മോഹന്‍ലാലിനെ ലയണ്‍ എന്നും മമ്മൂട്ടിയെ ടൈ​ഗര്‍ എന്നും വിശേഷിപ്പിച്ച്‌ തെന്നിന്ത്യന്‍ താരം വിജയ് ദേവരകൊണ്ട.വിജയ് ദേവരകൊണ്ട നായകനായെത്തുന്ന പുതിയ ചിത്രം ലൈഗര്‍ പ്രമോഷന്റെ ഭാഗമായി കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊച്ചിയില്‍ എത്തിയപ്പോഴാണ് തരാം ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞത്.മലയാളി താരങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള താരത്തിന്റെ പ്രതികരണമാണ് സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വൈറല്‍.മെഗാ ബജറ്റ് ചിത്രം ലൈഗറിന്റെ കേരള വിതരണാവകാശം സ്വന്തമാക്കിയത് ശ്രീഗോകുലം മൂവീസ് ആണ്. ചി​ത്ര​ത്തി​ല്‍​ ​അ​ന​ന്യ​ ​പാ​ണ്ഡെ​ ​നാ​യി​ക​യാ​യി​ ​എ​ത്തു​ന്നു.​ ​അ​ന​ന്യ​യു​ടെ​ ​തെ​ലു​ങ്ക് ​അ​ര​ങ്ങേ​റ്റ​ ​ചിത്രം കൂടിയാണ് ​ലൈ​ഗ​ര്‍.​

താന്‍ ഏറെ സ്നേഹിക്കുന്ന താരമാണ് ദുല്‍ഖര്‍ എന്നും ഞാൻ ദുൽക്കാറിന്റെ വലിയ ഫാൻ ആണെന്നും വിജയ് പറഞ്ഞു. അതിനാല്‍ മമ്മൂട്ടി സാര്‍ തനിക്ക് അങ്കിളാണെന്നും വിജയ് ദേവരക്കൊണ്ട പറഞ്ഞു.കൂടാതെ കണ്ണ് കൊണ്ട് അഭിനയിക്കുന്ന ആളാണ് ഫഹദ് ഫാസില്‍ എന്നും ടൊവിനോ തോമസ് ഹാന്‍ഡ്സം ആണെന്നും വിജയ് പറഞ്ഞു.

താരത്തിന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ ലൈ​ഗന്റെ പ്രമോഷന്റെ ഭാ​ഗമായി ​ടീം കൊച്ചിയില്‍ എത്തിയിരുന്നു. അനന്യ പാണ്ഡ്യയാണ് നായിക . മമ്മൂട്ടിയുടേയും മോഹന്‍ലാലിന്റേയും ഡയലോ​ഗും അനന്യയും വിജയ് യും പറഞ്ഞു. ഓഗസ്റ്റ് 25ന് ആണ് ലൈ​ഗര്‍ തിയറ്ററുകളില്‍ എത്തുന്നത്.ത്ര​ത്തി​ല്‍​ ​അ​ന​ന്യ​ ​പാ​ണ്ഡെ​ ​നാ​യി​ക​യാ​യി​ ​എ​ത്തു​ന്നു.​ ​അ​ന​ന്യ​യു​ടെ​ ​തെ​ലു​ങ്ക് ​അ​ര​ങ്ങേ​റ്റ​ ​ചിത്രം കൂടിയാണ് ​ലൈ​ഗ​ര്‍.​

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

പ്രാകൃത ചിന്ത നായക കഥാപാത്രം വഴി സിനിമയിൽ പങ്കുവെച്ചതിൽ ഖേദിക്കുന്നു : കടുവ സിനിമയ്ക്കെതിരെ രമേശ് ചെന്നിത്തല

പൃഥ്വിരാജിനെ നായകനാക്കി ഷാജി കൈലാസ് നിർമ്മിച്ച ചിത്രമാണ് കടുവ. ചിത്രം ബോക്സ് ഓഫീസിൽ വൻവിജയം കരസ്ഥമാക്കി.…

നയന്‍താര: ബിയോണ്ട് ദി ഫെയറിടേല്‍’ എന്നാണ് പേരിട്ടുള്ളത്, ഇത്‌ വെറുമൊരു വിവാഹ വീഡിയോ ആയിരിക്കില്ല ; ഗൗതം വാസുദേവ് മേനോന്‍

തമിഴകത്തിന്റെ താര റാണി നയന്‍താരയുടെയും സംവിധായകന്‍ വിഘ്നേശ് ശിവന്റെയും വിവാഹം തെന്നിന്ത്യ ഇന്നോളം കണ്ടതില്‍ വെച്ചേറ്റവും…

ഞാൻ ഒരാളെ ചുംബിച്ചിട്ടുണ്ട്, വെളിപ്പെടുത്തി ഡോക്ടർ റോബിൻ

ബിഗ് ബോസ് എന്ന ടെലിവിഷൻ റിയാലിറ്റി ഷോ വഴി ഒരുപാട് ആരാധകരെ സ്വന്തമാക്കിയ താരമാണ് ഡോക്ടർ…

മോഹൻലാലും ജാക്കി ചാനും ഒന്നിക്കുന്നു? മലയാളത്തിലെ ആദ്യ ആയിരം കോടി ചിത്രം ആകുമോ?

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് കംപ്ലീറ്റ്…