അന്യ ഭാഷകളിൽ നിന്നും വന്ന് മികച്ച സിനിമകളിലൂടെ തെലുഗ് പ്രേക്ഷകരുടെ ഹൃദയത്തിൽ ഇടം നേടിയ മികച്ച നടന്മാരാണ് രജനി കാന്ത്, വിക്രം, സൂര്യ എന്നിവർ. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ഇതാ ഇവരുടെ കൂടെ ദുൽഖർ സൽമാനും ഇടം പിടിച്ചിരിക്കുകയാണ്. ദുൽഖർ സൽമാനെ കേന്ദ്രകഥാപാത്രമാക്കി പൂർണ്ണമായും തെലുങ്കിൽ ചിത്രീകരിച്ച ചിത്രമാണ് സീത രാം.പ്രണയിക്കുന്നവർക്കും പ്രണയം എന്തെന്ന് ഒരിക്കൽ പോലും അറിഞ്ഞവർക്കും ഈ സിനിമ നിരാശ നൽകുന്നില്ല.ഇന്ത്യ -പാക് യുദ്ധ പശ്ചാത്തലത്തിലെ പ്രണയകഥയാണ് സീതാ രാമം.

മികച്ച തിരക്കഥ ഉള്ളതുകൊണ്ടും, എല്ലാ കഥാപാത്രങ്ങളും ഒന്നിന്ന് ഒന്ന് മികച്ച രീതിയിൽ അഭിനയം കാഴ്ചവച്ചതുകൊണ്ടും പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ദുൽഖർ സൽമാൻ ചിത്രമായി ഇത് മാറുകയും ചെയ്തു. സൂര്യയ്ക്ക് പിന്നാലെ തെലുങ്കിൽ ഇത്രയും വലിയ റെക്കോർഡ് സൃഷ്ടിക്കുന്നത് ദുൽകർ ആണ്.മലയാളത്തിൽ നിന്നും ഇത് ആദ്യമായി തന്നെയാണ് ഇത്തരത്തിൽ മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രീതി നേടിയ ഒരു നടൻ വേറെ ഉണ്ടായി കാണില്ല.

ചിത്രം സെപ്റ്റംബർ 9 മുതൽ ആമസോൺ പ്രൈം വിഡിയോയിൽ സ്ട്രീമിങ് തുടങ്ങി. ഇതുവരെ ദുൽക്കർ ചെയ്ത സിനിമകളിൽ നിന്നും തികച്ചും വ്യത്യസ്തമായ കഥാപാത്രവും, കഥ പ്രമേയവും ആയിരുന്നു സീത റാമിലേത്. ചിത്രത്തിൽ ദുൽഖറിന് നായികയായി എത്തിയത് മൃണാൾ ടാകോർ ആണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ആരാധകർ കാത്തിരുന്ന വാർത്തയെത്തി, ലേഡി സൂപ്പർസ്റ്റാറും വിഘ്‌നേഷ് ശിവനും വിവാഹിതരായി

ഇന്ത്യൻ സിനിമ ലോകം കാത്തിരുന്ന ഒരു വിവാഹം ആയിരുന്നു ലേഡി സൂപ്പർസ്റ്റാർ നയൻ‌താരയുടേത്. ഏറെ നാളത്തെ…

ഒരു സാധാരണ മനുഷ്യന്‍ എന്ന നിലയില്‍ ഞാന്‍ എന്നെ അപമാനിച്ചതിന്‍റെ പേരില്‍ പ്രതികരിച്ചു ; ശ്രീനാഥ് ഭാസി

അഭിമുഖത്തിനിടയിൽ മാധ്യമപ്രവർത്തകയോട് മോശമായി സംസാരിച്ച സംഭവത്തിൽ വിശദീകരണവുമായി നടൻ ശ്രീനാഥ് ഭാസി രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുകയാണ്ശ്രീ.തെറ്റൊന്നും തന്‍റെ ഭാഗത്തുനിന്ന്…

വീണ്ടും നൂറ്‌ കോടി ക്ലബ്ബിൽ ഇടംപിടിച്ച് സൂപ്പർസ്റ്റാർ ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രം, ചരിത്ര വിജയമായി ഡോൺ

ശിവകാർത്തികേയനെ നായകൻ ആക്കി നവാഗതനായ സിബി ചക്രവർത്തി തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത് മെയ്‌ 13…

കാവ്യയ്ക്ക് ആശംസയുമായി വന്നത് നടന്‍ ഉണ്ണി മുകുന്ദന്‍ മാത്രം

മലയാള സിനിമയുടെ കാവ്യശ്രീയായി അറിയപ്പെട്ടിരുന്ന നടി കാവ്യ മാധവന്റെ ജന്മദിനമാണിന്ന്. 1984 ല്‍ ജനിച്ച കാവ്യ…