പലപ്പോഴും വാർത്തകളിൽ നിറഞ്ഞു നിൽക്കാൻ ഉള്ള ഒരു വിഷയമാണ് നടിമാരുടെ ശമ്പളം.ഈ അടുത്ത് ഇതെ കുറിച്ചുള്ള വലിയൊരു ചര്‍ച്ച തന്നെ നടന്നിരുന്നു. നടി അപര്‍ണ ബാലമുരളിയും ഇതേക്കുറിച്ച് പറഞ്ഞിരുന്നു.പലപ്പോഴും സിനിമ ലോകത്ത് തന്നെ ചർച്ചയാകുന്ന വിഷയം തന്നെയാണിത്. എന്നാൽ ഇപ്പോളിത നടി നിഖില ഇതിനെക്കുറിച്ചു പറഞ്ഞ വാക്കുകളാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രദ്ധ നേടുന്നത്.

ഞാനും നയന്‍താരയും ഒരുമിച്ച് ഒരു സിനിമ ചെയ്താല്‍ പ്രതിഫലം കൂടുതല്‍ നയന്‍താരയ്ക്ക് ആയിരിക്കും. കാരണം അവരെ വെച്ചിട്ട് മലയാളത്തിലും തമിഴിലും തെലുങ്കിലും ചിലപ്പോള്‍ ഹിന്ദിയില്‍ വരേയും ആ സിനിമയുടെ ബിസിനസ് നടക്കും. ആ ഒരു മാര്‍ക്കറ്റാണ് അവരുടെ ശമ്പളം. സിനിമയിലെ നടീ നടന്മാരുടെ ശമ്പളത്തില്‍ ഈക്വാളിറ്റി വരണമെന്ന് പലരും പറയുന്നതിന്റെ കോണ്‍സപ്റ്റ് എനിക്ക് മനസിലാവുന്നില്ല.’ഞാനും ആസിഫ്ക്കയും ഒരുമിച്ച് സിനിമ ചെയ്യുമ്പോള്‍ ആ സിനിമയുടെ പ്രമോഷന്‍ ആസിഫ് അലിയെ വെച്ചാണ് നടക്കുന്നത്.’ ‘അതുകൊണ്ട് തന്നെ ആസിഫ് അലിയുടെ ശമ്പളം എനിക്കും വേണമെന്ന് ഞാന്‍ പറയാറില്ല. ഇക്വല്‍ ശമ്പളമെന്നതിനപ്പുറം ഡീസന്റ് പേ നടി മാര്‍ക്ക് വേണമെന്നതിനോട് യോജിക്കുന്നുണ്ട്. താരം പറഞ്ഞു.

ആസിഫ് അലിയെയും , നിഖില വിമലിനെയും കേന്ദ്ര കഥാപാത്രമാക്കി സിബി മലയിൽ സംവിധാനം ചെയ്ത ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ കൊത്ത് മൂവിയുടെ പ്രൊമോഷന്റെ ഭാഗമായി മാധ്യമങ്ങളോട് സംസാരിച്ചപ്പോഴാണ് ഇക്കാര്യം പറഞ്ഞത്.ഹേമന്ത് കുമാർ ആണ് രചനയിൽ നിർവഹിച്ചിരിക്കുന്നത്.ചിത്രത്തിൽ റോഷൻ മാത്യു, സുദേവ് ​​നായർ, സുരേഷ് കൃഷ്ണ, വിജിലേഷ് കാരയാട് എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഗോൾഡ് കോയിൻ മോഷൻ പിക്ചർ കമ്പനിയുടെ ബാനറിൽ നിർമ്മാതാവ് രഞ്ജിത്തും പി എം ശശിധരനും ചേർന്നാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

സൂര്യ രാജമൗലി കൂട്ടുകെട്ടിൽ ചിത്രമൊരുങ്ങുന്നു? മിനിമം രണ്ടായിരം കോടി കളക്ഷൻ നേടും

ഇന്ത്യൻ സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച കമർഷ്യൽ ഡയറക്ടർമാരിൽ ഒരാളാണ് എസ് എസ് രാജമൗലി. 2001…

ഡ്രെസ്സ് മാറുകയല്ലേ, ക്യാമറ ഓഫ്‌ ചെയ്യു ; നടി എലീന പടിക്കളുടെ വീഡിയോ വൈറലായി

മലയാളി പ്രേഷകർക്ക് ഏറെ പരിചിതമായ മുഖമാണ് നടിയും അവതാരികയുമായ എലീന പടിക്കൽ. അഭിനയത്തിനെക്കാളും താരത്തിനു ഏറെ…

സൂര്യ ഇന്ത്യൻ ബോക്സോഫീസിന്റെ രാജാവാകാൻ കഴിയുന്ന താരം, വൈറലായി ആരാധകന്റെ ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരുടെ ലിസ്റ്റ് എടുത്താൽ അതിൽ തീർച്ചയായും ഉണ്ടാകും എന്ന് ഉറപ്പുള്ള…

മോഹൻലാലിന്റെ ഉപേക്ഷിക്കപ്പെട്ട ഹോളിവുഡ് താരത്തിന് ഒപ്പമുള്ള ചിത്രം, അന്ന് അത് നടന്നിരുന്നുവെങ്കിൽ

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് കംപ്ലീറ്റ്…