സിനിമാ പ്രേക്ഷകരും മോഹൻലാൽ ആരാധകരും ഒന്നടങ്കം കാത്തിരിക്കുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമാണ് ബറോസ്.ചിത്രത്തിന്റെ പുതിയ അപ്ഡേഷനുകൾ ഇപ്പോൾ വന്നിരിക്കുന്നത്.അന്താരാഷ്ട്ര തലത്തില്‍ സിമിനകൾ നിർമ്മിക്കുവാനും വിതരണം ചെയ്യുവാനും ഒരുങ്ങുകയാണ് ആശിർവാദ് സിനിമാസ്. വിവിധ രാജ്യങ്ങളിലേക്ക് പ്രവർത്തനം വ്യാപിപ്പിക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി ആശിർവാദ് സിനിമാസ് ദുബൈയിൽ പുതിയ ആസ്ഥാനം തുറന്നു. ദുബൈയിൽ പുതിയ ഓഫീസ് തുറക്കുന്നതോടൊപ്പം ആശിർവാദ് സിനിമാസ് ഗൾഫിൽ സിനിമാ വിതരണരംഗത്തേക്ക് കൂടി പ്രവേശിക്കുകയാണ്.

ഇതിനോട് അനുബന്ധിച്ച് നടത്തിയ വാർത്താസമ്മേളനത്തിൽ മോഹൻലാൽ തന്റെ ആദ്യ സംവിധാന ചിത്രമായ ബറോസിനെ കുറിച്ച് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു.മോഹൻലാൽ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്ത ബറോസ് എന്ന സിനിമ 20 ഭാഷകളിലാണ് പ്രദർശനത്തിന് എത്തുക എന്നും,ചൈനീസും പോർച്ചുഗീസും ഉൾപ്പെടെ 20 ഭാഷകളിൽ ഡബ്ബ് ചെയ്‌തോ സബ്‌ടൈറ്റിൽ നൽകിയോ ബറോസ് പുറത്തിറക്കാനാണ് ലക്ഷ്യമിടുന്നത് എന്നും,എംപുരാൻ അടക്കം ഇനി വരുന്ന മിക്ക ചിത്രങ്ങളും രണ്ടിലേറെ ഭാഷകളിലായിരിക്കും നിർമ്മിക്കും എന്നും പറഞ്ഞു.

മലയാള സിനിമ ഇനിയും വളരണം എന്ന ആശയത്തിൽ ഊന്നിയാണ് ദുബായ് ബിസിനസ് ബെയിൽ സ്വന്തമായി ഒരു ഫ്രീ ഹോൾഡ് ഓഫീസ് തുറന്നത് എന്നും കൂട്ടിച്ചേർത്തു.
കൂടാതെ ആശിർവാദ് സിനിമാസിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ശക്തിയും ബുദ്ധിയും എന്നത് അമരക്കാരനായ ആന്റണി പെരുമ്പാവൂർ എന്ന വ്യക്തി ആണെന്നും മോഹൻലാൽ പറഞ്ഞു. ആശീർവാദിന്റെ പ്രൊഡക്ഷൻ അല്ലാതെ വരുന്ന മോഹൻലാൽ ചിത്രങ്ങളും ഇനി വമ്പൻ റിലീസ് തന്നെ ആണ് ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. ജീത്തു ജോസഫ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന റാം, അഭിഷേക് ഫിലിംസ് നിർമ്മിക്കുന്ന തെലുങ്ക് ചിത്രം എന്നിങ്ങനെ ഇനി വരാൻ പോകുന്ന മോഹൻലാൽ ചിത്രങ്ങൾ എല്ലാം ലോകം എമ്പാടും വൈഡ് റിലീസ് ആയി എത്തും.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ബോക്സോഫീസിന്റെ അടിവേരിളക്കാൻ മോഹൻലാൽ വീണ്ടുമെത്തുന്നു, ഇത്തവണ ഒന്നിക്കുന്നത് സൂപ്പർഹിറ്റ് സംവിധായകനൊപ്പം

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് കംപ്ലീറ്റ്…

മലയാള സിനിമയിലെ എന്റെ റോൾ മോഡൽ മമ്മൂട്ടി എന്ന് നയൻ‌താര

തെന്നിന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും തിരക്കേറിയ നായികയാണ് ലേഡി സൂപ്പര്‍ സ്റ്റാര്‍ എന്ന് വിശേഷിക്കുന്ന നയന്‍താര. വിഘ്‌നേഷുമായുള്ള തരത്തിന്റെ…

ആസിഫ് അലിയെ വെച്ച് താൻ ഒരു സിനിമ ചെയ്യില്ല, കാരണം കേട്ട് ഞെട്ടി മലയാളികൾ

മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നടന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ധേയനായ ഒരാൾ ആണ് ആസിഫ് അലി. 2009 ൽ…

തിരക്കിന്റെ ഇടയിൽ നിന്നും തന്നെ തിരിച്ചറിഞ്ഞ ലാൽ ആന്റണിയെ അടുത്തേക്ക് വിളിക്കുകയായിരുന്നു

മലയാളികൾക്ക് ഏറെ പരിചിതമായ സൗഹൃദ ബന്ധമാണ് നടൻ മോഹൻലാലും, ഇന്ന് കേരളത്തിലെ തന്നെ മൂല്യമുള്ള നിർമ്മാതാവായ…