മലബാർ കലാപത്തിന്റെ പശ്ചാതലത്തിൽ പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരനെ നായകനാക്കി ആഷിഖ് അബു സംവിധാനം ചെയ്യാനിരുന്ന ചിത്രമായിരുന്നു വരിയംകുന്നൻ.സിനിമ അനൗൺസ് ചെയ്ത സമയം മുതൽ ഏറെ വിവാദങ്ങൾക്ക് വഴിവെച്ചിരുന്നു.തുടർന്ന് പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരനും, ആഷിഖ് അബുവും ഈ ചിത്രത്തിൽ നിന്നും പിന്മാറുകയായിരുന്നു.

എന്നാൽ ചിത്രത്തിന്റെ പുതിയ നിർമ്മാതാവായ നൗഷാദ് ചിത്രം ഉപേക്ഷിച്ചിട്ടില്ലെന്നും അതിപ്പോഴും പ്ലാൻ ചെയ്യുകയാണെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തലുമായി എത്തിയിരിക്കുകയാണ്.ഗോകുൽ സുരേഷ് നായകനായി അഭിനയിക്കുന്ന തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ സായാഹ്ന വാര്‍ത്തകളുടെ’ പ്രൊമോഷന്റെ ഭാഗമായി നടത്തിയ വാര്‍ത്താ സമ്മേളനത്തിനിടയിലാണ് ഇതരത്തിലൊരു വെളിപ്പെടുത്തൽ ഉണ്ടായത്.

പൃഥ്വിരാജ് തന്നെ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കണം എന്ന നിർബന്ധം തനിക്കില്ലെന്നും,പൃഥ്വിരാജിന് പകരമായി ചില നടന്മാരുടെ പേര് പരിഗണിക്കുന്നുണ്ടെന്നും വ്യക്തമാക്കി.ഒരിക്കൽ നല്ല മസിലൊക്കെയായി ഗോകുല്‍ സുരേഷ് വന്നിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍ ഗോകുല്‍ ആയിരിക്കാം ആ കഥാപാത്രം ചെയ്യുകയെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.നല്ലൊരു കഥയാണ് ആ ചിത്രത്തിന്റേതെന്നും മികച്ചൊരു സിനിമയായി പൊതു സമൂഹത്തിലേക്ക് ആ ചരിത്ര കഥ എത്തിക്കാന്‍ സാധിക്കുമെന്നാണ് കരുതുന്നതെന്നും നൗഷാദ് പറയുന്നു. ഏകദേശം നാല് സിനിമകൾ മലബാർ കലാപവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പ്രഖ്യാപിക്കുകയുണ്ടായി.അതിൽ മൂന്നു സിനിമകളും വരിയംകുന്നൻ അഹമ്മദ് ഷാജി നായകനായി എത്തുന്ന സിനിമകളാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ഞങ്ങളുടെ മിമിക്സ് പരേഡ് പൊളിക്കാൻ വേണ്ടി ജയറാം ഞങ്ങളെ ചതിക്കുകയായിരുന്നു ; വെളിപ്പെടുത്തലുമായി സംവിധായകൻ സിദ്ധിഖ്

ഒരുക്കാലത്ത് ഹിറ്റ്‌ സിനിമകൾ സമ്മാനിച്ച ഒരു കൂട്ടുക്കെട്ടായിരുന്നു സിദ്ധിഖ്, ലാൽ. ഒരുപാട് സിനിമകളായിരുന്നു ഇരുവരുടെയും കൂട്ടുക്കെട്ടിൽ…

വിജയ് വീണ്ടും രക്ഷക റോളിൽ എത്തുമ്പോൾ, ബീസ്റ്റിന് കേരളത്തിലെങ്ങും ഗംഭീര ബുക്കിംഗ്

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചിത്രമാണ്…

ദുൽഖർ ഒരു പാൻ ഇന്ത്യൻ സൂപ്പർസ്റ്റാർ, അദ്ദേഹം ഇന്ത്യയിലെ മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളുമാണ്

മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നായകന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ധേയനായ ഒരാൾ ആണ് മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ദുൽഖർ സൽമാൻ.…

ഇന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയ കത്തും, വരാൻ പോകുന്നത് എമ്പുരാൻ അപ്ഡേറ്റ്

മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി മുരളി ഗോപിയുടെ തിരക്കഥയിൽ പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ സംവിധാനം…