മമ്മൂട്ടി നായകനായിയെത്തിയ റോഷാക്ക് തീയേറ്ററുകളിൽ നിറഞ്ഞാടി കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ഇപ്പോൾ ഇതാ ചിത്രീകരണത്തിടയിൽ രസകരമായ വീഡിയോകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അണിയറ പ്രവർത്തകർ പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഡ്യുപ്പ് ഇല്ലാതെ കാർ ഡ്രിഫ്റ്റ് ചെയ്യുന്ന മമ്മൂട്ടിയുടെ വീഡിയോ ഇതിനോടകം തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി കഴിഞ്ഞിരിക്കുകയാണ്. സിനിമ കണ്ടിറങ്ങുന്ന ഓരോ സിനിമ പ്രേമികളിൽ നിന്നും മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങളാണ് ലഭിച്ചോണ്ടിരിക്കുന്നത്.

ഇപ്പോൾ ഇതാ കോൺഗ്രസ്‌ ലോകസഭാഗം ടി എൻ പ്രതാപൻ റോഷാക്ക് സിനിമയെ കുറിച്ചും മമ്മൂട്ടിയെ കുറിച്ചും കുറിച്ച കുറിപ്പാണ് വൈറലായി മാറി കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. കുറിപ്പിന്റെ പൂർണ രൂപം ഇങ്ങനെ ” ഇന്ന് റോഷാക്ക് കണ്ടിറങ്ങിയപ്പോൾ ആദ്യം വായിൽ വന്ന വാചകം ഇങ്ങനെ ” ഈ മമ്മൂക്ക എന്ത് മനുഷ്യനാണ് ” എന്നായിരുന്നു. ഓരോ കാലവും മമ്മൂട്ടി എന്ന നടന്ന വിസ്മയം തന്റെ അസാധാരണമായ കഴിവുകൾ കൊണ്ട് എല്ലാം തന്റെതാക്കുകയാണ്.

നിത്യദാഹിയായ മമ്മൂട്ടി. അഭിനയിക്കാനുള്ള ദാഹം തീരുന്നില്ല. റോഷാക്കിലെ മമ്മൂട്ടിയുടെ പ്രകടനം സമ്മതിച്ചു കൊടുക്കേണ്ടതാണ്. മറ്റു സിനിമകളിൽ നിന്നും ഒരു പ്രേഷകൻ എന്ന നിലയിൽ എനിക്ക് തൃപ്തിയായത് മമ്മൂട്ടി അവതരിപ്പിച്ച പുതുമയാണ്. അഭിനയിക്കാനുള്ള അഭിനിവേഷം വയസ്സേറുന്ന മുറയ്ക്ക് ഇരട്ടിക്കുന്ന നടന്നിലെ പുതിയ സാങ്കേതിക വിരിവുകൊണ്ടാണ്.

ചലച്ചിത്രം എന്ന നിലയിൽ മമ്മൂട്ടിയുടെ റോഷാക്ക് നല്ലൊരു സൃഷ്ടിയാണെന്ന് പറയാതെ പോകുന്നത് നീതികേടാകും. നിസാം ബഷീർ ഈ കഥയെ സൃഷ്ടിച്ചത് എത്ര മനോഹരമായ രീതിയിലാണ്. തിരക്കഥയിലും, സംഗീതത്തിലും, ചിത്രസംയോജനം വരെ വളരെ മനോഹരമായിട്ടാണ് കൈകാര്യം ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. കൂടാതെ സിനിമയിലുണ്ടായ മറ്റു കഥാപാത്രങ്ങളുടെ വേഷവും വളരെ ഗംഭീരമായിട്ടാണ് ഓരോ നടിനടന്മാർ അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

താൻ അഭിനയിക്കേണ്ട സിനിമയിൽ മോഹൻലാൽ അഭിനയിച്ചപ്പോൾ മമ്മൂട്ടി പറഞ്ഞത് ; വെളിപ്പെടുത്തലുമായി സംഗീത് ശിവൻ

മലയാള സിനിമയിൽ പകരം വെക്കാനില്ലാത്ത നടന്മാരാണ് മോഹൻലാലും, മമ്മൂട്ടിയും. ഇരുവരും തമ്മിൽ സഹോദര തുല്ല്യ ബന്ധമാൻ…

സിനിമയിലെ നായകനെയും വില്ലനെയും വെളുപ്പെടുത്തി മോഹൻലാൽ

മോഹൻലാൽ വൈശാഖ് കൂട്ടുക്കെത്തിൽ ഉണ്ടായ ചലച്ചിത്രമാണ് മോൺസ്റ്റർ. മോഹൻലാൽ ആരാധകർ ഏറെ ആകാംഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ചലച്ചിത്രം…

ദിലീപിന് നാട്ടിലും വീട്ടിലുണ്ടായ നല്ല പേര് തകർക്കുക എന്നതായിരുന്നു ആന്റണിയുടെ പ്ലാൻ

പ്രേഷകർ എല്ലാവരും ഒരുപോലെ അഭിപ്രായപ്പെടുന്ന മമ്മൂട്ടി ചലച്ചിത്രമാണ് റോഷാക്ക്. ഓരോ കാണികളിലും മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ഇതുവരെ…

റോഷാക്കിൽ മമ്മൂട്ടിയെ കണ്ടിട്ട് പ്രായമായി വയ്യെന്ന് പോലെ തോന്നി ; വൈറലായി ഒരു സിനിമ പ്രേമിയുടെ കുറിപ്പ്

മമ്മൂട്ടി നിസാം ബഷീർ കൂട്ടുക്കെത്തിൽ പ്രേഷകരുടെ മുന്നിലെത്തിയ ചലച്ചിത്രമായിരുന്നു റോഷാക്ക്. സിനിമ റിലീസിനു ശേഷം വളരെ…