നാദിർഷ സംവിധാനം ചെയ്ത അമർ അക്ബർ അന്തോണിയ്ക്ക് ശേഷം വീണ്ടും നാദിർഷാ ഒരുക്കുന്നതും ജയസൂര്യ അഭിനയിക്കുന്നതുമായ ഏറ്റവും പുതിയ ചലച്ചിത്രമാണ് ഈശോ. ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസിനു മുന്നേ തന്നെ വലിയ രീതിയിലുള്ള വിവാദങ്ങളിലൂടെയാണ് സിനിമ കടന്നു പോയത്. സിനിമ പ്രേഷകരുടെ മുന്നിലെത്തുന്നതിന് മുന്നേ ജയസൂര്യ നാദിർഷയെ കുറിച്ച് പറഞ്ഞ കാര്യങ്ങളാണ് ആരാധകർക്കിടയിൽ വൈറലാവുന്നത്.നാദിർഷയുടെ ഏറ്റവും വലിയ ആഗ്രഹമായിരുന്നു ഒരു സംവിധായകനാകുക എന്നത്. അന്നും ഇന്നും നാദിർഷയെ കാണുമ്പോൾ സംവിധാനത്തെ കുറിച്ച് വാതോരാതെയാണ് സംസാരിക്കുന്നത്. ആ സമയങ്ങളിൽ ഞാൻ അദ്ദേഹത്തോട് പറഞ്ഞത് ഉടനെ തന്നെ ഒരു ചലച്ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യു എന്നത്. ദിലീപേട്ടനെ വെച്ചെങ്കിലും ഒരു ചിത്രം ചെയ്യാൻ അന്ന് മുതൽക്കേ ഞാൻ നാദിർഷയോട് പറയുന്നതാണ്. എന്നാൽ വീണ്ടും അദ്ദേഹത്തിന്റെ സിനിമയുടെ ഒരുപാട് ഭാഗമാകാൻ കഴിഞ്ഞതിൽ വളരെയധികം സന്തോഷമുണ്ടെന്നു താരം പറയുകയാണ്.അന്നും ഇന്നും എന്നും ഇക്ക നമ്മളെ കാണുമ്പോൾ വലിയ സ്നേഹമാണ് ഉള്ളത്. ആ സ്നേഹത്തിനു ഇതുവരെ ഒരു മാറ്റം സംഭവിച്ചിട്ടില്ല. ഈയൊരു സ്നേഹം കൊണ്ടാണ് ഇന്ന് ഈശോ എന്ന സിനിമ വരെ എത്തിനിൽക്കുന്നത്. സംവിധാനം ചെയ്യാൻ ഞാൻ അദ്ദേഹത്തിനു എന്നും പിന്തുണ മാത്രമേ. നൽകിട്ടുള്ളു.അങ്ങനെയാണ് അമർ അക്ബർ അന്തോണിയും, കേശു ഈ വീടിന്റെ നാഥൻ തുടങ്ങിയ സിനിമകൾ ഉണ്ടാവാൻ കാരണം തന്നെ. മലയാളികൾക്ക് ഏറെ പരിചിതമായ ബന്ധമാണ് ദിലീപും നാദിർഷയും തമ്മിൽ. കേശു ഈ വീടിന്റെ നാഥൻ എന്ന ചലച്ചിത്രത്തിലൂടെ ഇരുവർക്ക് ഒന്നിക്കാൻ കഴിഞ്ഞു. ഇപ്പോൾ ഈശോ എന്ന സിനിമയിലൂടെയും എനിക്കും സാധിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

നൻപകൽ നേരത്ത് മയക്കം’ പുതിയ മമ്മൂട്ടി ചിത്രത്തിന്റെ ടീസർ ശ്രദ്ധ നേടുന്നു

അന്താരാഷ്ട്ര തലത്തില്‍ തന്നെ സമീപകാലത്ത് ശ്രദ്ധ നേടിയ സംവിധായകനണ് ലിജോ ജോസ് പല്ലിശേരി.മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി ലിജോ…

തിയേറ്ററുകളെ പ്രകമ്പനം കൊള്ളിക്കാൻ ഗായത്രി സുരേഷിന്റെ പാൻ ഇന്ത്യൻ ചിത്രം എത്തുന്നു

മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകർക്ക് ഏറെ പ്രീയങ്കരിയായ നടിയാണ് ഗായത്രി സുരേഷ്. ജമുനപ്യാരി എന്ന ചിത്രത്തിൽ കുഞ്ചാക്കോ…

സന്തോഷ്‌ വർക്കിക്കെതിരെ ഞെട്ടിക്കുന്ന വെളിപ്പെടുത്തലുമായി നിത്യാ മേനോൻ

മലയാളികൾക്ക് ഏറെ സുപരിചിതനായ വ്യക്തി ആണ് സന്തോഷ്‌ വർക്കി. മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിനെ…

എന്റെ പൊന്നോ അത് കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ എന്റെ കിളി പോയി ; മമ്മൂട്ടിയുടെ നോട്ടത്തെ കുറിച്ച് ശ്രീനാഥ്‌ ഭാസി

മലയാള സിനിമ പ്രേമികളും, മമ്മൂട്ടി ആരാധകരും ഇരുകൈകൾ നീട്ടി സ്വീകരിച്ച അമൽ നീരദ്, മമ്മൂട്ടി കോമ്പോയിൽ…