മമ്മൂട്ടി നായകനായിയെത്തിയ റോഷാക്ക് തീയേറ്ററുകളിൽ നിറഞ്ഞാടി കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ഇപ്പോൾ ഇതാ ചിത്രീകരണത്തിടയിൽ രസകരമായ വീഡിയോകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അണിയറ പ്രവർത്തകർ പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഡ്യുപ്പ് ഇല്ലാതെ കാർ ഡ്രിഫ്റ്റ് ചെയ്യുന്ന മമ്മൂട്ടിയുടെ വീഡിയോ ഇതിനോടകം തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി കഴിഞ്ഞിരിക്കുകയാണ്. സിനിമ കണ്ടിറങ്ങുന്ന ഓരോ സിനിമ പ്രേമികളിൽ നിന്നും മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങളാണ് ലഭിച്ചോണ്ടിരിക്കുന്നത്.

ഇപ്പോൾ ഇതാ കോൺഗ്രസ്‌ ലോകസഭാഗം ടി എൻ പ്രതാപൻ റോഷാക്ക് സിനിമയെ കുറിച്ചും മമ്മൂട്ടിയെ കുറിച്ചും കുറിച്ച കുറിപ്പാണ് വൈറലായി മാറി കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. കുറിപ്പിന്റെ പൂർണ രൂപം ഇങ്ങനെ ” ഇന്ന് റോഷാക്ക് കണ്ടിറങ്ങിയപ്പോൾ ആദ്യം വായിൽ വന്ന വാചകം ഇങ്ങനെ ” ഈ മമ്മൂക്ക എന്ത് മനുഷ്യനാണ് ” എന്നായിരുന്നു. ഓരോ കാലവും മമ്മൂട്ടി എന്ന നടന്ന വിസ്മയം തന്റെ അസാധാരണമായ കഴിവുകൾ കൊണ്ട് എല്ലാം തന്റെതാക്കുകയാണ്.

നിത്യദാഹിയായ മമ്മൂട്ടി. അഭിനയിക്കാനുള്ള ദാഹം തീരുന്നില്ല. റോഷാക്കിലെ മമ്മൂട്ടിയുടെ പ്രകടനം സമ്മതിച്ചു കൊടുക്കേണ്ടതാണ്. മറ്റു സിനിമകളിൽ നിന്നും ഒരു പ്രേഷകൻ എന്ന നിലയിൽ എനിക്ക് തൃപ്തിയായത് മമ്മൂട്ടി അവതരിപ്പിച്ച പുതുമയാണ്. അഭിനയിക്കാനുള്ള അഭിനിവേഷം വയസ്സേറുന്ന മുറയ്ക്ക് ഇരട്ടിക്കുന്ന നടന്നിലെ പുതിയ സാങ്കേതിക വിരിവുകൊണ്ടാണ്.

ചലച്ചിത്രം എന്ന നിലയിൽ മമ്മൂട്ടിയുടെ റോഷാക്ക് നല്ലൊരു സൃഷ്ടിയാണെന്ന് പറയാതെ പോകുന്നത് നീതികേടാകും. നിസാം ബഷീർ ഈ കഥയെ സൃഷ്ടിച്ചത് എത്ര മനോഹരമായ രീതിയിലാണ്. തിരക്കഥയിലും, സംഗീതത്തിലും, ചിത്രസംയോജനം വരെ വളരെ മനോഹരമായിട്ടാണ് കൈകാര്യം ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. കൂടാതെ സിനിമയിലുണ്ടായ മറ്റു കഥാപാത്രങ്ങളുടെ വേഷവും വളരെ ഗംഭീരമായിട്ടാണ് ഓരോ നടിനടന്മാർ അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

നിനക്കൊന്നും ഇങ്ങനെ കമന്റ്‌ നാണമില്ലേ സുഹൃത്തേ ; വൈശാഖ് പൊട്ടിത്തെറിച്ചു

മോഹൻലാലിനെ പ്രധാന കഥാപാത്രമാക്കി വൈശാഖ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ സിനിമയാണ് മോൺസ്റ്റർ. ഈ മാസം…

ഈ വണ്ടിക്കളൊക്കെ പത്ത് കിലോമീറ്റർ വേഗതയിൽ ഇന്ത്യയിലെ റോഡുകളിൽ ഓടിച്ചിട്ടുണ്ടോ ; ആരാധകന്റെ കമന്റിന് മറുപടിയുമായി ദുൽഖർ സൽമാൻ

ബാപ്പയുടെ അതേ ക്രയ്സ് കിട്ടിയ മകനാണ് നടൻ ദുൽഖർ സൽമാൻ. ഒരുപക്ഷെ മമ്മൂട്ടിയെക്കാളും കൂടുതൽ കാർ…

റോഷാക്ക് സിനിമയ്ക്ക് വേണ്ടി നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് വാഗ്ദാnനം ചെയ്ത ഓഫർ കണ്ട് ഞെട്ടി

ഈ കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച്ചയാണ് നിസാം ബഷീർ സംവിധാനത്തിൽ മമ്മൂട്ടിയെ പ്രധാന കഥാപാത്രമാക്കി ചിത്രീകരിച്ച റോഷാക്ക് റിലീസ്…

സമീപക്കാല ഹിറ്റുകളിൽ എല്ലാത്തിനെയും തകർത്തു കൊണ്ട് മമ്മൂട്ടിയുടെ റോഷാക്ക് മുന്നേറുന്നു ; കളക്ഷൻ റിപ്പോർട്ടുകൾ

ഈ അടുത്ത കാലത്ത് ബോക്സ്‌ ഓഫീസുകളിൽ ഹിറ്റ് വാരി കൂട്ടിയ പട്ടികയിൽ മമ്മൂട്ടി ചലച്ചിത്രമായ റോഷാക്കും.…