ബിജിത്ത് ബാല സംവിധാനത്തിൽ ശ്രീനാഥ് ഭാസി പ്രധാന വേഷത്തിലെത്തുന്ന പടച്ചോനെ ഇങ്ങള് കാത്തോളീ എന്ന ചലച്ചിത്രം ഇതാ തീയേറ്ററുകളിലേക്ക് എത്താൻ പോകുന്നു. ശ്രീനാഥ് ഭാസി കൂടാതെ തന്നെ ഗ്രേസ് ആന്റണി, ആൻ ശീതൾ, ഹരീഷ് കണാരൻ, ദിനേഷ് പ്രഭാകർ, വിജിലേഷ്, നിർമ്മൽ, സരസ്സ ബാലുശ്ശേരി, ജോണി ആന്റണി, മമ്മൂക്കോയ, ഷൈനി സാറ, നിഷ മാത്യു, ഉണ്ണിരാജ, രാജേഷ് മാധവൻ, മൃദുല, രസ്ന പവിത്രൻ തുടങ്ങിയ അഭിനയതേക്കാളും സിനിമയിൽ പ്രധാന വേഷത്തിലെത്തുന്നുണ്ട്.ഷൈനി ഹാൻഡ്‌സന്റെ പ്രൊഡക്ഷൻ ബാനറിൽ രഞ്ജിത്ത് മണമ്പ്രകാട്ട്, ജോസുകുട്ടി മഠത്തിൽ എന്നിവരാണ് നിർമ്മാണം വഹിക്കുന്നത്. ജയസൂര്യയുടെ വെള്ളം, അപ്പൻ എന്നീ ഈ രണ്ട് ചലച്ചിത്രങ്ങളും നിർമ്മിച്ചിരുന്നത് ഇവർ തന്നെയായിരുന്നു. രണ്ട് സിനിമകൾ ഹിറ്റായി എന്ന് തന്നെ പറയാം.ഈ സിനിമയുടെ തിരക്കഥാകൃത്തായി എത്തിയത് പ്രദീപ്‌ കുമാറാണ്. ഷാൻ റഹ്മാന്റെ സംഗീതത്തിൽ ഗാന രചിയതാക്കളായി എത്തിയത് ബി കെ ഹരിനാരായണൻ, മനു മഞ്ജിത്ത്, നിധീഷ് നടേരി എന്നിവരാണ്. സിനിമയുടെ എഡിറ്റിംഗ് മേഖല കൈകാര്യം ചെയ്തിരിക്കുന്നത് കിരൺ ദാസാണ്. ഛായാഗ്രഹണം ഒരുക്കിരിക്കുന്നത് വിഷ്ണു പ്രസാദ്. രഞ്ജിത്ത് മണലപറമ്പിൽ മേക്കപ്പ് കൈകാര്യം ചെയ്യുമ്പോൾ പ്രൊഡക്ഷൻ കണ്ട്രോളായി സിനിമയിൽ പ്രവർത്തിച്ചത് ദീപക് പരമശ്വരനാണ്.ഈ അടുത്തിടെയാണ് അവതാരികയോട് അസഭ്യം പറഞ്ഞതിന് ശ്രീനാഥ്‌ ഭാസി വിവാദത്തിലാവുകയും പോലീസ് കേസാവാവുകയും ശേഷം ഒത്തുതീർപ്പായി പോവുകയായിരുന്നു. അതിന്റെ തൊട്ട് പിന്നാലെയാണ് ശ്രീനാഥ്‌ ഭാസിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചലച്ചിത്രമായ പടച്ചോനെ ഇങ്ങള് കത്തോളീ എന്ന സിനിമ ബിഗ്സ്ക്രീൻ പ്രേഷകരുടെ മുമ്പാകെ എത്താൻ പോകുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് എന്റെ മകൾ മീനാക്ഷിയുടെ വിവാഹം ഉറപ്പിച്ചതെന്ന് താൻ അറിയുന്നത് ; തുറന്നു പറഞ്ഞു ദിലീപ്

മിമിക്രി രംഗത്ത് നിന്നും മലയാള സിനിമയിലേക്ക് കുതിക്കുകയും പിന്നീട് മലയാളികളുടെ സ്വന്തം ജനപ്രിയ നായകനായി മാറിയ…

ചെറിയ പ്രായത്തിൽ വിവാഹം കഴിഞ്ഞതായത് കൊണ്ട് ജയേട്ടനു പക്വത കുറവായിരുന്നു ; തുറന്നു പറഞ്ഞു ജയസൂര്യയുടെ ഭാര്യ സരിത

മലയാള സിനിമയുടെ ജനപ്രിയ നായകനാണ് ജയസൂര്യ. വിനയന്റെ സംവിധാനത്തിൽ 2002ൽ റിലീസ് ചെയ്ത ഊമപ്പെണ്ണിന് ഉരിയാടാ…

സ്പടികം വീണ്ടും തീയേറ്ററുകളിലേക്ക് ; കൂടുതൽ വെളിപ്പെടുത്തലുമായി സംവിധായൻ ഭദ്രൻ

മലയാളത്തിലെ ക്ലാസിക്ക് ചലച്ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് ആടുതോമയുടെയും, തുളസിയുടെയും, ചാക്കോ മാഷിന്റെയും ചലച്ചിത്രമായ സ്പടികം. സിനിമ ഇറങ്ങിട്ട്…

ഒളിച്ചോട്ടം ചരിത്രമാക്കി മാറിയ ആളാണ്‌ ഞാൻ പ്രണയജീവിതത്തെ കുറിച്ച് ദിലീപ് മനസ്സ് തുറക്കുന്നു

മലയാളത്തിലെ ടിആർപി റേറ്റിംഗിൽ ഏറ്റവും മുൻപന്തിയിൽ നിൽക്കുന്ന ചാനലുകളിൽ ഒന്നാണ് സീ കേരളം. ഈ ചാനലിൽ…