മമ്മൂട്ടിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചലച്ചിത്രമാണ് റോഷാക്ക്. സിനിമയുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്ററുള്ള ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഏറെ ഹിറ്റ് അടിച്ചിരുന്നു. ചാക്ക് കൊണ്ട് മുഖം മറിച്ച് കൊണ്ടുള്ള ചിത്രങ്ങൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തതായിരുന്നു. ഈ സിനിമയിൽ മമ്മൂട്ടിയുടെ കൂടെ പ്രധാനം കഥാപാത്രം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന നടനാണ് സഞ്ജു ശിവറാം. ഇപ്പോൾ സിനിമയുടെ പ്രൊമോഷന്റെ ഭാഗമായി താൻ നേരിട്ട ഒരു ചോദ്യവും മറുപടിയുമാണ് ജനശ്രെദ്ധ നേടുന്നത്.മാധ്യമ പ്രവർത്തകരുടെ ചോദ്യത്തിനുള്ള മറുപടിയായി മമ്മൂട്ടി ഇങ്ങനെയാണ് പറഞ്ഞത്. ഞങ്ങൾ രണ്ടുപേരും ഒരു വീട്ടിലാണ് കഴിയുന്നത്. ഇതുവരെ ഒരു പ്രശ്നമുണ്ടായിട്ടില്ല. ഇനി നിങ്ങളായിട്ട് പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കാതെയിരുന്നാൽ മതി. രണ്ട് അഭിനയതേക്കളായി കാണുക. ഇനിയും സമയം കിടക്കാണ്. അതല്ലേ ഏറ്റവും നല്ലതെന്ന് എന്ന് മമ്മൂട്ടി തന്നെ പ്രൊമോഷൻ പ്രെസ്സ് കൂടികാഴ്ച്ചയിൽ പറഞ്ഞു.അതേസമയം മമ്മൂട്ടിയുടെ അരികെയിരുന്ന നടൻ ജഗദീഷ് പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ ” ഇവരെ കണ്ടാൽ അച്ഛനും മകനുമായി തോന്നിട്ടില്ല, അനിയനും ചേട്ടനുമായി ആലോചിക്കാമെന്നാണ് ജഗദീഷ് പറഞ്ഞത്. അമൽ നീരദിന്റെ സംവിധാനത്തിൽ ദുൽഖർ സൽമാനെ നായകനാക്കി ബിഗ് ബി പ്രീക്വൽ സീരിസ് വരുന്നുണ്ടോ എന്ന ചോദ്യത്തിനു അങ്ങനെ അമൽ നീരദ് പറഞ്ഞായിരുന്നോ എന്നാണ് മമ്മൂട്ടി ചോദിച്ചത്.ഇതേസമയം ദുൽഖരുടെ പല സിനിമ പ്രൊമോഷന്റെ ഭാഗമായിര എത്തിയ വാർത്ത സമ്മേളനത്തിൽ ദുൽഖരും വാപ്പയും മകനും. എപ്പോളാണ് ഒരു സിനിമയിൽ ഒന്നിക്കുന്നതെന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ എനിക്ക് ആഗ്രഹമുണ്ട്, എന്നാൽ വാപ്പച്ചിയുമായി സംസാരിക്കുമ്പോൾ നടന്നത് തന്നെ എന്ന തരത്തിൽ ചിരിക്കും എന്നാണ് ദുൽഖർ പറഞ്ഞത്. റോഷാക്ക് ഒക്ടോബർ 7നാണ് തീയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

മകൻ എന്റെ മുന്നിൽ വെച്ചാണ് റൊമാന്റിക് വീഡിയോkകൾ കാണുന്നത് ; സെക്സ് എഡ്യൂക്കേഷnനെ കുറിച്ച് തുറന്നു പറഞ്ഞു ജയസൂര്യ

വ്യത്യസ്തമായ വേഷങ്ങളിലൂടെ മലയാളികൾക്ക് ഏറെ പ്രിയങ്കരനായി മാറിയ താരമാണ് ജയസൂര്യ. യാതൊരു സിനിമ പാരമ്പര്യമില്ലാതെയാണ് അദ്ദേഹം…

സ്പടികം വീണ്ടും തീയേറ്ററുകളിലേക്ക് ; കൂടുതൽ വെളിപ്പെടുത്തലുമായി സംവിധായൻ ഭദ്രൻ

മലയാളത്തിലെ ക്ലാസിക്ക് ചലച്ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് ആടുതോമയുടെയും, തുളസിയുടെയും, ചാക്കോ മാഷിന്റെയും ചലച്ചിത്രമായ സ്പടികം. സിനിമ ഇറങ്ങിട്ട്…

റോഷാക്കിൽ മമ്മൂട്ടിയെ കണ്ടിട്ട് പ്രായമായി വയ്യെന്ന് പോലെ തോന്നി ; വൈറലായി ഒരു സിനിമ പ്രേമിയുടെ കുറിപ്പ്

മമ്മൂട്ടി നിസാം ബഷീർ കൂട്ടുക്കെത്തിൽ പ്രേഷകരുടെ മുന്നിലെത്തിയ ചലച്ചിത്രമായിരുന്നു റോഷാക്ക്. സിനിമ റിലീസിനു ശേഷം വളരെ…

ലിജോ ജോസ് മമ്മൂട്ടി കൂട്ടുക്കെത്തിൽ എത്താൻ പോകുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചലച്ചിത്ര പോസ്റ്റർ വൈറലാവുന്നു

സിനിമ പ്രേമികളും ആരാധകരും ഏറെ കാത്തിരിപ്പോടെയിരിക്കുന്ന ചലച്ചിത്രമാണ് മമ്മൂട്ടി നായകനായി എത്തുന്ന നൻപകൽ നേരത്ത് മയക്കം.…