മലയാള സിനിമയുടെ അഭിമാന താരമാണ് നടൻ മമ്മൂട്ടി. മലയാള സിനിമയ്ക്ക് മാത്രമല്ല ഇന്ത്യൻ സിനിമകളിൽ കണ്ടത് വെച്ച് എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടൻ എന്ന് തന്നെ പറയാം. വർഷങ്ങളായി മമ്മൂട്ടി പല സിനിമകളുടെ ഭാഗമാണ്. വ്യത്യസ്ത കഥാപാത്രങ്ങളിലുണ് വ്യത്യസ്ത ഭാവത്തിലുലെത്തിയ താരത്തെ മലയാളി പ്രേഷകർ ഇരുകൈകൾ നീട്ടിയാണ് സ്വീകരിച്ചത്. ഇന്ന് താരരാജാക്കമാരുടെ കൂട്ടത്തിൽ മമ്മൂട്ടിയുടെ സ്ഥാനം മുൻപന്തിയിലാണെന്ന് പറയാം.

ഇതിനൊടകം തന്നെ പല ഭാക്ഷകളിലും നിരവധി ചലച്ചിത്രങ്ങളാണ് സിനിമ പ്രേമികൾക്ക് സമ്മാനിച്ചത്. ഇപ്പോൾ ഇതാ മമ്മൂട്ടിയുടെയും ശ്രീനിവാസന്റെയും പഴയ ഒരു അഭിമുഖമാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ജനശ്രെദ്ധ പിടിച്ചു പറ്റുന്നത്. അവതാരികയായി എത്തുന്നത് മലയാളികളുടെ സ്വന്തം പേർളി മാണിയാണ്. ഒരു നടൻ എന്നതിലുപരി ഒരു വക്കീലും കൂടിയാണെന്ന കാര്യം എല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്നതാണ്.

മമ്മൂക്ക ഇതുവരെ കേസ് വാദിച്ചിട്ടുണ്ടോ എന്ന ചോദ്യത്തിനു ശ്രീനിവാസൻ പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ. “പണ്ട് സമയങ്ങളിൽ സൈക്കിളിൽ രണ്ട് പേർ പോയാൽ പോലീസ് പിടിക്കുമായിരുന്നു. അങ്ങനെ ഒരാളെ പോലീസ് പിടിക്കുകയും കേസിൽ നിന്നും രക്ഷപ്പെടാൻ കേസുമായി ആ വെക്തി മമ്മൂക്കയുടെ അരികെ എത്തുകയായിരുന്നു. എന്നാൽ ആ കേസ് മമ്മൂക്ക നിരസിച്ചില്ല.

കേസുമായി താരം കോടതിയിൽ വാദിക്കുകയും ആ വെക്തിയ്ക്ക് മൂന്ന് വർഷം തടവ് വാങ്ങിച്ചു കൊടുക്കാനും സാധിച്ചു. രണ്ട് പേരെ വെച്ച് പോയെന്ന് പറഞ്ഞാണ് കേസ് എടുത്തത്. എന്നാൽ മമ്മൂട്ടി വാദിച്ച് കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മൂന്ന് പേർ വെച്ച് പോയെന്ന് പറഞ്ഞാണ് കോടതി ശിക്ഷ നൽകിയത്”.  എന്തായാലും മമ്മൂട്ടിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചലച്ചിത്രമാണ് തീയേറ്ററുകളിൽ നിറഞ്ഞാടുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഇപ്പോൾ ഞങ്ങൾ തമ്മിൽ ഒരു പ്രശ്നമില്ല ; ഇനി നിങ്ങളായിട്ട് ഒരു പ്രശ്നമിണ്ടാക്കാതെയിരുന്നാൽ മതി ; മമ്മൂട്ടി മാധ്യമ പ്രവർത്തകരോട്

മമ്മൂട്ടിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചലച്ചിത്രമാണ് റോഷാക്ക്. സിനിമയുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്ററുള്ള ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ…

മോഹൻലാൽ ആയിരുന്നു എന്റെ ആദ്യം പ്രണയം, ഇപ്പോൾ അത് മാറി മമ്മൂക്കയായി ; തന്റെ പ്രണയത്തെ കുറിച്ച് തുറന്നു പറഞ്ഞു അതിഥി ബാലൻ

മലയാളിയും തെനിന്ത്യൻ നടിയുമാണ് അതിഥി ബാലൻ. അരുവി എന്ന ഒറ്റ സിനിമ കൊണ്ട് തെനിന്ത്യൻ സിനിമ…

ആ സമയത്ത് അദ്ദേഹം എന്നെ ചവിട്ടി ; ഷൂട്ടിങ് അനുഭവം വെളിപ്പെടുത്തി സഞ്ജു ശിവറാം

മമ്മൂട്ടി കമ്പനിയുടെ ബാനറിൽ മമ്മൂട്ടി നിർമ്മിച്ച രണ്ടാമത്തെ ചലച്ചിത്രമാണ് രോഷാക്ക്. കെട്ട്യോളാണ് മാലാഖയ്ക്ക് ശേഷം നിസാം…

ഈ വണ്ടിക്കളൊക്കെ പത്ത് കിലോമീറ്റർ വേഗതയിൽ ഇന്ത്യയിലെ റോഡുകളിൽ ഓടിച്ചിട്ടുണ്ടോ ; ആരാധകന്റെ കമന്റിന് മറുപടിയുമായി ദുൽഖർ സൽമാൻ

ബാപ്പയുടെ അതേ ക്രയ്സ് കിട്ടിയ മകനാണ് നടൻ ദുൽഖർ സൽമാൻ. ഒരുപക്ഷെ മമ്മൂട്ടിയെക്കാളും കൂടുതൽ കാർ…