ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം റീൽസിൽ മിന്നും താരമായി നിൽക്കുന്ന ഒരു വ്യക്തിയാണ് പാലാ സജി. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ലക്ഷ കണക്കിന് ആരാധകരാണ് തനിക്കുള്ളത്. കേന്ദ്ര സർക്കാരുടെ സർവീസിൽ നിന്നും വിരമിച്ച ശേഷം താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ റീൽസ് വീഡിയോകൾ നിരന്തരമായി പോസ്റ്റ്‌ ചെയുകയായിരുണു. ഏറ്റവും ഒടുവിൽ തന്റെ വീഡിയോകൾ വൈറലായി മാറുകയായിരുന്നു. പിന്നീട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ മാത്രം പാലാ സജി നിരവധി ആരാധകരെയാണ് സ്വന്തമാക്കിയത്.ഇപ്പോൾ താരം അടുത്തിടെ അഭിമുഖത്തിൽ തന്റെ. ഏറ്റവും വലിയ ആഗ്രഹവും ബിഗ്ബോസ്സിൽ അവസരം ലഭിച്ചതിനെ കുറിച്ചും തുറന്നു സംസാരിച്ചിരിക്കുകയാണ്. ബിഗ്ബോസ്സ് ഷോയിലേക്ക് എന്നെ പല തവണ അണിയറ പ്രവർത്തകർ വിളിച്ചതായിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ സീസണിൽ എന്തായാലും എത്തണമെന്ന് പറഞ്ഞ് പരിപാടിയുടെ സംഘടന വിളിച്ചിരുന്നു.പക്ഷേ പോകാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. അതുകൊണ്ട് തന്നെ അടുത്ത സീസണിൽ എന്തായാലും എത്തണമെന്നാണ് പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത്. ഈ അടുത്തിടെ ഏഷ്യാനെറ്റ്‌ ഒരു അവാർഡ് പരിപാടി നടത്തിയിരുന്നു. തന്നെയും ആ പരിപാടിയിലേkക്ക് ക്ഷണിക്കുകയും അവിടെ വെച്ച് തന്നെ ഇനി വരാൻ പോകുന്ന ബിഗ്ബോസ്സ് സീസണിൽ തീർച്ചയായും പങ്കെടുക്കണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെടുകയായിരുന്നു എന്ന് അദ്ദേഹം ഓൺലൈൻ മാധ്യമത്തിനു നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ തുറന്നു പറഞ്ഞു.ഇതുവരെ ബിഗ്ബോസ്സിലേക്ക് പോകുന്നതിനെ കുറിച്ച് ചിന്തിച്ചിട്ടില്ല. ഈ പരിപാടിയെ കുറിച്ചു തനിക്ക് നല്ല അഭിപ്രായമാണെന്നാണ് പാലാ സജി പറയുന്നത്. അതേസമയം തന്റെ ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ ആഗ്രഹം ഒരു സിനിമ നടനാവുക എന്നതായിരുന്നു. തനിക്ക് എന്നും ഇഷ്ടപ്പെട്ട നടൻ ജയൻ ആണ്. ഇനി തന്റെ ലക്ഷ്യം അഭിനയ ജീവിതത്തിലേക്കുള്ളതാണെന്നാണ് പാലാ സജി പറയുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ലാലേട്ടൻ മദ്യം ഒഴിച്ച് തരുകയായിരുന്നു ; ചിത്രീകരണ സമയത്ത് തനിക്കുണ്ടായ അനുഭവത്തെ കുറിച്ച് തുറന്നു പറഞ്ഞു നടൻ വിനീത്

ബാലതാരമായി സിനിമയിലെത്തി നിരവധി ചലച്ചിത്രങ്ങളിൽ ഇതിനോടകം തന്നെ അഭിനയിച്ച് കഴിഞ്ഞ നടനാണ് വിനീത്. അഭിനയവും, നൃത്തവും…

മമ്മൂക്ക കോസ്റ്റ്യുമറോട് ചൂടാവുന്നത് ഞാൻ ആകെ ഞെട്ടി ; വെളിപ്പെടുത്തലുമായി സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട്

ഒരുപാട് മിമിക്രി വേദികളിലൂടെ തന്റെ കഴിവ് പ്രകടനമാക്കി സിനിമയിലേക്ക് കടന്ന് വന്ന താരമാണ് സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട്.…

റോഷാക്ക് സിനിമയ്ക്ക് വേണ്ടി നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് വാഗ്ദാnനം ചെയ്ത ഓഫർ കണ്ട് ഞെട്ടി

ഈ കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച്ചയാണ് നിസാം ബഷീർ സംവിധാനത്തിൽ മമ്മൂട്ടിയെ പ്രധാന കഥാപാത്രമാക്കി ചിത്രീകരിച്ച റോഷാക്ക് റിലീസ്…

മറ്റുള്ള ഭാര്യ ഭർത്താക്കന്മാരുടെ ജീവിതത്തിൽ എത്തി നോക്കാൻ പലർക്കും ഇഷ്ടമാണ് ; തുറന്നു പറഞ്ഞു ദിലീപ്

ജനപ്രിയ നായകൻ ദിലീപ് എന്ന നടനെ പരിചയപ്പെടുത്തേണ്ട ആവശ്യമില്ലല്ലോ. മലയാള സിനിമയ്ക്ക് ഒരുപാട് സംഭവാനങ്ങൾ നേടി…