സംവിധായകൻ അജയ് ജ്ഞാനമുത്തു സംവിധാനം ചെയ്ത കോബ്ര എന്ന വിക്രം ചിത്രം കഴിഞ്ഞ ദിവസം റിലീസ് ചെയ്യുകയുണ്ടായി. ചിത്രം ഒരു പക്കാ ആക്ഷൻ ത്രില്ലർ ചിത്രമാണ്, അതിൽ വിക്രമും ശ്രീനിധി ഷെട്ടിയും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഓഗസ്റ്റ് 31 ന് ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്ത ചിത്രം ക്രിക്കറ്റ് താരം ഇർഫാൻ പത്താന്റെ അരങ്ങേറ്റം കൂടിയാണ് ചിത്രം. എ ആർ റഹ്മാനാണ് ചിത്രത്തിന് സംഗീതം നൽകിയിരിക്കുന്നത്.Watch: Vikram's 'Cobra' teaser is out | The News Minute

വിക്രം അവതരിപ്പിക്കുന്ന പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ മധ്യഴഗൻ, കോബ്ര , ഗണിത പ്രൊഫസർ എന്നിവരെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ് സിനിമയുടെ കഥ വികസിക്കുന്നത്. ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്തതിന് ശേഷം, ആദ്യ ദിവസം തന്നെ സമ്മിശ്ര പ്രതികരണമാണ് ചിത്രത്തിന് ലഭിച്ചത്. ഒരു നീണ്ട വാരാന്ത്യത്തോടെ, വൻ ബോക്‌സ് ഓഫീസ് ഹിറ്റ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന നിർമ്മാതാക്കൾ, ഇപ്പോൾ സിനിമ 20 മിനിറ്റ് കുറചിരിക്കുകയാണ്. അവർ സിനിമയിലെ ചില രംഗങ്ങൾ ട്രിം ചെയ്തതായി സൂചിപ്പിച്ച് ഒരു ഔദ്യോഗിക പ്രസ്താവന നടത്തി, “ഏത് സിനിമയും പ്രേക്ഷകരെ സന്തോഷിപ്പിക്കാനും സിനിമാറ്റിക് അനുഭവം ആസ്വദിക്കാനും പ്രത്യേകമായി ക്യൂറേറ്റ് ചെയ്ത ഒരു വിനോദ രൂപമാണ്.Cobra Movie Review: A solid Vikram anchors a plot that goes around in  circles- Cinema express

ഡെലിവർ ചെയ്ത ഉള്ളടക്കം പ്രേക്ഷകർക്ക് മൂല്യമുള്ളതാണെങ്കിൽ അത് ടീമിന് വലിയ സന്തോഷമാണ്. സമയവും ടിക്കറ്റ് പണവും വിലപ്പെട്ടതുമാണ്. ഞങ്ങൾക്ക് ലഭിച്ച റിപ്പോർട്ട് പ്രകാരം ആന്ധ്രാപ്രദേശ്, തെലഗാന, കർണാടക, കേരളം എന്നിവിടങ്ങളിൽ ചിത്രത്തിന്റെ പുതിയ ഭാഗമാ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. എല്ലാവരും ചിത്രം തീയേറ്ററുകളിൽ തന്നെ കണ്ട് പിന്തുണയ്‌ക്കുക.” വിക്രമിന്റെ കാലിബറിനു മുന്നിലെത്താനുള്ള എല്ലാ അവസരങ്ങളും നൽകാൻ തിരക്കഥ ശ്രമിച്ചിട്ടുണ്ട് അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രകടനമാണ് ചിത്രത്തിൽ മികച്ചു നിൽക്കുന്നത്.Cobra' Twitter review: Chiyaan Vikram's fabulous performance and Ajay  Gnanamuthu's gripping screenplay assure an excellent commercial film |  Tamil Movie News - Times of India

ചിത്രത്തിലെ രണ്ടാം പകുതിയിലെ ചോദ്യം ചെയ്യൽ രംഗം അദ്ദേഹത്തിന്റെ മികച്ച പ്രകടനങ്ങളിലൊന്നായി കാണാൻ പോകുന്നു. ഒരു സൈക്കോളജിക്കൽ ത്രില്ലറിന്റെ എല്ലാ ഘടകങ്ങളും ഇതിൽ യുക്തിസഹമായ സ്മാർട്ടോടെ ചേർത്തിരിക്കുന്നു. ഇതിൽ സംവിധായകൻ അജയ് ജ്ഞാനമുത്തുവിന് ഒരു കൈ കൊടുക്കണം. വിക്രമിന്റെ ഒന്നിലധികം ഗെറ്റപ്പുകൾ (പുരോഹിതൻ, ഒരു റോക്ക്സ്റ്റാർ, ഒരു ഹോങ്കോംഗ് മനുഷ്യൻ) എന്നീ രീതിയിൽ കാണിച്ചിരിക്കുന്നത് സ്ക്രിപ്റ്റ് മെച്ചപ്പെടുത്താൻ സഹായിക്കുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

നിലവിൽ ഇവിടെ നമ്മുക്ക് എതിരാളികളെ ഇല്ല, തുറന്ന് പറഞ്ഞു മെഗാസ്റ്റാർ

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളും ആണ് മെഗാസ്റ്റാർ…

തമ്പാൻ്റെയും ആൻ്റണിയുടേയും കാവൽ എങ്ങനൊണ്ട്? കാവൽ റിവ്യൂ വായിക്കാം

നടനും പാർലമെന്റ് അംഗവുമായ സുരേഷ് ഗോപി ബിഗ് സ്‌ക്രീനിലേക്ക് തിരിച്ചെത്തിയ നിതിൻ രഞ്ജി പണിക്കരുടെ കാവൽ…

വേഷം മാറി സിനിമ കാണാൻ വന്ന് തെന്നിന്ത്യൻ സൂപ്പർ നായിക സായി പല്ലവി, വൈറലായി വീഡിയോ

പ്രേമം എന്ന നിവിൻ പോളി ചിത്രത്തിലൂടെ സിനിമ രംഗത്ത് അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച നടിയാണ് സായി പല്ലവി.…

സൂരറൈ പൊട്റ് ജയ് ഭിം എന്നീ ചിത്രങ്ങൾ തിയ്യേറ്റർ റിലീസിന് ഒരുങ്ങുന്നു. സൂര്യയുടെ ജന്മദിനത്തിൽ റീലീസ്

ലോക്ക് ഡൌൺ സമയത്തു ഇറങ്ങിയ സൂര്യയുടെ സൂരരൈ പോട്രും ജയ് ഭീമും തിയറ്റർ റിലീസുകൾ ഒഴിവാക്കി…