തമിഴ് സിനിമ നടന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ധേയനായ ഒരാൾ ആണ് നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ. തമിഴ് സിനിമയിലെ എക്കാലത്തെയും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാൾ ആയ നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ ലോക സിനിമയിലെ തന്നെ ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാൾ ആണ്. പാണ്ടി രാജ് തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത് പുറത്ത് വന്ന എതിർക്കും തുനിതവൻ എന്ന ചിത്രം ആണ് സൂര്യ നായകൻ ആയി അഭിനയിച്ച് തിയേറ്ററിൽ റിലീസ് ചെയ്ത അവസാന ചിത്രം.

ഉലകനായകൻ കമൽഹാസനെ നായകൻ ആക്കി ലോകേഷ് കനകരാജ് തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത വിക്രം എന്ന ചിത്രത്തിൽ ഒരു അഥിതി വേഷത്തിലും സൂര്യ എത്തിയിരുന്നു. ഇപ്പോൾ സൂര്യയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രത്തെ പറ്റി ഉള്ള വാർത്തകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായി കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ഹിറ്റ് സിനിമകൾ ഒരുക്കുന്നതിൽ അഗ്രഗണ്യനായ ശിവ ആണ് സൂര്യയുടെ പുതിയ ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. സൂപ്പർസ്റ്റാർ രജനികാന്തിനെ നായകൻ ആക്കി ഒരുക്കിയ അണ്ണാത്തെ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം ശിവ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം ആണ് ഇത്.

പത്തിലേറെ ഭാഷകളിൽ ആയി വമ്പൻ ബഡ്ജറ്റിലും വലിയ ഒരു താര നിരയിലും ആണ് ചിത്രം ഒരുങ്ങുന്നത്. 1980 കാലഘട്ടത്തിൽ നടക്കുന്ന പീരിയോഡിക് ആക്ഷൻ ഡ്രാമ ആയാണ് ചിത്രം ഒരുങ്ങുന്നത് എന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ. ഇരുന്നൂറോളം ബോഡി ഗാർഡ്സിനെ അണിനിരത്തിയുള്ള വമ്പൻ ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾ ചിത്രത്തിൽ ഉണ്ടെന്ന് ആണ് വിവരം. ഏതായാലും നടിപ്പിൻ നായകനും ശിവയും ഒന്നിക്കുമ്പോൾ മികച്ച ഒരു കമർഷ്യൽ എന്റർടൈനർ ചിത്രത്തിന് വേണ്ടിയാണ് ഇന്ത്യൻ ജനത ഒന്നാകെ കാത്തിരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

റിലീസിനൊരുങ്ങി ഗൗതം വാസുദേവ് മേനോൻ-വിക്രം ചിത്രം ധ്രുവനച്ചത്തിരം

ചിയാൻ വിക്രമിനെ നായകനാക്കി ഗൗതം വാസുദേവ് മേനോൻ സംവിധാനം ചെയ്ത് കഴിഞ്ഞ കുറച്ചു വർഷങ്ങളായി റിലീസിനായി…

ഷാരൂഖ് ഖാന്റെ പുതിയ ചിത്രത്തിൽ ദളപതി വിജയ്, വാർത്ത ആഘോഷമാക്കി ആരാധകർ

പ്രേക്ഷകർ കിങ് ഖാൻ എന്നും SRK എന്നും ഒക്കെ ആരാധനയോടെ വിളിക്കുന്ന ബോളിവുഡ് മെഗാ സ്റ്റാർ…

ദൃശ്യം ശ്രീനിവാസനെ നായകനാക്കി ചെയ്യാൻ ഇരുന്ന ചിത്രം, വെളിപ്പെടുത്തലുമായി പ്രശസ്ത നിർമ്മാതാവ്

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും വലിയ വിജയ ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് ദൃശ്യം. ജീത്തു ജോസഫ് തിരക്കഥ…

സൂര്യ രാജമൗലി കൂട്ടുകെട്ടിൽ ചിത്രമൊരുങ്ങുന്നു? മിനിമം രണ്ടായിരം കോടി കളക്ഷൻ നേടും

ഇന്ത്യൻ സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച കമർഷ്യൽ ഡയറക്ടർമാരിൽ ഒരാളാണ് എസ് എസ് രാജമൗലി. 2001…