തമിഴ് സിനിമ നടന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ധേയനായ ഒരാൾ ആണ് നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ. തമിഴ് സിനിമയിലെ എക്കാലത്തെയും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാൾ ആയ നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ ലോക സിനിമയിലെ തന്നെ ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാൾ ആണ്. പാണ്ടി രാജ് തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത് പുറത്ത് വന്ന എതിർക്കും തുനിതവൻ എന്ന ചിത്രം ആണ് സൂര്യ നായകൻ ആയി അഭിനയിച്ച് തിയേറ്ററിൽ റിലീസ് ചെയ്ത അവസാന ചിത്രം.

ഉലകനായകൻ കമൽഹാസനെ നായകൻ ആക്കി ലോകേഷ് കനകരാജ് തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത വിക്രം എന്ന ചിത്രത്തിൽ ഒരു അഥിതി വേഷത്തിലും സൂര്യ എത്തിയിരുന്നു. ഇപ്പോൾ സൂര്യയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രത്തെ പറ്റി ഉള്ള വാർത്തകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായി കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ഹിറ്റ് സിനിമകൾ ഒരുക്കുന്നതിൽ അഗ്രഗണ്യനായ ശിവ ആണ് സൂര്യയുടെ പുതിയ ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. സൂപ്പർസ്റ്റാർ രജനികാന്തിനെ നായകൻ ആക്കി ഒരുക്കിയ അണ്ണാത്തെ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം ശിവ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം ആണ് ഇത്.

പത്തിലേറെ ഭാഷകളിൽ ആയി വമ്പൻ ബഡ്ജറ്റിലും വലിയ ഒരു താര നിരയിലും ആണ് ചിത്രം ഒരുങ്ങുന്നത്. 1980 കാലഘട്ടത്തിൽ നടക്കുന്ന പീരിയോഡിക് ആക്ഷൻ ഡ്രാമ ആയാണ് ചിത്രം ഒരുങ്ങുന്നത് എന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ. ഇരുന്നൂറോളം ബോഡി ഗാർഡ്സിനെ അണിനിരത്തിയുള്ള വമ്പൻ ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾ ചിത്രത്തിൽ ഉണ്ടെന്ന് ആണ് വിവരം. ഏതായാലും നടിപ്പിൻ നായകനും ശിവയും ഒന്നിക്കുമ്പോൾ മികച്ച ഒരു കമർഷ്യൽ എന്റർടൈനർ ചിത്രത്തിന് വേണ്ടിയാണ് ഇന്ത്യൻ ജനത ഒന്നാകെ കാത്തിരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

സ്ക്രിപ്റ്റ് പൂർത്തിയാക്കി മുരുളി ഗോപി, എമ്പുരാൻ അണിയറയിൽ ഒരുങ്ങുന്നു

മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിനെ നായകൻ ആക്കി മുരളി ഗോപിയുടെ തിരക്കഥയിൽ പ്രിത്വിരാജ് സുകുമാരൻ…

മോഹൻലാലൊന്നും അല്ല ലോകസിനിമ കണ്ട കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ, അത് ആ താരം ആണ് വൈറൽ ആയി ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് കംപ്ലീറ്റ്…

കാവ്യയ്ക്ക് ആശംസയുമായി വന്നത് നടന്‍ ഉണ്ണി മുകുന്ദന്‍ മാത്രം

മലയാള സിനിമയുടെ കാവ്യശ്രീയായി അറിയപ്പെട്ടിരുന്ന നടി കാവ്യ മാധവന്റെ ജന്മദിനമാണിന്ന്. 1984 ല്‍ ജനിച്ച കാവ്യ…

സ്വിമ്മിംഗ് പൂളിൽ ഹോട്ട് ലുക്കായി നടി പ്രിയ വാരിയർ ; ചിത്രങ്ങൾ കാണാം

ഒറ്റകണ്ണിറുകളിലൂടെ ലോകമെമ്പടാഡും ഏറെ ജനശ്രെദ്ധ പിടിച്ചു പറ്റിയ പുതിമുഖ നടിയായിരുന്നു പ്രിയ വാരിയർ. ഒമർ ലുലു…