മലയാളി സിനിമ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട സംവിധായകൻ ആണ് ലാൽ ജോസ്. ലാൽ ജോസ് സംവിധാനം ചെയ്ത പുതിയ ചിത്രം സോളമന്റെ തേനീച്ചകൾ നാളെ ലോകം എമ്പാടും ഉള്ള തിയേറ്ററുകളിലേക്ക് എത്തുക ആണ്. എൽ ജെ ഫിലിംസിന്റെ ബാനറിൽ ലാൽ ജോസ് തന്നെ ആണ് സോളമന്റെ തേനീച്ചകൾ നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. പി ജി പ്രധീഷ് ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട സംഗീത സംവിധായകൻ വിദ്യാസാഗർ ആണ് ഈ ചിത്രത്തിന് സംഗീതം ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്.

അജമൽ സാബു ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ ക്യാമറ വിഭാഗം കൈകാര്യം ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. സോളമന്റെ തേനീച്ചകൾക്ക് മുൻപ് ലാൽ ജോസ് സൗബിൻ ഷാഹിറിനെ നായകൻ ആക്കി ഒരുക്കിയ മ്യാവു എന്ന ചിത്രത്തിന്റെയും സിനിമട്ടോഗ്രാഫർ അജ്മൽ സാബു ആയിരുന്നു. ഒരു റൊമാന്റിക് ത്രില്ലെർ ആയി ആണ് സോളമന്റെ തേനീച്ചകൾ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. ജോജു ജോർജ്, വിൻസി അലോഷ്യസ് എന്നിവർക്ക് ഒപ്പം പുതുമുഖങ്ങൾ ആയ ദർശന എസ് നായർ, ശംബു മേനോൻ, അഡിസ് ആന്റണി അക്കര എന്നിവർ ആണ് ചിത്രത്തിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

രഞ്ജൻ എബ്രഹാം ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ എഡിറ്റിംഗ് നിർവഹിച്ചിരിക്കുന്നത്. സിവിൽ പോലീസ് ഓഫീസർസ് ആയി ആണ് വിൻസി അലോഷ്യസും ദർശന എസ് നായരും ചിത്രത്തിൽ എത്തുന്നത്. ജോണി ആന്റണി, ശിവ പാർവതി, മണികണ്ഠൻ ആചാരി, ഷാജു ശ്രീധർ, ബിനു പപ്പു, സുനിൽ സുഖദ, ശിവജി ഗുരുവായൂർ, അഭിനവ് മണികണ്ഠൻ തുടങ്ങി ഒട്ടേറെ താരങ്ങൾ ചിത്രത്തിൽ ഉണ്ട്. ഒരുപാട് നാളത്തെ കാത്തിരിപ്പിന് ഒടുവിൽ ചിത്രം നാളെ തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തുമ്പോൾ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ ആണ് പ്രേക്ഷകർ ഉറ്റുനോക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

മമ്മുട്ടിയും മോഹൻലാലും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു? മലയാളത്തിലെ ആദ്യ ആയിരം കോടി ചിത്രമാകുമോ?

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് കംപ്ലീറ്റ്…

മോഹൻലാൽ തന്റെ യൂത്ത് ടൈമിലും, 50 വയസിനു ശേഷവും ഒരു അത്ഭുതം തന്നെയാണ് : കുറിപ്പ് ശ്രദ്ധ നേടുന്നു

നാല് പതിറ്റാണ്ടിലേറെയായി മലയാളികളുടെ സിനിമാ സങ്കല്‍പ്പങ്ങളില്‍ നിന്ന് മാറ്റി നിര്‍ത്താനാകാത്ത അഭിനയ യാത്രയുമായി മലയാളത്തിന്റെ നടനവിസ്മയം…

മമ്മൂക്കക്കും ലാലേട്ടനും ഇനി ഒരു നാഷണൽ അവാർഡോ ബെസ്റ്റ് ആക്ടർ കിട്ടില്ല, വൈറലായി ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്

സിനിമയിൽ അനുദിനം മാറ്റങ്ങൾ വന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു കാലഘട്ടമാണിത്. മാറി തുടങ്ങുന്ന സിനിമയെക്കുറിച്ച് ചിലർ പലതരത്തിലുള്ള…

ബാലയ്യയുടെ നായികയാകുന്നതിന്റെ സന്തോഷം പങ്കുവെച്ച് ഹണി റോസ്

2005ൽ മണിക്കുട്ടനെ നായകനാക്കി വിനയൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ബോയ്ഫ്രണ്ട് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ അഭിനയ രംഗത്തേക്ക് കടന്നുവന്ന…