മലയാളികൾക്ക് ഏറെ സുപരിചിതമായ താരങ്ങളിൽ ഒരാളാണ് തമിഴ് ആക്ടർ സൂരി.നിരവധി കോമഡി സിനിമകളിലൂടെ കടന്നു വന്ന് മലയാളി മനസുകൾ കീഴടക്കിയ ഒരു വ്യക്തികൂടിയാണ് സൂരി.
തമിഴ് സിനിമയിലെ മുൻനിര കോമഡി നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് ഇദ്ദേഹം. നിരവധി സൂപ്പർതാര സിനിമകളിൽ ഇദ്ദേഹം കോമഡി വേഷങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.തമിഴ് സിനിമ ലോകത്തിലെ മുൻനിര നായകന്മ്മാരുടെ കൂടെ എല്ലാം ഇദ്ദേഹം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.താരം.ഇപ്പോൾ സ്വഭാവ കഥാപാത്രങ്ങളെ ആണ് താരം കൂടുതൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

ഒരു സിനിമ നടൻ എന്നതിലുപരി ഇദ്ദേഹം ഒരു ബിസ്സ്നസ്സ് മാൻ കൂടിയാണ്. നിരവധി ഹോട്ടലുകൾ സ്വാതമായി ഉണ്ട്.ഈ ഹോട്ടലുകളിൽ മിന്നൽ പരിശോധന നടത്തിയിരിക്കുകയാണ്.വാണിജനികുതി വകുപ്പ് ആണ് ഇപ്പോൾ ഹോട്ടലുകളിൽ പരിശോധന നടത്തുന്നത്.ഇവിടെ വിൽക്കുന്ന ഭക്ഷണസാധനങ്ങൾക്ക് ജിഎസ്ടി കൂടാതെ വില ഈടാക്കുന്നു എന്നാ പരാതിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ആണ് പരിശോധന നടന്നത്.അന്വേഷണത്തിൽ പരാതിയിൽ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന കാര്യങ്ങൾ സത്യമാണ് എന്ന് തെളിയുകയും ചെയ്തു. ഇതിനുശേഷമാണ് നോട്ടീസ് നൽകിയത്. 15 ദിവസത്തിനകം നേരിട്ട് ഹാജരാക്കണം എന്നാണ് വാണിജ്യ നികുതി വകുപ്പ് നൽകിയ നോട്ടീസിൽ പറയുന്നത്.സെന്തിൽ എന്ന കൊമേഷ്യൽ ടാക്സ് ഓഫീസറുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള സംഘമാണ് മധുരയിലുള്ള ഇദ്ദേഹത്തിൻറെ ഹോട്ടലുകളിൽ പരിശോധന നടത്തിയത്.

ഇദ്ദേഹത്തിൻറെ കുറച്ചു പങ്കാളികൾ കൂടി ചേർന്നാണ് ഈ ഹോട്ടലിൽ നടത്തുന്നത്. കാണാൻ വളരെ മാന്യത ഉണ്ട് എങ്കിലും ഇദ്ദേഹത്തിന്റെ ഒക്കെ ഉള്ളിൽ ഇരിപ്പ് ഇതായിരുന്നു അല്ലേ എന്നാണ് ഇപ്പോൾ മലയാളികൾ ചോദിക്കുന്നത്.വെട്രിമാരൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ സിനിമയിൽ ശ്രദ്ധേയമായ ഒരു കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത് ഇദ്ദേഹമാണ്. വിജയ് സേതുപതി ആണ് ഈ സിനിമയിലെ മറ്റൊരു കേന്ദ്ര കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഭീഷ്മപർവ്വത്തെ ‌മറികടന്ന് അനൂപ് മേനോൻ ചിത്രം 21 ഗ്രാംസ്‌

മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി ബിഗ് ബി-ക്ക് ശേഷം അമൽ നീരദ് സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രമാണ് ഭീഷ്മപർവ്വം.…

വർങ്ങള്ക്കു ശേഷം പഴയ ഉശിരൻ പോലീസ് വേഷത്തിൽ വീണ്ടും പാപ്പാനിലുടെ തിരിച്ചു വരവിനൊരുങ്ങി സുരേഷേട്ടൻ

മോളിവുഡ് സൂപ്പർസ്റ്റാർ സുരേഷ് ഗോപി 22 വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം വരാനിരിക്കുന്ന ആക്ഷൻ എന്റർടെയ്‌നറായ ‘പാപ്പൻ’ എന്ന…

ഫിഫ ലോകകപ്പിന് ആക്കം കൂട്ടാന്‍ ആരാധകര്‍ക്ക് സര്‍പ്രൈസ് ഒരുക്കി മോഹൻലാൽ

ഫിഫ ലോകകപ്പിന് ആക്കം കൂട്ടാന്‍ ആരാധകര്‍ക്ക് സര്‍പ്രൈസ് ഒരുക്കി മലയാളത്തിന്റെ പ്രിയനടന്‍ മോഹന്‍ലാല്‍. ഫിഫ ലോകകപ്പ്…

കിരീടം സിനിമയിലെ മോഹൻലാൽ ചെയ്ത സേതുമാധവൻ വേഷം മമ്മൂക്കയ്ക്ക് ലഭിച്ചാൽ എങ്ങനെയിരിക്കും ; തുറന്നു പറഞ്ഞു മമ്മൂട്ടി

കിരീടം സിനിമയിൽ മോഹൻലാലിനു പകരം മമ്മൂട്ടിയാണെങ്കിൽ എങ്ങനെയിരിക്കും. ഈയൊരു സംഭവത്തെ കുറിച്ച് മലയാളികൾ എപ്പോഴെങ്കിലും ചിന്തിച്ചിട്ടുണ്ടോ.…