മലയാള സിനിമയുടെ മമ്മൂട്ടി മോഹൻലാൽ കഴിഞ്ഞാൽ മറ്റൊരു താരരാജാവ് ആരാണെന്ന് ചോദിച്ചാൽ അതിന് ഒരു ഉത്തരമേ ഉണ്ടാവുകയുള്ളു. സുരേഷ് ഗോപി സിനിമ ജീവിതത്തിലും രാഷ്ട്രീയ ജീവിതത്തിലും ഏറെ സജീബവമായ ഒരു വെക്തിയാണ്. നടൻ, രാഷ്ട്രീയക്കാരൻ എന്നതിലുപരി നല്ലൊരു മനുഷ്യ സ്നേഹി കൂടിയാണ് അദ്ദേഹം. ഒരുപാട് നന്മകളാണ് ദുരിന്തം അനുഭവിക്കുന്ന ജനങ്ങൾക്ക് ചെയ്തിട്ടുള്ളത്. എന്നാൽ ഇപ്പോളാണ് പലരും അത് തിരിച്ചറിയുന്നത് എന്ന് മാത്രം.

തന്റെ ജീവിതത്തിലുണ്ടായ ചില അനുഭവത്തെ കുറിച്ച് മനസ് തുറക്കുകയാണ് ആക്ഷൻ ഹീറോ സുരേഷ്‌ ഗോപി. തന്നെ വിളിക്കുന്ന എല്ലാവരെയും സഹായിക്കാൻ തന്നെ കൊണ്ട് പറ്റാറില്ല. ഒരു സമയത്ത് തന്റെ മക്കളുടെ ഫീസ് അടയ്ക്കാൻ പോലും പണമില്ലാത്ത കാലമുണ്ടായിട്ടുണ്ട്. സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിലൂടെയോ അല്ലാതെയോ കണ്ടെത്തുന്ന ചില ആളുകളെയാണ് താൻ സഹായിക്കാറുള്ളത്.

നഷ്ടമായ തന്റെ മകൾ ലക്ഷ്മിയുടെ പേരിലുള്ള ട്രസ്റ്റിലേക്ക് ഇത്തരം ആളുകളുടെ വിവരമറിയിക്കും. വിവരങ്ങൾ എല്ലാം അന്വേഷിച്ച് അതിന്റെ പിന്നിൽ എന്തെങ്കിലും സത്യമുണ്ടെങ്കിൽ മാത്രം മുൻകൈയെടുത്ത് ആളുകളെ സഹായിക്കും. വിളിക്കുന്ന എല്ലാവരെയും സഹായിക്കാനുള്ള സമ്പാദ്യം എന്റെ കൈവശമില്ല. കഴിഞ്ഞ അഞ്ച് വർഷമായി താൻ സിനിമകൾ ചെയ്തിട്ടില്ല. അതുകൊണ്ട് തന്നെ തന്റെ വരുമാനം വെറും പൂജ്യമായിരുന്നു.

അഭിനയജീവിതത്തിൽ നിന്നും മാറി നിന്നപ്പോൾ മകൾക്ക് ഫീസ് അടക്കാൻ പോലും പണമില്ലായിരുന്നു. സിനിമ ചെയ്തു തുടങ്ങാമെന്ന് ആലോചിച്ചത് അങ്ങനെയാണ്. ഇത് പറയാൻ തനിക്കൊരു മാനക്കേടുമില്ല. എന്തായാലും സുരേഷ് ഗോപി പറഞ്ഞ വാക്കുകളാണ് ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുന്നത്. തന്റെ ജീവിതത്തിൽ ചെയ്ത നല്ല കാര്യങ്ങൾക്ക് അനുഗ്രഹം മാത്രമേ ഉണ്ടാവുകയുള്ളു എന്നാണ് ആരാധകർ പറയുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

പ്രശാന്ത് നീലിന്റെ സലാറിൽ വില്ലൻ ലുക്കായി പൃഥ്വിരാജ് ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ

മലയാള സിനിമയുടെ അഭിമാന താരമാണ് നടൻ പൃഥ്വിരാജ്. താരം കുടുബത്തിൽ നിന്ന് വന്ന പ്രിഥ്വിരാജ് ഇതിനോടകം…

മമ്മൂക്ക കോസ്റ്റ്യുമറോട് ചൂടാവുന്നത് ഞാൻ ആകെ ഞെട്ടി ; വെളിപ്പെടുത്തലുമായി സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട്

ഒരുപാട് മിമിക്രി വേദികളിലൂടെ തന്റെ കഴിവ് പ്രകടനമാക്കി സിനിമയിലേക്ക് കടന്ന് വന്ന താരമാണ് സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട്.…

സിനിമ ലൊക്കേsഷനിൽ വെച്ച് മമ്മൂട്ടിയുമായി തിലകൻ വഴക്ക് ഉണ്ടാക്കി ; ഏറ്റവും ഒടുവിൽ

ഒരുക്കാലത്ത് അഭിനയ കുലപതി എന്ന് വിശേഷിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു നടനായിരുന്നു തിലകൻ. ആർക്കും അങ്ങനെ പെട്ടെന്ന്…

ലാലേട്ടൻ മദ്യം ഒഴിച്ച് തരുകയായിരുന്നു ; ചിത്രീകരണ സമയത്ത് തനിക്കുണ്ടായ അനുഭവത്തെ കുറിച്ച് തുറന്നു പറഞ്ഞു നടൻ വിനീത്

ബാലതാരമായി സിനിമയിലെത്തി നിരവധി ചലച്ചിത്രങ്ങളിൽ ഇതിനോടകം തന്നെ അഭിനയിച്ച് കഴിഞ്ഞ നടനാണ് വിനീത്. അഭിനയവും, നൃത്തവും…