ഓരോ ആരാധകനും നടന്മാരെയും നടിമാരെയും താരാരാധനയോടെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നതുപോലെ, തന്നെയാണ് സിനിമയിലെ ജോഡികളെയും ഇഷ്ടപ്പെടുന്നത്. ചില വിജയ് ആരാധകർക്ക് പ്രിയപ്പെട്ട ഓൺ സ്ക്രീൻ താരജോഡികളാണ് വിജയ്-തൃഷ ജോഡികൾ. വിജയ് തൃഷ എന്നിവർ ആദ്യമായി ഒന്നിച്ചഭിനയിച്ച ‘ഗില്ലി’ എന്ന ചിത്രത്തിന് മികച്ച സ്വീകാര്യതയാണ് ആരാധകരിൽ നിന്ന് ലഭിച്ചത്, തുടർന്ന് ചിത്രത്തിന്റെ വിജയത്തിന് ശേഷം ഇരുവരും പല ആരാധരുടെയും പ്രിയ ജോഡികളായി മാറിയിരുന്നു.Confirmed: Vijay, Lokesh Kanagaraj's gangster drama Thalapathy 67 is Mumbai  bound

ഇതിനെ തുടർന്ന് ‘തിരുപ്പാച്ചി’, ‘ആദി’, ‘കുരുവി’ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിലും ഇരുവരും ഒന്നിച്ചഭിനയിചിരുനു. അതിനുശേഷം ഈ ജോഡികളെ സിനിമകളിൽ കണ്ടിരുന്നില്ല. ഇരുവരും മറ്റ് നായകന്മാർക്കും നായികമാർക്കുമൊപ്പം വ്യത്യസ്ത ജോഡികളായി അഭിനയിക്കാൻ തുടങ്ങിയിരുന്നു. നിരവധി ആരാധകർ ഈ താരജോഡിയെ ചിത്രങ്ങളിൽ കാണാതായപ്പോൾ, ഏകദേശം 14 വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം, താരജോഡികൾ വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു എന്ന വാർത്തയാണ് ആരാധകരെ ആവേശത്തിലാക്കുന്നത്.Vijay: Aathi - A complete report

പ്രത്യേകിച്ചും, ലോകേഷ് കനകരാജ് എന്ന സൂപ്പർ ഹിറ്റ് സംവിധായകൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പുതിയ വിജയ് ചിത്രമായ ‘തളപതി-67’ൽ തൃഷയും വിജയും ഒന്നിക്കുന്നുവെന്നത് ആരാധകർക്ക് ഇരട്ടി മധുരമാണ്. ‘തളപതി 67’ൽ വിജയ്‌യ്‌ക്കൊപ്പം സാമന്തയും അഭിനയിക്കുമെന്ന് നേരത്തെ ചില റിപ്പോർട്ടുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിലും ഇപ്പോൾ തൃഷ ഇതിൽ വിജയ്‌യ്‌ക്കൊപ്പം അഭിനയിക്കുമെന്നാണ് അറിയാൻ കഴിയുന്നത്.BUZZ: Vijay and Lokesh Kanagaraj to reunite for Thalapthy 66; Fans go  berserk | PINKVILLA

ചിത്രത്തിൽ പല ഇന്ത്യൻ ഭാഷകളിൽ നിന്നുള്ള ആറ് വില്ലന്മാരാണ് അണിനിരക്കുന്നതെന്നും റിപ്പോർട്ടുകളുണ്ട്. വംശി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന കുടുംബകഥാചിത്രമായ ‘വാരിസു’ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് നടൻ വിജയ് ഇപ്പോൾ അഭിനയിക്കുന്നത്. പൊങ്കൽ ദിവസം അടുത്ത വർഷം തമിഴിലും തെലുങ്കിലും ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്യും. അടുത്തിടെ മണിരത്‌നം സംവിധാനം ചെയ്ത ‘പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ നടി തൃഷ അഭിനയിച്ചിരുന്നു.Hit combo teams up for 'Thalapathy 67' - www.mykollywood.com

ഈ ചിത്രത്തിലെ തൃഷയുടെ ലുക്ക് കണ്ട പ്രായമേറാത്ത സൗന്ദര്യത്തെ പുകഴ്ത്തുകയാണ് പലരും. ലോകേഷ് കനകരാജ് ‘തലപതി 67’ സ്‌ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യാൻ തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്, അടുത്ത രണ്ട് മാസത്തേക്ക് അതിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കാൻ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിന്ന് അവധി എടുത്തിരിക്കുകയാണ്. എന്നിരുന്നാലും ഓരോ ദിവസം കഴിയുന്തോറും ഈ മെഗാ പ്രോജക്റ്റിനെക്കുറിച്ചുള്ള അനൗദ്യോഗിക അപ്‌ഡേറ്റുകൾ പുറത്തു വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

IFFK 2021ൽ സണ്ണി, എന്നിവർ ഉൾപ്പെടെ 14 മലയാളം ചിത്രങ്ങൾ പ്രദർശിപ്പിക്കും

ഡിസംബറിൽ കേരള സംസ്ഥാന ചലച്ചിത്ര അക്കാദമി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ഇന്റർനാഷണൽ ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവൽ ഓഫ് കേരളയുടെ (IFFK)…

സൂര്യ സർ ഒരു കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ ആണ്, തുറന്ന് പറഞ്ഞ് ലോകേഷ് കനകരാജ്

ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ. തമിഴിന് പുറമെ ഹിന്ദിയിലും…

കല്ലാണത്തെക്കുറിച്ച് ഉള്ള ചിന്തകൾ ഒന്നും ഉടനെ ഇല്ലെന്ന് ശ്രുതിഹാസൻ

ബാലതാരമായി തമിഴ് സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച ശ്രുതിഹാസൻ തമിഴ് സിനിമയില്ലെ ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളാണ്.…

കുമ്പളങ്ങി നൈറ്റ്സ് എങ്ങനെയാണ് പോക്കിരിരാജയെക്കാൾ മികച്ച സിനിമയാകുക? വിവാദപരാമർശവുമായി പൃഥ്വിരാജ്

വളരെ കാലങ്ങൾക്ക് ശേഷം ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്ത്, പൃഥ്വിരാജ് നായകനായെത്തുന്ന മാസ്സ് ആക്ഷൻ എന്റർടൈനർ…