ലോകേഷ് കനകരാജ് ഉലകനായകൻ കമലഹാസൻ കൂട്ടുക്കെത്തിൽ റിലീസ് ചെയ്ത ചലച്ചിത്രമാണ് വിക്രം. ഈ സിനിമ തിയേറ്ററുകളിൽ ഉണ്ടാക്കിയ ആവേശം ഒട്ടും. ചെറുതായിരുന്നില്ല. ഒരുപക്ഷേ കമലഹാസന്റെ അഭിനയ ജീവിതത്തിലെ ബോക്സ്‌ ഓഫീസിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷനുകൾ വാരിയ സിനിമയാണെന്ന് പറയാം. കമലഹാസൻ കൂടാതെ ഫഹദ് ഫാസിൽ, വിജയ് സേതുപതി, ചെമ്പൻ വിനോദ്, നരേൻ തുടങ്ങിയവർ പ്രധാന വേഷത്തിലെത്തിയിരുന്നു.

അതിഥി വേഷത്തിൽ സൂര്യയും പ്രേത്യേക്ഷപ്പെട്ടിരുന്നു. വെറും മൂന്ന് മിനിറ്റ് രംഗങ്ങളിൽ മാത്രമേ സൂര്യ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു. എങ്കിലും മറ്റു നടന്മാർക്ക് ലഭിച്ചതിനെക്കാളും കൂടുതൽ സ്വീകാര്യതയാണ് സൂര്യയ്ക്ക് ലഭിച്ചിരുന്നത്. ഇപ്പോൾ ഇതാ വിക്രം സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാനുണ്ടായ സാഹചര്യത്തെ കുറച്ച് സൂര്യ വെളിപ്പെടുത്തുകയാണ്. ലോകേഷിന്റെ ഫോൺ എടുത്ത് ഈ സിനിമയിൽ താനില്ല എന്ന് പറയാനായിരുന്നു.

എന്നാൾ ലോകേഷിന്റെ നിർബന്ധ പ്രകാരമാണ് ഈ സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചത്. അവസാന നിമിഷം എടുത്ത് തീരുമാനമായിരുന്നു. പക്ഷേ ആ കഥാപാത്രത്തിനു ഇത്രേയുമധികം സ്നേഹം ലഭിക്കുമെന്ന് ഞാൻ കരുതിയില്ല. റോളക്സ് എപ്പോൾ വരുമെന്നുള്ളത് ഉടനെ പറയാനാകില്ല. വരുവായാണെങ്കിൽ ആ കഥാപാത്രം ഞാൻ ചെയ്യും. രാജ്കമൽ ഫിലിംസ് ഇന്റർനാഷണൽ ബാനറിൽ ആർ മഹേന്ദ്രനും കമലഹാസും ചേർന്നാണ് നിർമ്മിച്ചത്.

പ്രധാന കഥാപാത്രം കമലഹാസനായിരുന്നു. തനിക്ക് ലഭിച്ച ഓരോ വേഷവും മികച്ച രീതിയിലായിരുന്നു താരം കൈകാര്യം ചെയ്തിരുന്നത്. മലയാളി താരങ്ങളും ഈ സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാനുള്ള ഭാഗ്യം ലഭിച്ചു എന്നതാണ് മറ്റൊരു സത്യം. ഫഹദ് ഫാസിൽ, ചെമ്പൻ വിനോദ്, നരേൻ എന്നിവരുടെ പ്രകടനം വളരെ മികച്ചതായിരുന്നു. ഒരുപാട് നല്ല പ്രതികരണങ്ങളായിരുന്നു ഇരുവരുടെയും അഭിനയത്തിനു ലഭിച്ചത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

“അയ്യോയോ എന്നെ കൊണ്ട് വയ്യ അങേരുടെ ചീത്ത വിളിച്ചു കേൾക്കാൻ” മമ്മൂക്കയോട് സംസാരിക്കാൻ പറഞ്ഞപ്പോൾ ലാൽ പറഞ്ഞത്

1990ൾ ജോഷിയുടെ സംവിധാനത്തിൽ പ്രേഷകരുടെ മുന്നിലെത്തിയ ചലച്ചിത്രമായിരുന്നു നമ്പർ 20 മദ്രാസ് മെയിൽ. മോഹൻലാൽ പ്രധാന…

പെണ്ണ് നിയമം കയ്യിലെടുത്താലും നിയമം ഒന്നു തന്നെയല്ലേ ? ഷീബക്ക് അരുൺകുമാറിനോട് ഇത്രയും ദേഷ്യം തോന്നാൻ കാരണം..

ഷീബ വിവാഹിതയും രണ്ട് കുട്ടികളും ഉള്ളവളാണെന്നും അരുൺകുമാറിനെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നെന്നും എന്നാൽ വിവാഹിതയാണെന്നറിഞ്ഞതോടെ ഷീബയെ…

ഞാൻ കാരണമാണ് കാവ്യയുടെ ജീവിതം തകർന്നത് ; ദിലീപിന്റെ വാക്കുകൾ വൈറലാവുന്നു

മലയാളികളുടെ പ്രിയ ജനനായകൻ ദിലീപും ലേഡി സൂപ്പർസ്റ്റാർ മഞ്ജു വാരിയരുടെ വിവാഹ മോചനവും ദിലീപും കാവ്യാമാധവവും…

ആ സീൻ എടുക്കുമ്പോൾ മുറിയിൽ വളരെ കുറച്ചു ആളുകൾ മാത്രം ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു ; തുറന്നു പറഞ്ഞു നടി മീര വാസുദേവൻ

ബ്ലെസിയുടെ സംവിധാനത്തിൽ മോഹൻലാൽ പ്രധാന കഥാപാത്രമായി തകർത്ത് അഭിനയിച്ച ചലച്ചിത്രമായിരുന്നു തന്മാത്ര. മോഹൻലാലിന്റെ കരിയറിലെ തന്നെ…