പലപ്പോഴും വാർത്തകളിൽ നിറഞ്ഞു നിൽക്കാൻ ഉള്ള ഒരു വിഷയമാണ് നടിമാരുടെ ശമ്പളം.ഈ അടുത്ത് ഇതെ കുറിച്ചുള്ള വലിയൊരു ചര്‍ച്ച തന്നെ നടന്നിരുന്നു. നടി അപര്‍ണ ബാലമുരളിയും ഇതേക്കുറിച്ച് പറഞ്ഞിരുന്നു.പലപ്പോഴും സിനിമ ലോകത്ത് തന്നെ ചർച്ചയാകുന്ന വിഷയം തന്നെയാണിത്. എന്നാൽ ഇപ്പോളിത നടി നിഖില ഇതിനെക്കുറിച്ചു പറഞ്ഞ വാക്കുകളാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രദ്ധ നേടുന്നത്.

ഞാനും നയന്‍താരയും ഒരുമിച്ച് ഒരു സിനിമ ചെയ്താല്‍ പ്രതിഫലം കൂടുതല്‍ നയന്‍താരയ്ക്ക് ആയിരിക്കും. കാരണം അവരെ വെച്ചിട്ട് മലയാളത്തിലും തമിഴിലും തെലുങ്കിലും ചിലപ്പോള്‍ ഹിന്ദിയില്‍ വരേയും ആ സിനിമയുടെ ബിസിനസ് നടക്കും. ആ ഒരു മാര്‍ക്കറ്റാണ് അവരുടെ ശമ്പളം. സിനിമയിലെ നടീ നടന്മാരുടെ ശമ്പളത്തില്‍ ഈക്വാളിറ്റി വരണമെന്ന് പലരും പറയുന്നതിന്റെ കോണ്‍സപ്റ്റ് എനിക്ക് മനസിലാവുന്നില്ല.’ഞാനും ആസിഫ്ക്കയും ഒരുമിച്ച് സിനിമ ചെയ്യുമ്പോള്‍ ആ സിനിമയുടെ പ്രമോഷന്‍ ആസിഫ് അലിയെ വെച്ചാണ് നടക്കുന്നത്.’ ‘അതുകൊണ്ട് തന്നെ ആസിഫ് അലിയുടെ ശമ്പളം എനിക്കും വേണമെന്ന് ഞാന്‍ പറയാറില്ല. ഇക്വല്‍ ശമ്പളമെന്നതിനപ്പുറം ഡീസന്റ് പേ നടി മാര്‍ക്ക് വേണമെന്നതിനോട് യോജിക്കുന്നുണ്ട്. താരം പറഞ്ഞു.

ആസിഫ് അലിയെയും , നിഖില വിമലിനെയും കേന്ദ്ര കഥാപാത്രമാക്കി സിബി മലയിൽ സംവിധാനം ചെയ്ത ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ കൊത്ത് മൂവിയുടെ പ്രൊമോഷന്റെ ഭാഗമായി മാധ്യമങ്ങളോട് സംസാരിച്ചപ്പോഴാണ് ഇക്കാര്യം പറഞ്ഞത്.ഹേമന്ത് കുമാർ ആണ് രചനയിൽ നിർവഹിച്ചിരിക്കുന്നത്.ചിത്രത്തിൽ റോഷൻ മാത്യു, സുദേവ് ​​നായർ, സുരേഷ് കൃഷ്ണ, വിജിലേഷ് കാരയാട് എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഗോൾഡ് കോയിൻ മോഷൻ പിക്ചർ കമ്പനിയുടെ ബാനറിൽ നിർമ്മാതാവ് രഞ്ജിത്തും പി എം ശശിധരനും ചേർന്നാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഞാൻ ഒരാളെ ചുംബിച്ചിട്ടുണ്ട്, വെളിപ്പെടുത്തി ഡോക്ടർ റോബിൻ

ബിഗ് ബോസ് എന്ന ടെലിവിഷൻ റിയാലിറ്റി ഷോ വഴി ഒരുപാട് ആരാധകരെ സ്വന്തമാക്കിയ താരമാണ് ഡോക്ടർ…

വൃത്തിക്കേട് കാണിച്ചവനെ മമ്മൂട്ടിയെന്നല്ല ആരും പറഞ്ഞാലും സിനിമയിൽ നിന്നും വിലക്കും ; മമ്മൂട്ടിയെ വിമർശിച്ചു കൊണ്ട് ജി സുരേഷ് കുമാർ

നടൻ ശ്രീനാഥ്‌ ഭാസിയെ വിലക്കിയതിൽ പ്രതികരിച്ചു രംഗത്തെത്തിയ മമ്മൂട്ടിയെ വിമർശിച്ചു കൊണ്ട് നടനും, നിർമ്മാതാവുമായ ജി…

കെ ജി എഫിന് ശേഷം ശ്രീനിധി ഇനി എത്തുന്നത് മലയാളിയായി, വമ്പൻ പ്രതീക്ഷകളുമായി ആരാധകർ

കെ ജി എഫ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ പ്രേക്ഷക പ്രീതി നേടിയെടുത്ത നടിയാണ് ശ്രീനിധി…

പൃഥ്വിരാജ് ഒരുക്കുന്ന പുതിയ ചിത്രത്തിൽ മെഗാസ്റ്റാറും സൂപ്പർ സ്റ്റാറും ഒന്നിക്കും

സൂപ്പർ സ്റ്റാർ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ആദ്യ സിനിമയാണ് ലൂസിഫർ.ചിത്രം ബോസ്‌ഓഫീസിൽ…