ലോകേഷ് കനകരാജ് ഉലകനായകൻ കമലഹാസൻ കൂട്ടുക്കെത്തിൽ റിലീസ് ചെയ്ത ചലച്ചിത്രമാണ് വിക്രം. ഈ സിനിമ തിയേറ്ററുകളിൽ ഉണ്ടാക്കിയ ആവേശം ഒട്ടും. ചെറുതായിരുന്നില്ല. ഒരുപക്ഷേ കമലഹാസന്റെ അഭിനയ ജീവിതത്തിലെ ബോക്സ്‌ ഓഫീസിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷനുകൾ വാരിയ സിനിമയാണെന്ന് പറയാം. കമലഹാസൻ കൂടാതെ ഫഹദ് ഫാസിൽ, വിജയ് സേതുപതി, ചെമ്പൻ വിനോദ്, നരേൻ തുടങ്ങിയവർ പ്രധാന വേഷത്തിലെത്തിയിരുന്നു.

അതിഥി വേഷത്തിൽ സൂര്യയും പ്രേത്യേക്ഷപ്പെട്ടിരുന്നു. വെറും മൂന്ന് മിനിറ്റ് രംഗങ്ങളിൽ മാത്രമേ സൂര്യ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു. എങ്കിലും മറ്റു നടന്മാർക്ക് ലഭിച്ചതിനെക്കാളും കൂടുതൽ സ്വീകാര്യതയാണ് സൂര്യയ്ക്ക് ലഭിച്ചിരുന്നത്. ഇപ്പോൾ ഇതാ വിക്രം സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാനുണ്ടായ സാഹചര്യത്തെ കുറച്ച് സൂര്യ വെളിപ്പെടുത്തുകയാണ്. ലോകേഷിന്റെ ഫോൺ എടുത്ത് ഈ സിനിമയിൽ താനില്ല എന്ന് പറയാനായിരുന്നു.

എന്നാൾ ലോകേഷിന്റെ നിർബന്ധ പ്രകാരമാണ് ഈ സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചത്. അവസാന നിമിഷം എടുത്ത് തീരുമാനമായിരുന്നു. പക്ഷേ ആ കഥാപാത്രത്തിനു ഇത്രേയുമധികം സ്നേഹം ലഭിക്കുമെന്ന് ഞാൻ കരുതിയില്ല. റോളക്സ് എപ്പോൾ വരുമെന്നുള്ളത് ഉടനെ പറയാനാകില്ല. വരുവായാണെങ്കിൽ ആ കഥാപാത്രം ഞാൻ ചെയ്യും. രാജ്കമൽ ഫിലിംസ് ഇന്റർനാഷണൽ ബാനറിൽ ആർ മഹേന്ദ്രനും കമലഹാസും ചേർന്നാണ് നിർമ്മിച്ചത്.

പ്രധാന കഥാപാത്രം കമലഹാസനായിരുന്നു. തനിക്ക് ലഭിച്ച ഓരോ വേഷവും മികച്ച രീതിയിലായിരുന്നു താരം കൈകാര്യം ചെയ്തിരുന്നത്. മലയാളി താരങ്ങളും ഈ സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാനുള്ള ഭാഗ്യം ലഭിച്ചു എന്നതാണ് മറ്റൊരു സത്യം. ഫഹദ് ഫാസിൽ, ചെമ്പൻ വിനോദ്, നരേൻ എന്നിവരുടെ പ്രകടനം വളരെ മികച്ചതായിരുന്നു. ഒരുപാട് നല്ല പ്രതികരണങ്ങളായിരുന്നു ഇരുവരുടെയും അഭിനയത്തിനു ലഭിച്ചത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

സിനിമ വലിയ സ്ക്രീനിനു വേണ്ടി ഒരുക്കിയതാണ് ; അതുകൊണ്ട് മൈബൈൽ ഫോണിൽ കാണുമ്പോൾ തൃപ്തിപ്പെടില്ല ; പ്രതികരണവുമായി സംവിധായകൻ

കഴിഞ്ഞ ദിവസമായിരുന്നു സൈഫ് അലി ഖാൻ, പ്രഭാസ് എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തിലെത്തുന്ന ആദിപുരുഷ് എന്ന സിനിമയുടെ…

നെടുമുടി വേണു എന്ന മനുഷ്യനോട് സിനിമയിലെ യുവതലമുറ കാണിച്ചത് തികഞ്ഞ അനാദരവ്- മണിയൻ പിള്ള രാജു

മലയാളത്തിലെ സ്വഭാവ നടന്മാരിൽ ഏറ്റവും മികച്ചത് എന്ന് പറയാവുന്ന ഒട്ടനേകം കഥാപാത്രങ്ങളെ മലയാളികൾക്ക് സമ്മാനിച്ച നടനാണ്…

മോൺസ്റ്ററിന്റെ ആദ്യ പ്രേഷക പ്രതികരണം നോക്കാം

മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി വൈശാഖ് സംവിധാനം ചെയ്ത മോൺസ്റ്റർ എന്ന സിനിമ ഇന്ന് തീയേറ്ററുകളിൽ എത്തി കഴിഞ്ഞിരിക്കുകയാണ്.…

ചാക്കോച്ചന്റെ അഞ്ചാം പാതിരാ സിനിമ കണ്ടിട്ട് ഞാനും മോളും ഒരാഴ്ച്ച ഉറങ്ങിട്ടില്ല ; തുറന്നു പറഞ്ഞു നടി നിത്യ ദാസ്

അനിൽ കുമ്പഴ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചലച്ചിത്രമാണ് പള്ളി മണി. കെ വി അനിൽ…