മലയാള സിനിമയുടെ ജനപ്രിയ നായകനാണ് ജയസൂര്യ. വിനയന്റെ സംവിധാനത്തിൽ 2002ൽ റിലീസ് ചെയ്ത ഊമപ്പെണ്ണിന് ഉരിയാടാ പയ്യൻ എന്ന സിനിമയിലൂടെ ചലച്ചിത്ര രംഗത്തേക്ക് പ്രവേശിച്ച നടനാണ് ജയസൂര്യ. ഇതിനോടകം തന്നെ മറ്റു നടന്മാർക്ക് ചെയ്യാൻ കഴിയാത്ത പല വേഷങ്ങളും താരത്തിനു ചെയ്യാൻ സാധിച്ചു. ഈയൊരു സിനിമ ജീവിതത്തിന്റെ ഇടയിൽ മൂന്ന് സംസ്ഥാന അവാർഡ്, ഒരു ദേശിയ അവാർഡ് താരം സ്വന്തമാക്കിയിരുന്നു.

2004ലാണ് ജയസൂര്യ വിവാഹിതനാകുന്നത്. ഇന്ന് കേരളത്തിൽ അറിയപ്പെടുന്ന ഫാഷൻ ഡിസൈനറാണ് ജയസൂര്യയുടെ ഭാര്യയായ സരിത ജയസൂര്യ. നടനെ പോലെ സരിതയെയും മലയാളികൾക്ക് സുപരിചിതമാണ്. ഇപ്പോൾ ഇതാ വനിതയ്ക്ക് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ തന്റെ മനസ്സു തുറക്കുകയാണ് സരിത. വളരെ ചെറു പ്രായത്തിലാണ് തങ്ങൾ വിവാഹം കഴിച്ചത്.

ഒരേ പ്രായക്കാർ വിവാഹം കഴിച്ചാൽ അതി കൂടുതൽ പക്വതയുണ്ടാവുന്നത് സ്ത്രീകൾക്ക് തന്നെയായിരിക്കും. ഞങ്ങളുടെ കാര്യത്തിൽ അതു ശരിയാണ്. വിവാഹം കഴിഞ്ഞ നാളുകളിൽ ജയനു ഒട്ടും പക്വതയുണ്ടായിരുന്നില്ല. പല തീരുമാനങ്ങളും പക്വതയില്ലാതെയായിരുന്നു. എന്നാൽ ഇന്ന് അങ്ങനെയല്ല. ആ മാറ്റം കരിയറിൽ നോക്കിയാൽ കാണാം. വിവാഹം കഴിഞ്ഞ നാളുകളിൽ ഞങ്ങൾ രാത്രിയിൽ റൈഡിന് പോകുമായിരുന്നു.

രണ്ട് പേരുടെയും സുന്ദരമായ സമയങ്ങളായിരുന്നു അത്. ഡിസൈനിങ് സ്റ്റുഡിയോ ആരംഭിച്ചതോടെ കുറച്ചു കൂടി ക്രീയറ്റീവായി കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാനാകുമെന്ന് സരിത അഭിമുഖത്തിൽ തുറന്നു പറയുന്നു. ജയന്റെ ചില തീരുമാനങ്ങൾ വളരെയധികം സഹായിച്ചിട്ടുണ്ട്. കോവിഡ് വന്നപ്പോൾ ഡിജിറ്റലായി വില്പന നടത്താൻ പറഞ്ഞത് ജയനായിരുന്നു. ഓരോ ചുവടും ഓരോ പാഠങ്ങളാണ്. ചിലപ്പോൾ അടി വീഴും. എന്നാൽ അതിൽ നിന്നും പിടിച്ചു കയറും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

രാജ്യന്തര ചലച്ചിത്രമേളയിൽ മമ്മൂട്ടിയും കുഞ്ചാക്കോ ബോബനും നേർക്കുനേർ ഏറ്റുമുട്ടാൻ പോകുന്നു

സിനിമപ്രേമികളെ മുഴുവൻ ആവേശത്തിലാക്കുന്ന ഒന്നാണ് അന്താരാഷ്ട്ര ചലച്ചിത്രമേളയുടെ പുതിയ പട്ടിക പുറത്ത് വിട്ടത്. മേലയുടെ രണ്ട്…

പല തവണ അടുത്തേക്ക് വരണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞിട്ടും, അതൊന്നും കുഴപ്പില്ല എന്ന് പറഞ്ഞ് ലാലേട്ടൻ അടുത്ത് വരുകയായിരുന്നു ; തുറന്നു പറഞ്ഞു നടി ശാരി

മലയാളം അടക്കം തെനിന്ത്യൻ സിനിമകളിൽ നിറഞ്ഞാടി കൊണ്ടിരുന്ന അഭിനയത്രിയായിരുന്നു നടി ശാരി. എമ്പതുകളിൽ സിനിമയിലേക്കെത്തിയ താരം…

റോഷാക്ക് സിനിമയ്ക്ക് വേണ്ടി നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് വാഗ്ദാnനം ചെയ്ത ഓഫർ കണ്ട് ഞെട്ടി

ഈ കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച്ചയാണ് നിസാം ബഷീർ സംവിധാനത്തിൽ മമ്മൂട്ടിയെ പ്രധാന കഥാപാത്രമാക്കി ചിത്രീകരിച്ച റോഷാക്ക് റിലീസ്…

വിക്രം വേദയുടെ മലയാള പതിപ്പിൽ ആരൊക്കെയായിരിക്കും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളായി വരുന്നത്

തമിഴ് ഇൻഡസ്ട്രിയിലെ സൂപ്പർഹിറ്റ് ചലച്ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്നായിരുന്നു വിക്രം വേദ. വിജയ് സേതുപതിയും ആർ മാധവനും തകർത്തു…