലീസ് ഉറപ്പിച്ച് മമ്മൂട്ടി ചിത്രവും, ദുൽഖറിന് ഏർപ്പെടുത്തിയ വിലക്ക് മമ്മൂട്ടി ചിത്രങ്ങൾക്കും?

ബോബി-സഞ്ജയ് എന്നിവരുടെ തിരക്കഥയിൽ റോഷൻ ആൻഡ്രൂസ് ദുൽഖർ സൽമാനെ നായകനാക്കി ദുൽഖർ സൽമാൻ തന്നെ നിർമിക്കുന്ന…