തമിഴ് സിനിമയിലെ യുവ സംവിധായകന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ധേയനായ സംവിധായകൻ ആണ് അറ്റ്ലീ. ബ്രഹ്‌മാണ്ട സംവിധായകൻ ശങ്കറിന്റെ അസിസ്റ്റന്റ് ആയിരുന്ന അറ്റ്ലീ രാജ റാണി എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ആണ് സ്വാതന്ത്ര സംവിധായകൻ ആകുന്നത്. ആര്യ, നയൻ‌താര, ജയ്, നസ്രിയ എന്നിവർ ആയിരുന്നു രാജ റാണിയിൽ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചത്. അതിന് ശേഷം അറ്റ്ലീ ദളപതി വിജയിയെ നായകൻ ആക്കി തെരി, മെർസൽ, ബിഗിൽ എന്നീ ചിത്രങ്ങൾ സംവിധാനം ചെയ്തു.

ഇപ്പോൾ ബോളിവുഡ് കിങ് ഖാൻ ഷാരുഖ് ഖാൻ നായകൻ ആയി എത്തുന്ന ജവാൻ എന്ന ചിത്രം ആണ് അറ്റ്ലീ സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. അറ്റ്ലീ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന അഞ്ചാമത്തെ ചിത്രം ആണ് ജവാൻ. സൂപ്പർസ്റ്റാർ നയൻ‌താര ആണ് ചിത്രത്തിൽ നായിക ആയി എത്തുന്നത്. മക്കൾ സെൽവൻ വിജയ് സേതുപതി വില്ലൻ ആയി എത്തുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ സംഗീതം നിർവഹിക്കുന്നത് അനിരുധ് ആണ്. അനിരുദിന്റെ ആദ്യ ബോളിവുഡ് ചിത്രം കൂടിയാണ് ജവാൻ.

ജവാൻ സംവിധാനം ചെയ്യാൻ റെക്കോർഡ് തുക ആണ് അറ്റ്ലീ കൈപറ്റിയിരിക്കുന്നത് എന്നാണ് ലഭിക്കുന്ന വിവരം. ജവാനിൽ അൻപത്തി രണ്ട് കോടി രൂപയാണ് അറ്റ്ലീയുടെ സാലറി എന്നാണ് സൂചന. ആദ്യ ചിത്രം ആയ രാജ റാണിയിൽ ഒരു കോടിയും തെരിയിൽ പത്ത് കോടിയും മെർസലിൽ ഇരുപത്തി അഞ്ച് കോടിയും ബിഗിലിന് മുപ്പത് കോടിയും ആണ് അറ്റ്ലീ സാലറിയായി കൈപ്പറ്റിയത്. അൻപത് കോടി രൂപയിലേറെ പ്രതിഫലം കൈപ്പറ്റുന്ന സൗത്ത് ഇന്ത്യയിലെ മൂന്നാമത്തെ സംവിധായകൻ ആണ് അറ്റ്ലീ. ഷാരുഖ് ഖാൻ ആരാധകർ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ജവാൻ അടുത്ത വർഷം ജൂൺ രണ്ടിന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

തിരക്കിന്റെ ഇടയിൽ നിന്നും തന്നെ തിരിച്ചറിഞ്ഞ ലാൽ ആന്റണിയെ അടുത്തേക്ക് വിളിക്കുകയായിരുന്നു

മലയാളികൾക്ക് ഏറെ പരിചിതമായ സൗഹൃദ ബന്ധമാണ് നടൻ മോഹൻലാലും, ഇന്ന് കേരളത്തിലെ തന്നെ മൂല്യമുള്ള നിർമ്മാതാവായ…

പ്രേക്ഷകരെ രോമാഞ്ചത്തിൽ ആറാട്ടാൻ റോഷാക്കുമായി മെഗാസ്റ്റാർ എത്തുന്നു

മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയെ നായകൻ ആക്കി നിസാം ബഷീർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം ആണ്…

ഇതുവരെ മോഹൻലാലിനു പോലും തകര്‍ക്കാന്‍ കഴിയാത്ത മമ്മൂട്ടിയുടെ സൂപ്പർ റെക്കോര്‍ഡ് ഇതാണ്

മലയാള സിനിമയിൽ ഏറ്റവും അധികം ആരാധകരുള്ള നടന്മ്മാരാണ് മോഹൻലാലും മമ്മൂട്ടിയും. ഇവരിൽ ആർക്കാണ് ആരാധകർ കൂടുതൽ…

റിലീസിനൊരുങ്ങി ഗൗതം വാസുദേവ് മേനോൻ-വിക്രം ചിത്രം ധ്രുവനച്ചത്തിരം

ചിയാൻ വിക്രമിനെ നായകനാക്കി ഗൗതം വാസുദേവ് മേനോൻ സംവിധാനം ചെയ്ത് കഴിഞ്ഞ കുറച്ചു വർഷങ്ങളായി റിലീസിനായി…