ബോളിവുഡിൽ മിന്നും താരമായി തിളങ്ങുന്ന താരമാണ് അക്ഷയ് കുമാർ എന്നാൽ മോളിവുഡിൽ നിന്നും പോകുന്ന ഏറ്റവും കൂടുതൽ ചിത്രങ്ങൾ ബോളിവുഡിലേക്ക് റീമേക്ക് ചെയ്തിട്ടുള്ളത് അക്ഷയ്കുമാർ തന്നെയാണ്. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ താരം പുതിയ ആവശ്യം പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത് മോഹൻലാലിനൊപ്പം മലയാള സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കണമെന്നാണ്. ഒരുപാട് മലയാള ചിത്രങ്ങൾ ബോളിവുഡിലേക്ക് റീമേക്ക് ചെയ്തിട്ടുള്ള താങ്കൾ എന്നാണ് ഒരു മലയാള ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നത് എന്ന് ആരാധകന്റെയും ചോദ്യത്തിന് മറുപടിയായാണ് ഇപ്രകാരം താരം പറഞ്ഞത്.Akshay Kumar reacts to call to boycott his film 'Raksha Bandhan'; says it  doesn't make sense - The Week

തന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ രക്ഷാബന്ധൻ പ്രചാരണ പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുക്കുന്ന അവസരത്തിലാണ് ആരാധകരിൽ നിന്നും ഇത്തരത്തിൽ ഒരു ചോദ്യം ഉയർന്നത്. പെട്ടെന്ന് തന്നെ താരം പറഞ്ഞത് മലയാളത്തിൽ അഭിനയിക്കാൻ താല്പര്യമുണ്ട് എന്നാൽ ലാലേട്ടന്റെ ഒപ്പം അഭിനയിക്കാൻ ആണ് താല്പര്യം. പ്രിയദർശൻ തന്റെ ഒരു സുഹൃത്താണ് അദ്ദേഹത്തോട് ഒന്ന് ചോദിച്ചു നോക്കട്ടെ എന്നായിരുന്നു ആക്ഷേപികുമാർ പ്രതികരിച്ചത്.Akshay Kumar: Latest News & Top stories of Akshay Kumar, photos and Videos  on Catch News

അക്ഷയ് കുമാറിന്റെ വാക്കുകൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുകയാണ് ഒരുപാട് മലയാള സിനിമകളുടെ റീമേക്കിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുള്ള ആളാണ് അക്ഷയ് കുമാർ. തമിഴ് എന്ന ഭാഷയിൽ താൻ സൂപ്പർ താരം രജനീകാന്തിനൊപ്പം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട് കണ്ണടയിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട് ഇനിയുള്ള മലയാളത്തിലാണ് അത് മോഹൻലാലിനോടൊപ്പം തുടങ്ങണം എന്നാണ് ആഗ്രഹിക്കുന്നത്. അത് സംഭവിക്കുകയാണെങ്കിൽ വലിയൊരു ബഹുമതിയായി തന്നെ കരുതും എന്നാണ് അക്ഷയ്കുമാർ പ്രതികരിച്ചത്.Akshay Kumar To NDTV On Raksha Bandhan, Box Office Clash With Aamir And More

മലയാള ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കാൻ സന്തോഷം മാത്രമേയുള്ളൂ പക്ഷേ തനിക്ക് മലയാളം ഒരു വാക്കുപോലും സംസാരിക്കാൻ അറിയില്ല. മാത്രമല്ല തനിക്ക് തന്റെ ചിത്രത്തിൽ മറ്റൊരാളെ വെച്ച് ശബ്ദം ഡബ്ബ് ചെയ്യുന്നത് താല്പര്യമില്ല സ്വന്തം ശബ്ദത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നതാണ് ഇഷ്ടം. ഇത്തരത്തിൽ പ്രതികരിച്ചാണ് അക്ഷയ്കുമാർ ആരാധകന്റെ വായടപ്പിച്ചത്.Akshay Kumar to produce Priyadarshan's next, filmmaker says 'his doors were  always open for me, but I did not go to him' | Bollywood - Hindustan Times

എന്തായാലും ലാലേട്ടനും അക്ഷയ് കുമാറുമായ ഒരു ചിത്രം മലയാളത്തിൽ എത്തുകയാണെങ്കിൽ മലയാളി ആരാധകരെയും ബോളിവുഡ് പ്രേക്ഷകരെയും ഒരുപോലെ ത്രില്ലടിപ്പിക്കുന്ന ഒരു ചിത്രമായിരിക്കും അത് എന്നാണ് അറിയാൻ കഴിയുന്നത്. ഈ മാസം 11നാണ് അക്ഷയ്കുമാർ നായകൻ അയക്കുന്ന പുതിയ ചിത്രം രക്ഷാബന്ധൻ തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയത്. എന്നാൽ ബോളിവുഡിൽ വലിയൊരു ചലനം സൃഷ്ടിക്കാൻ ഒന്നും ചിത്രത്തിനായില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

അങ്കമാലി ഡയറീസിന്റെ ഹിന്ദി പതിപ്പിൽ നായകനാകാൻ അർജുൻ ദാസ്, വിക്രത്തിലെ സ്ക്രീൻ സ്പേസ് നു നന്ദി പറഞ്ഞു താരം

അടുത്തിടെ കമൽഹാസൻ, വിജയ് സേതുപതി, ഫഹദ് ഫാസിൽ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ച വിക്രം എന്ന…

ഭീഷമയിലെ അജാസായി ഞാനോ?, മറുപടി പറഞ്ഞ് ദുൽഖർ

മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി ബിഗ് ബി-ക്ക് ശേഷം അമൽ നീരദ് സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രമാണ് ഭീഷ്മപർവ്വം.…

ഒടിയന് സ്റ്റേറ്റ് അവാർഡ് കിട്ടിയില്ലെങ്കിൽ ഈ പണി നിർത്തുമെന്ന് ശ്രീകുമാർ മേനോൻ പറഞ്ഞിരുന്നു, വെളിപ്പെടുത്തി മനോജ്‌

ഇന്ത്യൻ സിനിമ പ്രേക്ഷകർ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരുന്ന ചിത്രമായിരുന്നു വി എ ശ്രീകുമാർ മേനോൻ മലയാളത്തിന്റെ…

KGF 2 ഹിന്ദി ബോക്‌സ് ഓഫീസ് കളക്ഷൻ: ആമിർ ഖാന്റെ ദംഗലിനെ വെല്ലാൻ കെ ജി എഫിനു കഴിയുമോ?

കന്നഡ സൂപ്പർസ്റ്റാർ യാഷ് പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്ന പാൻ-ഇന്ത്യൻ പ്രോജക്റ്റായ കെജിഎഫ് 2, മഹത്തായ 1000…