മലയാളത്തിലെ യൂട്യൂബ് ചാനലുകളിൽ ഇന്ന് ഏറ്റവും കൂടുതൽ റീച്ച് ഉള്ള ഒരു വിഭാഗമാണ് സിനിമ റിവ്യൂ ചെയ്യുന്നവർ. കൊറോണ എന്ന മഹാമാരിക്ക് ശേഷം പലരും സിനിമ കാണാൻ പോകുന്നത് നല്ല റിവ്യൂ ഉള്ള ചിത്രങ്ങൾ അനുസരിച്ചാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ സിനിമ റിവ്യൂ ചെയ്യുന്ന ആളുകളുടെ റീച്ച് ഇപ്പോൾ കൂടിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. എന്നാൽ ഇത്തരക്കാർക്കെതിരെ ഇപ്പോൾ തുറന്നടിച്ചുകൊണ്ട് രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുന്നത് മലയാള സംവിധായകൻ ലാൽ ജോസ് തന്നെയാണ്.Solamante Theneechakal | Now Showing | Book Tickets | VOX Cinemas UAE

സിനിമ റിവ്യൂ ചെയ്യുന്നവർ ചിലർ എല്ലാം വാടകകൊണ്ട് കളെ പോലെ പെരുമാറുന്നു എന്ന് സംവിധായകൻ ലാലിലോസ് ഇപ്പോൾ തുറന്നുപറച്ചിലുകൾ നടത്തിയിരിക്കുകയാണ്. കാശു കൊടുത്താൽ മാത്രമേ നല്ല ചിത്രങ്ങളെക്കുറിച്ച് ഇവർ റിവ്യൂ എഴുതുകയുള്ളൂ എന്നാണ് ലാൽ ജോസ് പറയുന്നത്. ഇത്തരത്തിലുള്ള ആളുകൾ നല്ല ഫോളോവേഴ്സ് ഉള്ള യൂട്യൂബ് ചാനൽ സ്വന്തമായി ഉള്ളവരാണ്. എന്നാൽ ഇവരെല്ലാം തന്നെ ഇപ്പോൾ നല്ല കാശു കൊടുത്താൽ മാത്രമേ ഇത്തരത്തിലുള്ള ചിത്രങ്ങളെക്കുറിച്ച് അഭിപ്രായങ്ങൾ പറയുന്നുള്ളൂ. കാശു കൊടുക്കാത്തവരുടെ ചിത്രങ്ങളെ ഇടിച്ചുതാടുന്ന അഭിപ്രായമാണ് ഇപ്പോൾ ഇവർ പറയുന്നത് എന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.അവർക്ക് നമ്മൾ കൊടുത്ത വാക്കാണ് 'സോളമന്റെ തേനീച്ചകൾ': ടൈറ്റിൽ പോസ്റ്റർ എത്തി  | solamante theneechakal movie lal jose title poster

സംവിധായകന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ സോളമന്റെ തേനീച്ചകൾ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ജിസിസി റിലീസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ദുബായിൽ വ്യാഴാഴ്ച നടത്തിയ പത്രസമ്മേളനത്തിന്റെ ഭാഗമായാണ് അദ്ദേഹം ഇത് പറഞ്ഞത്. ഇത്തരത്തിൽ പണം കൊടുത്ത് റിവ്യൂ പറയിപ്പിക്കാതെ അവരുടെ ചിത്രങ്ങൾ മോശം അഭിപ്രായങ്ങൾ പറയാനും ചിലർ മുതിർന്നിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ എല്ലാവരെയും അടച്ചാക്ഷേപിക്കുന്ന അഭിപ്രായമല്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് തനിക്ക് ഉള്ളതെന്നും നല്ല രീതിയിൽ റിവ്യൂ പറയുന്നവർ പലരും ഉണ്ട് അത് വ്യക്തികളുടെ സ്വഭാവസവിശേഷതകൾ അനുസരിച്ചാണ്.Solamante Theneechakal OTT Release date ManoramaMAX | Indian Express  Malayalam

പണ്ടുകാലത്ത് ഇത്തരത്തിൽ ഒന്നുമല്ലാതിരുന്നപ്പോൾ ഒരു ചിത്രം ഇറങ്ങിക്കഴിഞ്ഞാൽ നല്ലതാണോ ചീത്തയാണോ എന്ന് മാത്രമേ ഇത്തരക്കാർ പറഞ്ഞിരുന്നുള്ളൂ എന്നാൽ ഇന്ന് വളരെ സൂക്ഷ്മമായാണ് പ്രേക്ഷകരും വിമർശകരും സിനിമകളെ കാണുന്നത്. ടെക്നോളജിയുടെ അതിപ്രസരം കൊണ്ട് പ്രേക്ഷകർക്കും ഏത് ലളിതമായ ആളുകൾക്കും ഒരു ചിത്രത്തിന്റെ ഡീറ്റൈലിംഗ് അറിയാൻ സാധിക്കുന്നുണ്ട് ക്യാമറ ആങ്കിൾ എഡിറ്റിംഗ് ഷോട്ടുകൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് എല്ലാം തന്നെ എല്ലാവരും അഭിപ്രായം പറയുന്നു ഇന്ന് എല്ലാവരും എഴുത്തുകാരും സംവിധായകനും എല്ലാമാണ് പ്രേക്ഷകർക്ക് വേണ്ടിയല്ല ഇത്തരത്തിലുള്ളവർക്ക് വേണ്ടിയാണ് ഇപ്പോൾ സിനിമ ചെയ്യേണ്ടത് എന്ന് ആണ് ഇപ്പോൾ തോന്നുന്നത് എന്നും സംവിധായകൻ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.Solomante Theneechakal movie joju george character teaser released lal jose  movie will hit theaters on august 18 2022 | Solomante Theneechakal: Joju  with another great performance; 'Solomon' in Solomon's Bees, character  teaser -

എല്ലാ ചിത്രങ്ങളെയും ഇതുപോലെ നോക്കി കാണരുത് ചിലർ ലളിതമായ പ്രേക്ഷകർക്കും മറ്റെല്ലാവർക്കും ആസ്വദിക്കാൻ കഴിയുന്ന ചിത്രങ്ങളാണ് ചെയ്യുന്നത്. താൻ സിനിമയിൽ വന്നിട്ട് ഏകദേശം 25 ഓളം വർഷങ്ങളായി എന്നും തന്റെ സമയത്ത് തന്നെക്കാൾ സീനിയർ ആയ സംവിധായകർ ആ കാലത്ത് ചെയ്തുകൊണ്ടിരുന്ന സിനിമകളിൽ നിന്നും എന്തോ ഒരു മാറ്റം തന്റെ ചിത്രങ്ങൾക്കുള്ളതുകൊണ്ടാണ് താൻ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടുന്ന ഒരു സംവിധായകനായി മാറിയത്.Lal Jose's next film titled 'Solamante Theneechakal' | Malayalam Movie News  - Times of India

ഏകദേശം 9 വർഷത്തോളം താൻ അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടറായി പ്രവർത്തിച്ചിരുന്നു. അതിനുശേഷം ആണ് സ്വന്തമായി ഒരു സിനിമ സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത് ഇപ്പോൾ അതിന്റെ ഒന്നും ആവശ്യമില്ല ഒരു മൂന്നോ നാലോ സിനിമ ക്യാമറ വെച്ച് നിങ്ങൾക്ക് ഷൂട്ട് ചെയ്യാവുന്നതാണ് ഒരു ക്യാമറാമാനും എഡിറ്ററും ഉണ്ടെങ്കിൽ സിനിമ ഉണ്ടാകും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

അജിത്തിനൊപ്പം എ കെ 61 ന്റെ ഭാഗമാവാൻ മഞ്ജു ചേച്ചിയും; ത്രില്ലടിച്ചു പ്രേക്ഷകർ

തമിഴ് താരം അജിത്തിന്റെ 61-ാമത് ചിത്രം നിർമ്മാണത്തിലാണ്, ജനപ്രിയ നടൻ തുടർച്ചയായ മൂന്നാം തവണയും സംവിധായകൻ…

അജു വർഗീസിന്റെ പ്രവചനം പോലെ ബോക്സോഫീസ് തൂക്കിയടിയുമായി സിബിഐ-5

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെ നായകനാക്കി എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത്…

ധനുഷിന്റെ ചിത്രത്തിന്റെ പ്രദർശനത്തിനിടയിൽ തീയറ്ററിന്റെ സ്ക്രീൻ വലിച്ചുകീറി ആരാധകർ

ലോകമെമ്പാടും ആരാധകരുള്ള തമിഴ് താരമാണ് ധനുഷ്. പക്ഷേ കഴിഞ്ഞ കുറച്ചു നാളുകളായി താരത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ ഒന്നും…

ലാൽ സർ രാവിലെ എഴുന്നേൽക്കണമെങ്കിൽ പോലും ഞാൻ വിളിച്ചുണർത്തണം, തുറന്ന് പറഞ്ഞു ആന്റണി പെരുമ്പാവൂർ

മലയാള സിനിമ കണ്ട ഏറ്റവും വലിയ താരവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ.…