പൃഥ്വിരാജിന് ശേഷം ഇപ്പോൾ മോഹൻലാലിന്റെ പുതിയ വീട് സന്ദർശിച്ച ഏറ്റവും പുതിയ സെലിബ്രിറ്റി സൂപ്പർസ്റ്റാറിന്റെ മികച്ച സുഹൃത്തും നടനുമായ മമ്മൂക്ക തന്നെയാണ്. ലാലേട്ടൻ പുതിയ വീട് മേടിച്ചതാണ് ഇപ്പോൾ ഏറ്റവും പുതിയ എം ടൗണിലെ വിശേഷം. ഞായറാഴ്ച, മോഹൻലാലിന്റെ എറണാകുളത്തെ പുതിയ വീട് സന്ദർശിച്ചപ്പോൾ ക്ലിക്കുചെയ്‌ത മമ്മൂക്ക പങ്കുവച്ച ഇരുവരും ഒന്നിച്ചു നിൽക്കുന്ന ചിത്രം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരുന്നു.Mohanlal And Mammootty Finally Stand In Solidarity With Dileep Case Assault  Survivor - Filmibeat

മോഹൻലാൽ ചിത്രത്തിന് “ഇച്ചക്ക” എന്ന് അടിക്കുറിപ്പ് നൽകിയപ്പോൾ മമ്മൂട്ടി ചിത്രം പങ്കു വച്ചുകൊണ്ടു കുറിച്ചത് ലാലിനൊപ്പം പുതിയ വീട്ടിൽ എന്നാണ്. നടൻ രമേശ് പിഷാരടിയാണ് ചിത്രം പകർത്തിയത്. ചിത്രം ഇന്റർനെറ്റിൽ വൈറലായതോടെ, ഫാസിലിന്റെ 2008-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ‘ഹരികൃഷ്ണൻസിന്റെ’ രണ്ടാം ഭാഗത്തിനായി അഭിനേതാക്കൾ വീണ്ടും ഒന്നിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന രീതിയിലുള്ള റിപോർട്ടുകൾ പ്രചരിക്കാൻ തുടങ്ങി, അതിന്റെ പ്രാഥമിക ചർച്ചകളുടെ ഭാഗമായാണ് കൂടിക്കാഴ്ച എന്നുള്ള രീതികളിൽ.Image

നിങ്ങൾക്കറിയാവുന്നതുപോലെ, സംവിധായകൻ ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി മോഹൻലാലിനെയും മമ്മൂട്ടിയെയും വെച്ച് പ്രൊജക്റ്റ് പ്ലാൻ ചെയ്യുന്നതായി റിപ്പോർട്ടുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. ഇപ്പോൾ ഈ ചിത്രം വന്നതിനു പിന്നാലെ ഇത് രണ്ടാം ഭാഗത്തെക്കുറിച്ചുള്ള അഭ്യൂഹങ്ങൾക്ക് ആക്കം കൂട്ടി. അതേ കുറിച്ച് നിലവിൽ ഔദ്യോഗിക അപ്‌ഡേറ്റുകളൊന്നും തന്നെ ചിത്രത്തിന്റെ അണിയറ പ്രവർത്തകർ പുറത്തു വിട്ടിട്ടില്ല.The Evergreen heroes of Malayalam: Mammootty and Mohanlal | Insta fashion,  Fashion blogger, Amazing women

ബോക്സ് ഓഫീസിൽ ഇനി ഭരിക്കാൻ ഇരിക്കുന്നത്, മമ്മൂട്ടിയുടെയും മോഹൻലാലിന്റെയും ത്രില്ലറുകൾ – റോർഷാച്ചും മോൺസ്റ്ററും ആയിരിക്കും – അടുത്ത മാസം പൂജാ അവധിക്കാലത്ത് ബോക്സ് ഓഫീസിൽ ഇവർ തമ്മിൽ ഏറ്റുമുട്ടും. റോഷാക്കിന്റെ പോസ്റ്റ്-പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ ഇപ്പോൾ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്, ഉടൻ തന്നെ ഇത് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിക്കാൻ നിർമ്മാതാക്കൾ പദ്ധതിയിടുന്നുണ്ട്.ThrowbackThursday: When Shah Rukh Khan Almost Debuted In Mollywood In THIS  Mohanlal-Mammootty-Juhi Chawla Starrer!

മോഹൻലാലിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, ആശീർവാദ് സിനിമാസ് നിർമ്മിക്കുന്ന തന്റെ ആദ്യ സംവിധാന ചിത്രമായ ബറോസിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് താരം അടുത്തിടെ പൂർത്തിയാക്കി, ചിത്രത്തിൽ മോഹൻലാലിനൊപ്പം ഉണ്ണി മുകുന്ദൻ, മായ, പാസ് വേഗ, ഗുരു സോമസുന്ദരം, റാഫേൽ അമർഗോ, സീസർ ലോറന്റെ റാട്ടൺ എന്നിവർ പ്രധാന ഭാഗങ്ങൾ അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. . മോൺസ്റ്റർ, അലോൺ, റാം, എൽ2: എമ്പുരാൻ എന്നിവയും മോഹൻലാലിന്റേതായി വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളാണ്. അതെ സമയം രോഷാക്കിനു ശേഷം ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശ്ശേരിക്കൊപ്പം വരാനിരിക്കുന്ന നൻപകൽ നേരത് മയക്കം എന്ന ചിത്രമാണ് വരാനിരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

തൃശൂരിന് തിലകക്കുറിയായ രാഗം തീയേറ്ററിലേക്ക് ലോകേഷും അനിരുദ്ധും ; ആവേശത്തേരിൽ വിക്രം ആരാധകർ

കേരളത്തിലെ തന്നെ വളരെ പഴക്കം ചെന്ന തീയേറ്ററുകളിൽ ഏറ്റവും മുൻപന്തിയിൽ നിൽക്കുന്ന തീയേറ്റർ ആണ് തൃശൂർ…

വാസന്തി യിൽ നിന്നും വിക്രം ലെ ഏജന്റ് ടീനയിലേക്കുള്ള പരകായപ്രവേശം

വിക്രം എന്ന പുതിയ കമൽഹാസൻ ചിത്രം കണ്ട് ആരും തന്നെ വേലക്കാരിയിൽ നിന്നും ഏജന്റ് ടീന…

ട്രോളുകൾ കാരണം സുഹൃത്തുക്കളുടെ ഇടയിൽ പോലും ഞാൻ ഒറ്റപ്പെടുന്നു, മനസ്സ് തുറന്ന് ഗായത്രി സുരേഷ്

മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നായികമാരിൽ ഏറെ ശ്രദ്ധേയയായ നടിയാണ് ഗായത്രി സുരേഷ്. ജമുനാപ്യാരി എന്ന കുഞ്ചാക്കോ…

മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി ഇന്ത്യൻ സിനിമയുടെ ഇതിഹാസ താരം; നാഗാർജുന പറയുന്നു

മലയാള സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളും എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ആണ് മെഗാസ്റ്റാർ…