മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയ താരങ്ങളാണ് മോഹന്‍ലാലും പൃഥ്വിരാജും.2019ല്‍ മോഹന്‍ലാലിനെ നായകനാക്കി പൃഥ്വിരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത ഹിറ്റ് ചിത്രമായിരുന്നു ലൂസിഫര്‍. വമ്പന്‍ ബഡ്ജറ്റില്‍ ഒരുങ്ങിയ ചിത്രം ബോക്സ്ഓഫീസില്‍ നിന്നും റോക്കോഡ് കളക്ഷനാണ് സ്വന്തമാക്കിയത്. ചിത്രത്തിന്റെ രണ്ടാംഭാഗം എമ്പുരാന്‍ ഉടന്‍ ഉണ്ടാവുമെന്നും പൃഥ്വിരാജ് അറിയിച്ചിരുന്നു.ആരാധകർ മാത്രമല്ല മലയാള സിനിമ പ്രേകഷകർ ഒന്നടങ്കം കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രം കൂടിയാണ് ലൂസിഫറിന്റെ രണ്ടാംഭാഗമായ എമ്പുരാൻ.
ചിത്രം ഉടന്‍ തന്നെ ഉണ്ടാകുമെന്നുള്ള സൂചനെക്കുറിച്ചാണ് ഇപ്പോള്‍ ചര്‍ച്ചകള്‍ ഉയരുന്നത്.

കഴിഞ്ഞ ദിവസമായിരുന്നു ജന ഗണ മനയുടെ സക്സസ് മീറ്റ് കൊച്ചിയില്‍ നടന്നത്. കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ,ടൊവിനോ തോമസ്‌, സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട് എന്നിവരും പൃഥിക്കൊപ്പം ചിത്രത്തിന്റെ മറ്റ് അണിയറ പ്രവര്‍ത്തകരും പരിപാടിയില്‍ പങ്കെടുത്തിരുന്നു. അതിനിടയില്‍ ചടങ്ങില്‍ നിന്നും വേഗത്തില്‍ മടങ്ങുകയാണെന്നും,ഞാന്‍ അടുത്തതായി സംവിധാനം ചെയ്യാന്‍ പോകുന്ന ചിത്രത്തെ കുറിച്ച് സംസാരിക്കാന്‍ ലാലേട്ടനെ കാണാന്‍ പോകേണ്ടത് കൊണ്ട് എനിക്ക് ഈ ചടങ്ങില്‍ നിന്ന് നേരത്തെ ഇറങ്ങണമെന്നും,ലാലേട്ടന്‍ കുറച്ച് ദിവസങ്ങള്‍ കഴിഞ്ഞ് ഇന്ത്യക്ക് പുറത്ത് പോയാല്‍ പിന്നെ പത്ത് അറുപത് ദിവസങ്ങള്‍ക്ക് ശേഷം മാത്രമേ വരുകയുള്ളൂ എന്നും അതിന് മുമ്പ് എനിക്ക് ലാലേട്ടനെ കാണണമെന്നും പൃഥ്വിരാജ് പറയുന്നുണ്ട്.

മോഹന്‍ലാലിനെ കാണാന്‍ പോകുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞതോടെ ആരാധകരെല്ലാം എമ്പുരാന്‍ ആണെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് ഇരിക്കുന്നത്.ആരാധകര്‍ ഏറെ ആവേശത്തോടെയാണ് എമ്പുരാന്‍ ചിത്രത്തിനായി കാത്തിരിക്കുന്നത്.എന്തായാലും ഉടനെ തന്നെ ചിത്രത്തെക്കുറിച്ചുള്ള കൂടുതല്‍ കാര്യങ്ങള്‍ പൃഥ്വി പുറത്തുവിടുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് എല്ലാവരും തന്നെ.സിനിമയ്ക്ക് അപ്പുറം ഏറെ ആത്മബന്ധം സൂക്ഷിക്കുന്ന രണ്ട് താരങ്ങൾ കൂടിയാണ് പ്രിത്വിയും മോഹൻലാലും.അതേസമയം തീര്‍പ്പാണ് പൃഥ്വിയുടെ പുറത്തിറങ്ങനിരിക്കുന്ന എറ്റവും പുതിയ ചിത്രം. ഓഗസ്റ്റ് 25നാണ് ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്യുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

കെജിഎഫ് നിർമ്മാതാക്കൾ നിർമിക്കുന്ന പുതിയ ചിത്രത്തിൽ സൂര്യയും, ദുൽഖറും, നാനിയും നായകന്മാർ

മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നടന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ദേയനായ താരം ആണ് ദുൽഖർ സൽമാൻ. 2012 ൽ…

ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യ ടൈം ട്രാവൽ ക്യാമ്പസ് മൂവിയായി ത്രിമൂർത്തി ഒരുങ്ങുന്നു

ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ആദ്യ ടൈം ട്രാവൽ ക്യാമ്പസ്‌ മൂവി ഒരുങ്ങുന്നു. മലയാളത്തിൽ ആണ് ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യ…

അഭിനയത്തിന്റെ രാജാവാണ് മമ്മൂട്ടി ;നവ്യ നായർ

പ്രായം വെറും അക്കം മാത്രമാണ് എന്ന് തെളിയിച്ച മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം മമ്മൂട്ടിക്കിന്ന് 71ാം പിറന്നാള്‍. ഒരേ…

ബോക്സ്ഓഫീസുകൾ തൂക്കാൻ മോഹൻലാലിന്റെ മോൺസ്റ്റർ

കേരളക്കര കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച മോഹൻലാൽ വൈശാഖ് കൂട്ടുക്കെത്ത് ചലച്ചിത്രമായിരുന്നു പുലിമുരുകൻ. മലയാളത്തിൽ തന്നെ ആദ്യ…