ബിഗിൽ, മേഴ്സൽ, തെറി എന്നീ സിനിമകൾക്ക് ശേഷം വിജയ് അറ്റലി കൂട്ടുക്കെത്തിൽ ബഡ്‌ജറ്റ് സിനിമ പ്രേഷകരുടെ മുന്നിലെത്താൻ പോകുന്നു എന്ന വാർത്തകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇപ്പോൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത്. ദളപതി വിജയയുടെ 68ആം സിനിമ ഒരുങ്ങുന്നത് ബിഗ് ബഡ്‌ജറ്റിലായിരിക്കുമെന്നാണ് സിനിമ നിരീഷകർ പുറത്ത് വിടുന്ന വിവരം. ഒരുങ്ങാൻ പോവുന്നത് 300 കോടിയോളം വരുന്ന വലിയ പ്രൊജക്റ്റായിരിക്കുമെന്നാണ് തെനിന്ത്യൻ സിനിമ വൃത്തങ്ങൾ പുറത്ത് വിടുന്നത്.

ഈ സിനിമ അല്ലു അർജുൻ നായകനായിയെത്തിയ പുഷ്പ എന്ന ചലച്ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാതാക്കളായ മൈത്രി മൂവി മേക്കർസ് നിർമ്മിക്കുമെന്നാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിറഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന വാർത്തകൾ. ലോകേഷ് കനകരാജ് വിജയ് ചിത്രം വാരീസ്, ദളപതി 67ആം എന്നീ സിനിമകൾക്ക് ശേഷമാണ് ഈ സിനിമയുടെ ഔദ്യോഗിക കാര്യങ്ങൾ പുറത്തു വിടുന്നത്.

ഷാരുഖ് ഖാനെ നായകനാക്കി ബോളിവുഡ് ചലച്ചിത്രമായ ജവാൻ ഒരുക്കുന്ന തിരക്കിലാണ് അറ്റലി ഇപ്പോൾ. ഈ ചലച്ചിത്രത്തിൽ ഷാരുഖ് ഖാന്റെ നായികയായി എത്തുന്നത് ലേഡി സൂപ്പർസ്റ്റാർ നയൻതാരയാണ്. അതുമാത്രമല്ല നയൻ‌താരയുടെ ആദ്യ ഹിന്ദി ചലച്ചിത്രം കൂടിയാണ്. അതേസമയം വാരീസ് എന്ന സിനിമയുടെ തിരക്കിലാണ് വിജയ്.

ദളപതി വിജയയുടെ 66ആം ചലച്ചിത്രമായ വാരീസ് അവസാനം ഭാഗങ്ങളിൽ എത്തിയിരിക്കുകയാണ്. തെലുങ്കിലും തമിഴിലും ഒരേസമയം റിലീസ് ചെയ്യുന്നാ ഈ ചലച്ചിത്രം തെലുങ്കിൽ വരസുഡു എന്നാണ് പേര് നൽകിരിക്കുന്നത്. പിൻഗാമി, അവകാശി എന്നീ അർത്ഥങ്ങളാണ് ഈ പേരിനുള്ളത്. ചിത്രത്തിന്റെ സംഗീതം ഒരുക്കുന്നത് തമനാണ്. സംയുക്ത, യോഗി ബാബു, സംഗീത കൃഷ്, ശ്രീകാന്ത് എന്നിവരും പ്രാധാന വേഷത്തിലെത്തുന്നുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

മിക്കവർക്കും മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങൾ ആണെങ്കിലും അതിൽ ചിലർക്ക് സിനിമ ദഹിച്ചിട്ടില്ല ; സിനിമയെ കുറിച്ച് ഹണി റോസ്

കേരളത്തിലെ സിനിമ ആസ്വാദകരുടെ കാത്തിരിപ്പുകൾക്ക് അവസാനമിട്ട് അവസാനമായി ഇറങ്ങിയ മോഹനല്ല ചലച്ചിത്രമാണ് മോൻസ്റ്റർ. ചില കൂട്ടർക്ക്…

ആ ചലച്ചിത്രം പരാജയപ്പെടാൻ മോഹൻലാലിനെ അഭിനയിപ്പിക്കേണ്ട സ്ഥാനത്ത് ദിലീപിനെ അഭിനയിപ്പിച്ചതാണ്

ടിവി ചന്ദ്രൻ സംവിധാനം ചെയ്ത് ജനപ്രിയ നായകൻ ദിലീപിനെ നായകനാക്കി ഒരുക്കിയ ചലച്ചിത്രമായിരുന്നു കഥാവേഷൻ. ഈ…

എന്റെ മകന് പത്ത് മൂന്നുറ് കാരുകളുടെ കളക്ഷനുണ്ട് ; കുടുബത്തോടെയുള്ള ക്രസിനെ കുറിച്ച് തുറന്നു പറഞ്ഞു മമ്മൂട്ടി

മലയാള സിനിമയിൽ പകരം വെക്കാന്നില്ലാത്ത ഒരു നടനാണ് മമ്മൂട്ടി. കാലത്തിനുസരിച്ച് കഥാപാത്രവുമായിട്ടാണ് മമ്മൂട്ടി എത്തി കൊണ്ടിരുന്നത്.…

സിനിമ ലൊക്കേഷനിൽ മമ്മൂക്കയുമായിട്ടുള്ള അനുഭവം പങ്കുവെച്ച് നടി ഗ്രേസ് ആന്റണി

ഒടുവിൽ ആരാധകർ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരുന്ന നിസാം ബഷീർ സംവിധാനം ചെയ്തു മമ്മൂട്ടിയെ പ്രധാന കഥാപാത്രമാക്കി…