ആറാട്ട് എന്ന സിനിമയുടെ പ്രതികരണത്തിലൂടെ ശ്രദ്ധനേടിയ വ്യക്തിയാണ് സന്തോഷ് വർക്കി. സന്തോഷ്‌ വർക്കി ചെയ്യുന്ന പോസ്റ്റുകളും എല്ലാം തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആകാറുണ്ട്.സന്തോഷ്‌ വർക്കിയുടെ അതുപോലൊരു ലോസ്റ്റ്‌ ആണ് ഇപ്പോൾ ശ്രദ്ധ നേടുന്നത്.പുതിയ വീഡിയോ ആയി എത്തിയിരിക്കുകയാണ് സന്തോഷ് വർക്കി.

നിങ്ങൾ പല യൂട്യൂബ് ചാനലിൽ കാണുന്നുണ്ടാവും എനിക്ക് എല്ലാവരോടും പ്രണയം ആണെന്ന് .എന്നാൽ അങ്ങനെയൊന്നുമല്ല. എനിക്ക് കാണാൻ ഭംഗിയുള്ള ,ഇന്റലിജന്റ് ആയിട്ടുള്ള നല്ലപോലെ ബീഹെവ് ചെയ്യാനറിയുന്ന ഒരു പെൺകുട്ടിയെ കല്യാണം കഴിക്കാൻ ആണ് താല്പര്യം.അങ്ങനെ ആരെങ്കിലും ഇങ്ങോട്ട് വന്നു കമ്മിറ്റ് ആവുകയാണെങ്കിൽ പിന്നെ ഞാൻ വേറെ ആരുടെയും പുറകെ പോകില്ല.ഇതുവരെയും ആരും കമ്മിറ്റ് ആയിട്ടില്ല .അതുകൊണ്ടാണ് ആദ്യം നിത്യാമേനോൻ പിന്നെ മഞ്ജുവാര്യർ അങ്ങനെ പോയത് .അല്ലാതെ ഞാൻ പെണ്ണുങ്ങളെ പുറകെ നടക്കുന്ന ആളൊന്നുമല്ല. ആരെങ്കിലും ആയി ഞാൻ കമ്മിറ്റ് ചെയ്താൽ ആ ആൾ ആയിരിക്കും പിന്നെ മരിക്കുന്നതുവരെ എന്റെ ജീവിത പങ്കാളി .അവർ മാത്രമേ ഉണ്ടാവുകയുള്ളൂ .പക്ഷേ ഇതുവരെയും ആരും കമ്മിറ്റ് ചെയ്തിട്ടില്ല .എന്നെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഏതെങ്കിലും പെൺകുട്ടി ഉണ്ടെങ്കിൽ എനിക്ക് കൂടി ഇഷ്ടപ്പെടുകയാണെങ്കിൽ ഞാൻ കല്യാണം കഴിക്കാൻ തയ്യാറാണ് എന്നും കൂട്ടിച്ചർത്തു.

നടി നിഖില വിമലിനെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ തനിക്ക് ഇഷ്ടമാണെന്നും വിവാഹം കഴിക്കാൻ താല്പര്യം ഉണ്ടോ എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ തനിക്ക് വിവാഹത്തിന് താൽപര്യമില്ല എന്ന് നിഖില പറഞ്ഞു എന്നും സന്തോഷ് വർക്കി ഇതിന് മുൻപ് ഒരു വീഡിയോ പങ്കുവെച്ചിരുന്നു.താരം ഇതിനു മുൻപ് സിനിമ നടി നിത്യ മേനോനെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ ആഗ്രഹമുണ്ടെന്നും കഴിഞ്ഞ 6 വർഷമായി ഞാൻ അവരുടെ പുറകെ നടക്കുകയാണെന്നും സന്തോഷ് വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. തന്റെ ആഗ്രഹം നിത്യ മേനോനോടും വീട്ടുകാരോടും അറിയിച്ചെങ്കിലും അവർ ബന്ധത്തിന് അനുകൂലിച്ചില്ല. ഒരു സഹോദരനായോ സുഹൃത്തായോ കാണണം എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് പോലും അവർ വഴങ്ങിയില്ല എന്ന് സന്തോഷ് വർക്കി പല അഭിമുഖങ്ങളിലും പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

മെയ് വഴക്കം അങ്ങിനെ ഇങ്ങനെ ഒന്നും കിട്ടില്ല ചിരു ചേട്ടാ : ഗോഡ് ഫാദറി’ന്റെ ട്രെയിലറിന് മലയാളികളുടെ പ്രതികരണം

തെലുങ്ക് മെഗാ സ്റ്റാര്‍ ചിരഞ്ജീവിയുടെ 67-ാം പിറന്നാള്‍ ദിനത്തിൽ ചിരഞ്ജീവി നായകനാവുന്ന പുതിയ ചിത്രങ്ങളുടെ അപ്‌ഡേറ്റുകള്‍…

ഞങ്ങളെ ഒന്ന് കാണാൻ പറ്റുമോ എന്ന് ലാലേട്ടൻ എന്റെ അനിയനോട് ചോദിച്ചു, വൈറലായി ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

ഇന്ത്യൻ സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാൾ ആണ് മലയാളികളുടെ സ്വന്തം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ…

രാധേ ശ്യാം പ്രതീക്ഷക്കൊത്തുയർന്നില്ല, ജീവനൊടുക്കി പ്രഭാസ് ആരാധകൻ

പ്രഭാസിനെ നായകനാക്കി രാധ കൃഷ്ണ കുമാർ സംവിധാനം ചെയ്തു മാർച്ച്‌ 11നു തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ ചിത്രമാണ്…

ഹണിമൂൺ കഴിഞ്ഞു, നയൻ‌താര തിരികെ അഭിനയത്തിലേക്ക്

മലയാളിയായ തെന്നിന്ത്യൻ ലേഡി സൂപ്പർ സ്റ്റാർ ആണ് ഡയാന മറിയം കുര്യൻ അഥവാ നയൻ‌താര. ഇന്ത്യയിലെ…