മോഹന്‍ലാലിനെ ലയണ്‍ എന്നും മമ്മൂട്ടിയെ ടൈ​ഗര്‍ എന്നും വിശേഷിപ്പിച്ച്‌ തെന്നിന്ത്യന്‍ താരം വിജയ് ദേവരകൊണ്ട.വിജയ് ദേവരകൊണ്ട നായകനായെത്തുന്ന പുതിയ ചിത്രം ലൈഗര്‍ പ്രമോഷന്റെ ഭാഗമായി കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊച്ചിയില്‍ എത്തിയപ്പോഴാണ് തരാം ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞത്.മലയാളി താരങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള താരത്തിന്റെ പ്രതികരണമാണ് സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വൈറല്‍.മെഗാ ബജറ്റ് ചിത്രം ലൈഗറിന്റെ കേരള വിതരണാവകാശം സ്വന്തമാക്കിയത് ശ്രീഗോകുലം മൂവീസ് ആണ്. ചി​ത്ര​ത്തി​ല്‍​ ​അ​ന​ന്യ​ ​പാ​ണ്ഡെ​ ​നാ​യി​ക​യാ​യി​ ​എ​ത്തു​ന്നു.​ ​അ​ന​ന്യ​യു​ടെ​ ​തെ​ലു​ങ്ക് ​അ​ര​ങ്ങേ​റ്റ​ ​ചിത്രം കൂടിയാണ് ​ലൈ​ഗ​ര്‍.​

താന്‍ ഏറെ സ്നേഹിക്കുന്ന താരമാണ് ദുല്‍ഖര്‍ എന്നും ഞാൻ ദുൽക്കാറിന്റെ വലിയ ഫാൻ ആണെന്നും വിജയ് പറഞ്ഞു. അതിനാല്‍ മമ്മൂട്ടി സാര്‍ തനിക്ക് അങ്കിളാണെന്നും വിജയ് ദേവരക്കൊണ്ട പറഞ്ഞു.കൂടാതെ കണ്ണ് കൊണ്ട് അഭിനയിക്കുന്ന ആളാണ് ഫഹദ് ഫാസില്‍ എന്നും ടൊവിനോ തോമസ് ഹാന്‍ഡ്സം ആണെന്നും വിജയ് പറഞ്ഞു.

താരത്തിന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ ലൈ​ഗന്റെ പ്രമോഷന്റെ ഭാ​ഗമായി ​ടീം കൊച്ചിയില്‍ എത്തിയിരുന്നു. അനന്യ പാണ്ഡ്യയാണ് നായിക . മമ്മൂട്ടിയുടേയും മോഹന്‍ലാലിന്റേയും ഡയലോ​ഗും അനന്യയും വിജയ് യും പറഞ്ഞു. ഓഗസ്റ്റ് 25ന് ആണ് ലൈ​ഗര്‍ തിയറ്ററുകളില്‍ എത്തുന്നത്.ത്ര​ത്തി​ല്‍​ ​അ​ന​ന്യ​ ​പാ​ണ്ഡെ​ ​നാ​യി​ക​യാ​യി​ ​എ​ത്തു​ന്നു.​ ​അ​ന​ന്യ​യു​ടെ​ ​തെ​ലു​ങ്ക് ​അ​ര​ങ്ങേ​റ്റ​ ​ചിത്രം കൂടിയാണ് ​ലൈ​ഗ​ര്‍.​

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

‘അടിപൊളി ലെവല്‍.. രോമം എണീച്ച് നില്‍ക്കുന്ന ദിവസം’; വിജയുടെ ബീസ്റ്റ് ആഘോഷമാക്കി ആരാധകര്‍.

ബീസ്റ്റ് റീവ്യൂ. ദളപതിയുടെ ഒരു ONE MAN ഷോ. മൊത്തത്തിൽ Average. ഒരു അന്താരാഷ്ട്ര തീവ്രവാദ…

റോക്കട്രിയെ പ്രശംസിച്ച് രജനികാന്ത്

അബ്‌ദുൾകാലമിനൊപ്പം ലോകമെമ്പാടും ആദരിക്കപ്പെടേണ്ടിയിരുന്ന വ്യക്തിയായ ഐഎസ്‌ആര്‍ഒ മുന്‍ ശാസ്ത്രജ്ഞനായിരുന്ന നമ്ബി നാരായണന്റെ കഥ പറയുന്ന ചിത്രമാണ്…

അവതാറിന്റെ കളക്ഷൻ റെക്കോർഡ് മറികടക്കാൻ മോഹൻലാൽ ചിത്രം? ഒന്നിക്കുന്നത് ഹോളിവുഡ് താരത്തിനൊപ്പം

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് കംപ്ലീറ്റ്…

കടുവ നാളെയെത്തുന്നു, പല സീനുകളും വെട്ടി മാറ്റി?

മലയാളത്തിന്റെ യുവ സൂപ്പർ താരം പ്രിത്വിരാജ് സുകുമാരനെ നായകനാക്കി സൂപ്പർ ഹിറ്റ് സംവിധായകൻ ഷാജി കൈലാസ്…