ജനപ്രിയ നായകൻ ദിലീപ് നായകൻ ആകുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രത്തിലൂടെ മലയാള സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കാൻ ഒരുങ്ങി തെന്നിന്ത്യൻ താര സുന്ദരി തമ്മനയും നീൽ നിതിൻ മുകേഷും. രാമലീല എന്ന സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ചിത്രത്തിന് ശേഷം ജനപ്രിയ നായകൻ ദിലീപിനെ നായകൻ ആക്കി അരുൺ ഗോപി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ ആണ് ഇരുവരും അഭിനയിക്കാൻ പോകുന്നത് എന്നാണ് ലഭിക്കുന്ന വിവരങ്ങൾ. നിലവിൽ റാഫി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന വോയിസ്‌ ഓഫ് സത്യനാഥൻ എന്ന ചിത്രത്തിൽ ആണ് ദിലീപ് ഇപ്പോൾ അഭിനയിച്ച് കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.

അനുപം ഖേർ, ജഗപതി ബാബു, പ്രകാശ് രാജ് തുടങ്ങി ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ പ്രമുഖ താരങ്ങൾ വോയിസ്‌ ഓഫ് സത്യനാഥൻ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്. ചിത്രീകരണം അവസാന ഘട്ടത്തിൽ എത്തിയിരിക്കുന്ന ഈ ചിത്രത്തിന് ശേഷം ദിലീപ്-അരുൺ ഗോപി ചിത്രം ആരംഭിക്കും. ലഭിക്കുന്ന റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം വമ്പൻ ബഡ്ജറ്റിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് സെപ്റ്റംബർ ആദ്യ ആഴ്ച പൂജയോട് കൂടി ആരംഭിക്കും. ഇന്ദ്രജിത്ത് സുകുമാരൻ, അർജുൻ അശോകൻ തുടങ്ങിയവരും ചിത്രത്തിന്റെ ഭാഗം ആകും എന്നാണ് വിവരങ്ങൾ.

ഒരുപാട് സൂപ്പർഹിറ്റുകൾ മലയാളികൾക്ക് സമ്മാനിച്ചിട്ടുള്ള ഉദയ കൃഷ്ണ ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ ഒരുക്കുന്നത്. വിനായക ഫിലിംസിന്റെ ബാനറിൽ അജിത് വിനായക ആയിരിക്കും ചിത്രം നിർമ്മിക്കുക. വോയിസ്‌ ഓഫ് സത്യനാഥനും അരുൺ ഗോപി ചിത്രത്തിനും ശേഷം പറക്കും പപ്പൻ എന്ന ചിത്രം ആയിരിക്കും ദിലീപ് ചെയ്യുക. ഒരു സൂപ്പർ ഹീറോ ചിത്രം ആയാണ് പറക്കും പപ്പൻ ഒരുങ്ങുന്നത്. നവാഗതനായ വിയാൻ വിഷ്ണു സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിന് തിരക്കഥ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത് റാഫി ആണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഷാരുഖ്-അറ്റ്ലീ ചിത്രത്തിന്റെ ടൈറ്റിൽ പുറത്ത്, പേര് കേട്ട് രോമാഞ്ചം വന്നെന്ന് ആരാധകർ

ഇന്ത്യൻ സിനിമ പ്രേക്ഷകർ പ്രായ ഭേദമന്യേ ഒരുപാട് പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ഒരു ചിത്രമാണ് കിങ് ഖാൻ…

തന്റെ ജീവിതത്തിലേക്ക് ലാൽസാർ കടന്നു വന്നില്ലായിരുന്നുവെങ്കിൽ താൻ ആരും ആകുമായിരുന്നില്ല ; ആന്റണി പെരുമ്പാവൂർ

മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകർക്ക് വളരെയധികം പരിചിതമായ രണ്ട് മുഖങ്ങളാണ് മോഹൻലാലും ആന്റണി പെരുമ്പാവൂരും. സുഹൃത്ത് ബന്ധത്തിനുമപ്പുറം…

എന്റെ ഫോണ്‍ പരിശോധിക്കുകയാണങ്കിൽ, എന്നെ വ്യക്തിപരമായി അധിക്ഷേപിച്ച സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വന്ന കമന്റുകളുടെ സ്‌ക്രീന്‍ഷോട്ട് കാണാന്‍ സാധിക്കും ; ദുൽഖർ സൽമാൻ

മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകരുടെ ഇഷ്ട തരാം ആണ് ദുൽഖുർ.മലയാളത്തിൽ മാത്രം അല്ല മറ്റു ഭാഷകളിലും വളരെ…

ഒറ്റക്കൊമ്പനായി സുരേഷ്‌ഗോപി എത്തുന്നു ! തെന്നിന്ത്യന്‍ താരസുന്ദരി അനുഷ്‌ക ഷെട്ടിയാണ് നായികാ

ഒരിടവേളയ്ക്ക് ശേഷം മലയാളത്തില്‍ ഗംഭീര തിരിച്ചുവരവാണ് നടന്‍ സുരേഷ് ഗോപി നടത്തിയത്. ജോഷിയും സുരേഷ് ഗോപിയും…