ഇന്ത്യൻ സിനിമയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആരാധകർ ഉള്ള ഒരു സൂപ്പർസ്റ്റാർ ആണ് തമിഴകത്തിന്റെ സ്വന്തം ദളപതി വിജയ്. ദളപതി വിജയിയുടെ ഫോട്ടോകൾ എല്ലാം തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വലിയ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കാറുണ്ട്. ദളപതി വിജയിയെ പറ്റി വരുന്ന എല്ലാ വാർത്തകൾക്കും വലിയ സ്വീകരണം ആണ് ജനങ്ങളിൽ നിന്ന് ഉണ്ടാവുന്നത്. ഇപ്പോൾ ദളപതി വിജയിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയി മാറിയിരിക്കുന്നത്. ദളപതി വിജയിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ വാരിസു എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ലൊക്കേഷനിൽ നിന്നുള്ള ഫോട്ടോ ആണ് വൈറൽ ആയി മാറിയത്.

നാഷണൽ ക്രഷ് രശ്മിക മന്ദാനക്കൊപ്പം സെൽഫിക്ക് പോസ് ചെയ്ത് നിൽക്കുന്ന ദളപതി വിജയ് ആണ് ചിത്രത്തിൽ ഉള്ളത്. രശ്മിക മന്ദാന തന്നെ ആണ് ഈ ചിത്രം തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റോറി വഴി ആരാധകരുമായി പങ്കുവെച്ചത്. നിമിഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ തന്നെ ചിത്രം ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു. ഈ പ്രായത്തിലും എന്ത് സുന്ദരൻ ആണ് ഞങ്ങളുടെ ദളപതി, ആരാണീ ചുള്ളൻ, എന്തൊരു ഐശ്വര്യം ആണ് ദളപതി വിജയിയെ ഇങ്ങനെ കാണാൻ എന്നിങ്ങനെയാണ് ദളപതി വിജയിയുടെ ഫോട്ടോ പങ്കുവെച്ചു ആരാധകർ തങ്ങളുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കുറിച്ചത്.

ദളപതി വിജയ് നായകൻ ആയി എത്തുന്ന അറുപത്തി ആറാമത് ചിത്രം ആണ് വാരിസു. ഒരേ സമയം തമിഴിലും തെലുങ്കിലും ആണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്. വംഷി പൈടിപള്ളി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത് പ്രശസ്ത നിർമ്മാതാവ് ദിൽ രാജുവും ഷിരീഷും ചേർന്ന് ആണ്. തമൻ എസ് സംഗീതം നിർവഹിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഛായഗ്രഹണം കാർത്തിക് പളനിയും എഡിറ്റിംഗ് കെ എൽ പ്രവീണും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. 2023 ആദ്യം പൊങ്കൽ റിലീസ് ആയി ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും എന്നാണ് വിവരം.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

പ്രാകൃത ചിന്ത നായക കഥാപാത്രം വഴി സിനിമയിൽ പങ്കുവെച്ചതിൽ ഖേദിക്കുന്നു : കടുവ സിനിമയ്ക്കെതിരെ രമേശ് ചെന്നിത്തല

പൃഥ്വിരാജിനെ നായകനാക്കി ഷാജി കൈലാസ് നിർമ്മിച്ച ചിത്രമാണ് കടുവ. ചിത്രം ബോക്സ് ഓഫീസിൽ വൻവിജയം കരസ്ഥമാക്കി.…

ആദ്യരാത്രിയെ കുറിച്ച് തുറന്നുപറഞ്ഞ് രൺവീർ സിംഗ്

സഞ്ജയ് ലീല ബന്‍സാലിയൊരുക്കിയ രാം ലീലയുടെ ചിത്രീകരണത്തിനിടെയാണ് രണ്‍വീറും ദീപികയും പ്രണയത്തിലാകുന്നത്. അതു കഴിഞ്ഞു നിരവധി…

അന്താരാഷ്ട്ര തലത്തിൽ സിനിമകൾ നിർമ്മിക്കാൻ ഒരുങ്ങി ആശിർവാദ് സിനിമാസ്

സിനിമാ പ്രേക്ഷകരും മോഹൻലാൽ ആരാധകരും ഒന്നടങ്കം കാത്തിരിക്കുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമാണ് ബറോസ്.ചിത്രത്തിന്റെ പുതിയ അപ്ഡേഷനുകൾ…

ലിപ് ലോക്കുമായി വീണ്ടും ദുർഗ കൃഷ്ണ, കുടുക്ക് ടീസർ വൈറൽ

അടുത്തിടെ ഏറെ പ്രേക്ഷക ശ്രദ്ധ പിടിച്ചു പറ്റിയ സിനിമയാണ് ഇന്ദ്രൻസ്, ദുർഗ കൃഷ്ണ, ധ്യാൻ ശ്രീനിവാസൻ…