മലയാളത്തിൻ്റെ ഭാഗ്യനായിക എന്നറിയപ്പെടുന്ന ചലച്ചിത്ര താരമാണ് ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി.2017-ൽ ഞണ്ടുകളുടെ നാട്ടിൽ ഒരിടവേള എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ആണ് മലയാള സിനിമയിലേക്ക് കടന്നു വന്നത്.ആദ്യ ചിത്രം തന്നെ വലിയ വിജയമായ ഐശ്വര്യയെ തേടി കൈനിറയെ ചിത്രങ്ങൾ എത്തി.2017-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ മായാനദിയാണ് ഐശ്വര്യയുടെ രണ്ടാമത്തെ ചലച്ചിത്രം.വിജയ് സൂപ്പറും പൗർണമിയും, വരത്തൻ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളൊക്കെ ഐശ്വര്യ മികച്ചതാക്കിയ ചിത്രങ്ങൾ തന്നെയാണ്. ഇതിനു മുൻപ് ചില പരസ്യങ്ങളുടെ മോഡലായും താരം എത്തിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു.

ഇപ്പോൾ താരം മോഹൻലാലിനെ കുറിച്ച് പറഞ്ഞ കാര്യങ്ങളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത്.തന്റെ ഇഷ്ടതാരം നടൻ മോഹൻലാൽ ആണെന്ന് തുറന്നു പറഞ്ഞിരിക്കുകയാണ് ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി. മോഹൻലാലിന്റെ അഭിനയത്തെ കുറിച്ച് പറയാൻ വാക്കുകൾ ഒന്നുമില്ല എന്നും അദ്ദേഹം ചെയ്ത എല്ലാ സിനിമകളും തനിക്കിഷ്ടം ആണ് എന്നും എന്നാൽ മോഹൻലാൽ അഭിനയിച്ച സ്പടികം എന്ന ചിത്രത്തിലെ ആടുതോമയെ വലിയ ഇഷ്ടമാണെന്നും താരം പറഞ്ഞു.ഞാൻ കണ്ടിട്ടുള്ളതിൽ വെച്ച് ഏറ്റവും പൗരുഷമുള്ള നായകൻ ലാലേട്ടൻ ആണെന്നും താരം പറഞ്ഞു.

നിരവധി ആളുകൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരു താരം തന്നെയാണ് മോഹൻലാൽ. അദ്ദേഹമെന്നും അഭിനയം കൊണ്ടും ജീവിതം കൊണ്ടും ആളുകളെ വിസ്മയിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു ചെയ്തിട്ടുണ്ടായിരുന്നത്.എന്നിരുന്നാലും ലാലേട്ടന്റെ എക്കാലത്തെയും ഒരു സൂപ്പർ ഹിറ്റ്‌ മൂവി സ്പടികം തന്നെയായിരിക്കും.മലയാള സിനിമയിൽ മാത്രമല്ല മലയാളം ഇൻഡസ്ട്രിക്ക് പുറത്തും ലാലേട്ടന് ആരാധകർ ഏറെയാണ്.മലയാളികളുടെ സ്വകാര്യ അഹങ്കാരം എന്നു തന്നെ പറയാം. മണിരത്നം സംവിധാനം ചെയ്ത സെപ്റ്റംബർ 30 ന് റിലീസ് ചെയ്യുന്ന പൊന്നിയൻ സെൽവൻ എന്ന ചിത്രം ആണ് ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി അഭിനയിച്ചു ഇനി പുറത്തു വരാൻ ഉള്ളത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഓളവും തീരവും : ബാപൂട്ടിയായി വരാനൊരുങ്ങി മോഹൻലാൽ

എം.ടിയുടെ തിരക്കഥയില്‍ മോഹന്‍ലാലിനെ നായകനാക്കി പ്രിയദര്‍ശന്‍ ഒരുക്കുന്ന ഓളവും തീരവും സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചു.എം.ടി വാസുദേവന്‍…

18 വർഷത്തിന് ശേഷം അച്ഛനും മകനും വെള്ളിത്തിരയിൽ ഒന്നിക്കുന്നു:ഫഹദ് ഫാസിലിന്റെ മലയന്‍കുഞ്ഞ് തിയേറ്ററുകളിലേക്ക്

ഫഹദ് ഫാസിലിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ മലയന്‍കുഞ്ഞ് ജൂലൈ 22 ന് തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യുന്നു.…

ദളപതി 66ൽ നിന്ന് പിന്മാറി സംവിധായകൻ

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി വംഷി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം ആണ് ദളപതി 66. രഷ്മിക മന്ദാന…

പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ സിനിമയിൽ മമ്മൂട്ടി എങ്ങനെയെത്തിയെന്ന് തുറന്നു പറഞ്ഞിരിക്കുകയാണ് മണിരത്നം

സിനിമ പ്രേമികൾ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരുന്ന വമ്പൻ പ്രൊജക്റ്റുകളിൽ ഒന്നായിരുന്നു മണിരത്‌നത്തിന്റെ പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ എന്ന…