ബാലതാരമായി സിനിമയിലെത്തി നിരവധി ചലച്ചിത്രങ്ങളിൽ ഇതിനോടകം തന്നെ അഭിനയിച്ച് കഴിഞ്ഞ നടനാണ് വിനീത്. അഭിനയവും, നൃത്തവും ഒരുപോലെയാണ് താരം കൊണ്ട് പോകുന്നത്. തന്റെ തുടക്കക്കാലത്ത് തന്നെ പ്രേമുഖ സംവിധായകന്മാരോടപ്പവും, താരങ്ങളോടപ്പവും അഭിനയിക്കാൻ ഭാഗ്യം ലഭിച്ചു. മലയാളം കൂടാതെ തന്നെ താരം തമിഴ്, തെലുങ്ക്, ഹിന്ദി കന്നഡ എന്നീ ചിത്രങ്ങളിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മണിച്ചിത്രത്താഴിന്റെ ഹിന്ദി റീമേക്കിൽ അഭിനയച്ചതോടെ ബോളിവുഡിൽ ശ്രെദ്ധ നേടിയെടുക്കാൻ കഴിഞ്ഞു.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ അഭിനയത്തെക്കാളും താരം കൂടുതൽ ശോഭിച്ചിരിക്കുന്നത് ഡബ്ബിങിലാണ്. പി പത്മരാജൻ സംവിധാനം ചെയ്ത മോഹൻലാലിന്റെ സിനിമയായ നമുക്ക് പറക്കാൻ മുന്തിരിത്തോപ്പിൽ എന്ന ചലച്ചിത്രത്തിൽ തനിക്ക് നല്ലൊരു വേഷം ലഭിച്ചിരുന്നു. ഈ സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണ സമയത്തുണ്ടായ ചില രസകരമായ നിമിഷങ്ങളാണ് വിനീത് ഇപ്പോൾ പങ്കുവെക്കുന്നത്.

വിനീത് പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ ” അന്നും ഇന്നും വലിയ മാറ്റമില്ലാത്ത ഒരാളാണ് മോഹൻലാൽ എന്ന നടൻ. നമുക്ക് പാർക്കാൻ മുന്തിരിത്തോപ്പുകൾ എന്ന സിനിമയിൽ മദ്യപിക്കേണ്ട രംഗമുണ്ട്. ആ രംഗങ്ങളിൽ ഒരു കുപ്പി ബീയർ മുഴുവനായി കുടിപ്പിക്കാനായിരുന്നു ലാലേട്ടൻ ശ്രെമിച്ചത്. എന്നാൽ പിന്നീട് ലാലേട്ടൻ മദ്യം ഒഴിച്ചു തരുകയാണ് ചെയ്തത്.

ഈ കാര്യം പറഞ്ഞ് ഇപ്പോളും എന്റെ സുഹൃത്തക്കൾ എന്നെ കളിയാക്കാറുണ്ട്. മദ്യപാനത്തിൽ നീ ശിക്ഷ്യത്വം ലാലേട്ടനിൽ നിന്നല്ലേ എന്ന് പറഞ്ഞു അവർ കളിയാക്കാറുണ്ട്. എന്റെ കാഴ്ച്ചപ്പാടിൽ മലയാളത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച റൊമാന്റിക് സിനിമയായിരുന്നു നമുക്ക് പാർക്കാം മുന്തിരിത്തോപ്പുകൾ. ലാലേട്ടന്റെ അഭിനയ പ്രകടനം വളരെ മികച്ചതായിരുന്നു. ആ സിനിമയുടെ ഭാഗമാകാൻ കഴിഞ്ഞു എന്ന് തന്നെയാണ് എന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ഭാഗ്യം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഇനി ആറാട്ടിനു ജയിലിൽ കിടന്ന് ആറാടാം ; സന്തോഷ്‌ വർക്കിക്കെതിരെ പരാതിയുമായി യുവ സംവിധായിക

മോഹൻലാലിന്റെ ആറാട്ട് എന്ന സിനിമയുടെ റിവ്യൂ പറഞ്ഞു പ്രേഷകരുടെ ഇടയിൽ ജനശ്രെദ്ധ നേടിയ വ്യക്തിയാണ് സന്തോഷ്.…

റോഷാക്ക് സിനിമയ്ക്ക് വേണ്ടി നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് വാഗ്ദാnനം ചെയ്ത ഓഫർ കണ്ട് ഞെട്ടി

ഈ കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച്ചയാണ് നിസാം ബഷീർ സംവിധാനത്തിൽ മമ്മൂട്ടിയെ പ്രധാന കഥാപാത്രമാക്കി ചിത്രീകരിച്ച റോഷാക്ക് റിലീസ്…

സ്നേഹം പ്രകടിപ്പിക്കാൻ മമ്മൂട്ടിയ്ക്ക് അറിയില്ല ; ഉള്ളിൽ സ്നേഹം കൊണ്ട് നടന്നിട്ട് കാര്യമുണ്ടോ?

മലയാള സിനിമകളിലൂടെ അമ്മ വേഷങ്ങളിലൂടെ പ്രഷകരുടെ പ്രിയങ്കരിയായി മാറിയ നടിയാണ് കവിയൂർ പൊന്നമ്മ. മലയാളത്തിലെ ഒട്ടുമിക്ക…

ചാക്കോച്ചന്റെ അഞ്ചാം പാതിരാ സിനിമ കണ്ടിട്ട് ഞാനും മോളും ഒരാഴ്ച്ച ഉറങ്ങിട്ടില്ല ; തുറന്നു പറഞ്ഞു നടി നിത്യ ദാസ്

അനിൽ കുമ്പഴ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചലച്ചിത്രമാണ് പള്ളി മണി. കെ വി അനിൽ…