ഒരുക്കാലത്ത് മലയാള സിനിമയിലെ ചോക്ലേറ്റ് ഹീറോയായിരുന്നു മലയാളികളുടെ സ്വന്തം ചാക്കോച്ചൻ. അതുപോലെ തന്നെ ഇന്നും മലയാളികളുടെ ഹൃദയത്തിൽ സൂക്ഷിക്കുന്ന ഒരു താരജോഡികളാണ് കുഞ്ചാക്കോ ബോബനും ശാലിനിയും. ബാലതാരമായി മലയാള സിനിമയിൽ തുടക്കം കുറിച്ചതിന് ശേഷം നായികയായിട്ട് ആദ്യമായി അഭിനയിച്ച ചലച്ചിത്രമായിരുന്നു അനിയത്തിപ്രാവ്. രണ്ട് പേരും മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ച്ചവെക്കുകയും ഏറ്റവും ഒടുവിൽ ഹിറ്റായി മാറുകയും ചെയ്തിരുന്നു.

എന്നാൽ വിവാഹ ശേഷം ശാലിനി സിനിമ ലോകത്ത് നിന്നും വിട പറഞ്ഞു. പക്ഷേ ചാക്കോച്ചൻ ഇന്നും മുൻനിര നായകന്മാരിൽ തകർത്താടുകയാണ്. തന്റെ വെക്തിപരമായും സിനിമ ജീവിതത്തിലും നിരന്തരം നേരിട്ട ഒരു ചോദ്യമായിരുന്നു സിനിമയിൽ നല്ല ജോഡികളായിരുന്നവർ എന്തുകൊണ്ട് തമ്മിൽ വിവാഹം കഴിച്ചില്ല എന്ന്. ഇതിനെ കുറിച്ച് ചാക്കോച്ചൻ പറഞ്ഞ കാര്യമാണ് ഏറെ ജനശ്രെദ്ധ നേടുന്നത്.

ചില ബന്ധങ്ങൾ വാക്കുകൾ കൊണ്ട് നിർവചിക്കാൻ കഴിയാത്തതുണ്ട്. അത്തരത്തിലുള്ള ബന്ധമായിരുന്നു നിങ്ങളുടേത്. ഞാനും ശാലിനിയും സ്കോർപിയോയായിരുന്നു. അതിന്റെതായ പല പൊരുത്തങ്ങളും ഞങ്ങളുടെ ഇടയിലുണ്ട്. പ്രണയത്തിന്റെ കാര്യത്തിലും അങ്ങനെയായിരുന്നു. ഞങ്ങൾ അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോട്ടുമല്ല പ്രണയിച്ചത്. ഞങ്ങൾക്ക് വേറെ പ്രണയങ്ങളുണ്ടായിരുന്നു.

അജിത്തുമായി ശാലിനി പ്രണയത്തിലായപ്പോൾ ഞാൻ അവരെ സഹായിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഞങ്ങൾ രണ്ടു പേരും വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് രണ്ട് വഴിക്ക് പോയെങ്കിലും ആ സൗഹൃദത്തിനു ഇപ്പോളും ഒരു മാറ്റം വന്നിട്ടില്ല. അതിനാണ് കൂടുതൽ മൂല്യം കൊടുക്കേണ്ടത് എന്ന് ചാക്കോച്ചൻ പറയുന്നു. മലയാളത്തിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുമ്പോളായിരുന്നു ശാലിനി തമിഴ് മേഖലയിലേക്ക് കടക്കുന്നത്. അവിടെ അജിത്തുമായി പ്രണയത്തിലാവുകയും പിന്നീട് ഇരുവരും വിവാഹം കഴിക്കുകയായിരുന്നു. ഇപ്പോൾ നല്ലൊരു വീട്ടമ്മയായി സന്തോഷത്തോടെ ജീവിക്കുകയാണ് ശാലിനി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

റെക്കോർഡ് ഡിജിറ്റൽ റൈറ്റ് നേടി നടിപ്പിൻ നായകന്റെ പുതിയ ചിത്രം, ഡിജിറ്റൽ റൈറ്റായി മാത്രം നേടിയത്

തമിഴ് സിനിമയുടെ സ്വന്തം നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യയെ നായകൻ ആക്കി ബ്രഹ്‌മാണ്ട സംവിധായകൻ ശിവ സംവിധാനം…

ബറോസിൽ നിന്ന് പിന്മാറിയതിനുള്ള ശെരിക്കുള്ള കാരണം വെളിപ്പെടുത്തി പ്രിത്വിരാജ്

മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം നടന വിസ്മയം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ ആദ്യം ആയി സംവിധായകന്റെ കുപ്പായം അണിയുന്ന…

മലയാള സിനിമയിലെ എന്റെ റോൾ മോഡൽ മമ്മൂട്ടി എന്ന് നയൻ‌താര

തെന്നിന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും തിരക്കേറിയ നായികയാണ് ലേഡി സൂപ്പര്‍ സ്റ്റാര്‍ എന്ന് വിശേഷിക്കുന്ന നയന്‍താര. വിഘ്‌നേഷുമായുള്ള തരത്തിന്റെ…

ഒരുപാട് കഥകൾ അദ്ദേഹത്തോട് പറഞ്ഞു, പക്ഷെ ഒന്നും നടന്നില്ല

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടനന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളും ആണ്…