2012 ൽ ശ്രീനാഥ് രാജേന്ദ്രൻ സംവിധാനം ചെയ്ത സെക്കൻഡ് ഷോ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ അഭിനയ രംഗത്തേക്ക് കടന്നു വന്ന താരം ആണ് മലയാളികൾ സ്നേഹത്തോടെ കുഞ്ഞിക്ക എന്ന് വിളിക്കുന്ന ദുൽഖർ സൽമാൻ. 2012 ൽ സെക്കന്റ്‌ ഷോയിൽ തുടങ്ങിയ അഭിനയ യാത്ര ഇന്ന് ഹിന്ദി ചിത്രം ആയ ചുപ്പിൽ എത്തി നിൽക്കുമ്പോൾ ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ ഒരു വലിയ ആരാധക വൃന്ദത്തെ ഉണ്ടാക്കി എടുക്കാൻ ദുൽഖർ സൽമാന് സാധിച്ചു. പത്ത് വർഷം കൊണ്ട് ദുൽഖർ സൽമാൻ എന്ന നടന് ഉണ്ടായ വളർച്ച വളരെ വലുതാണ്.

മലയാളത്തിനു പുറമേ തമിഴ്, തെലുങ്ക്, ഹിന്ദി എന്നീ ഭാഷകളിൽ മികച്ച ചിത്രങ്ങളിലൂടെ തന്റെ ശക്തമായ സാന്നിധ്യം അറിയിക്കാൻ ദുൽഖർ സൽമാന് കഴിഞ്ഞു. ഓരോ താരങ്ങൾ സ്വന്തം ഇൻഡസ്ട്രിയിൽ പോലും ഹിറ്റ് അടിക്കാൻ കഷ്ടപ്പെടുമ്പോൾ ദുൽഖർ നാല് ഇൻഡസ്ട്രികളിൽ ഓടി നടന്ന് ഹിറ്റ് അടിച്ചു. മലയാളത്തിൽ കുറുപ്പ്, തമിഴിൽ കണ്ണും കണ്ണും കൊള്ളയടിത്താൽ, തെലുങ്കിൽ സീതാരാമം, ഹിന്ദിയിൽ ചുപ്പ് എന്നീ ചിത്രങ്ങൾ ആണ് ദുൽഖറിന്റെ ലേറ്റസ്റ്റ് സൂപ്പർഹിറ്റ്സ്.

ഇപ്പോൾ ദുൽഖറിനെ പറ്റി ചുപ്പ് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായകൻ ആർ ബാൽകി പറഞ്ഞ കാര്യം ആണ് ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത്. ഇന്ത്യൻ സിനിമയിൽ തന്നെ സൂക്ഷ്മാഭിനയം കാഴ്ച വെക്കുന്ന മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാൾ ആണ് ദുൽഖർ സൽമാൻ എന്നും അദ്ദേഹത്തെ വെച്ച് ഒരു സിനിമ ചെയ്യാൻ സാധിച്ചതിൽ അതിയായ സന്തോഷം ഉണ്ടെന്നും ആർ ബാൽകി പറഞ്ഞു. ഇപ്പോൾ സൂപ്പർഹിറ്റ് സംവിധായകൻ ജോഷിയുടെ മകൻ അഭിലാഷ് ജോഷി ആദ്യം ആയി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന കിങ് ഓഫ് കൊത്ത എന്ന ചിത്രത്തിൽ ആണ് ദുൽഖർ അഭിനയിച്ച് കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

സീരിയൽ രംഗത്ത് അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കാൻ ഒരുങ്ങി മെസി, ഷൂട്ടിങ് പൂർത്തിയായി

ലോക ഫുട്ബോൾ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച താരങ്ങളിൽ ഒരാളാണ് ലയണൽ മെസ്സി. നിലവിലെ ഫുട്ബോൾ താരങ്ങളിൽ…

കുറുപ്പിനെയും മറികടന്ന് ഭീഷമരുടെ തേരോട്ടം, ഇനി ഉള്ളത് ലൂസിഫറും പുലിമുരുകനും

ബിഗ് ബിക്ക് ശേഷം മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി അമൽ നീരദ് സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രമാണ് ഭീഷ്മപർവ്വം.…

ഭീഷമപർവ്വത്തിന് രണ്ടാം ഭാഗം ഒരുങ്ങുന്നു? വെളിപ്പെടുത്തി തിരക്കഥാകൃത്ത്

മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി ബിഗ് ബി-ക്ക് ശേഷം അമൽ നീരദ് സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രമാണ് ഭീഷ്മപർവ്വം.…

മമ്മൂട്ടി എന്ന മഹാനടൻ കാലം ചെയ്തു, വിവാദം സൃഷ്ടിച്ച് ഹൈകോടതി അഡ്വക്കേറ്റിന്റെ ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി നവാഗതയായ റത്തീന പി ടി സംവിധാനം ചെയ്ത് മെയ്‌ 12…