ഇന്ത്യൻ സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാൾ ആണ് തമിഴകത്തിന്റെ സ്വന്തം ദളപതി വിജയ്. ഇന്ത്യയിൽ മറ്റ് ഒരു താരത്തിനും അവകാശപ്പെടാൻ സാധിക്കാത്ത അത്രയും വലിയ ഒരു സ്റ്റാർഡം ഇന്ന് ദളപതി വിജയിക്ക് സ്വന്തമായി ഉണ്ട്. നെഗറ്റീവ് റിവ്യൂ വരുന്ന തന്റെ സിനിമകൾക്ക് പോലും ഒരു സേഫ് കളക്ഷൻ നേടി കൊടുക്കാൻ വിജയിക്ക് സാധിക്കുന്നുണ്ട്. ഇന്ത്യയിൽ വേറെ ഒരു താരത്തിനും നെഗറ്റീവ് റിവ്യൂ വരുന്ന സിനിമകൾ സേഫ് ആക്കാൻ ഉള്ള ഒരു സ്റ്റാർഡം നിലവിൽ ഇല്ല.

വിജയ് നായകൻ ആയി അഭിനയിച്ച് അവസാനം പുറത്ത് വന്ന ബീസ്റ്റ് എന്ന ചിത്രം ഇതിന് ഉത്തമ ഉദാഹരണം ആണ്. നെൽസൺ ദിലീപ് കുമാർ തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത് പുറത്ത് വന്ന ബീസ്റ്റിന് ആദ്യ ഷോ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മുതൽ മുഴുവൻ നെഗറ്റീവ് റിവ്യൂ ആണ് ലഭിച്ചത്. എന്നാൽ നെഗറ്റീവ് റിവ്യൂസിനെ എല്ലാം കാറ്റിൽ പറത്തി വിജയിയുടെ സ്റ്റാർഡം ഒന്ന് കൊണ്ട് മാത്രം ഇരുന്നൂറ്റി അൻപത് കോടി രൂപയോളം ആണ് ബീസ്റ്റ് ആഗോള തലത്തിൽ നേടി എടുത്തത്.

ഇപ്പോൾ ദളപതി വിജയിയെ പറ്റി ബോളിവുഡ് സൂപ്പർസ്റ്റാർ ആമിർ ഖാൻ പറഞ്ഞ വാക്കുകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയി മാറിയിരിക്കുന്നത്. വിജയ് സാർ ശരിക്കും ഒരു മികച്ച നടൻ ആണ് എന്നാണ് ആമിർ ഖാൻ പറഞ്ഞത്. തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ സിനിമയായ ലാൽ സിങ് ചദ്ധയുടെ പ്രൊമോഷന്റെ ഭാഗമായി ഒരു ചാനലിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിനിടയിൽ ആണ് ആമിർ ഖാൻ ഇത് പറഞ്ഞത്. വിജയ് സാർ ശെരിക്കും ഒരു മികച്ച നടൻ ആണ്, എനിക്ക് അദ്ദേഹം ഒരു സഹോദരനെ പോലെ ആണെന്നും ആണ് ആമിർ ഖാൻ പറഞ്ഞത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

മമ്മൂട്ടിയും ദുൽഖർ സൽമാൻ ഒന്നിക്കുന്നു ; വാപ്പയും മകനും തുറന്നു പറഞ്ഞു

മലയാളികളുടെ ഏറ്റവും വലിയ ആഗ്രഹമാണ് വാപ്പച്ചി മമ്മൂക്കയും മകൻ ദുൽഖർ സൽമാൻ ഒന്നിച്ചു അഭിനയിക്കുന്ന ചലച്ചിത്രം.…

കെ.ജി.എഫിനെ മലർത്തിയടിക്കാൻ ദളപതി വിജയ്

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചിത്രമാണ്…

ഒറ്റക്കൊമ്പനായി സുരേഷ്‌ഗോപി എത്തുന്നു ! തെന്നിന്ത്യന്‍ താരസുന്ദരി അനുഷ്‌ക ഷെട്ടിയാണ് നായികാ

ഒരിടവേളയ്ക്ക് ശേഷം മലയാളത്തില്‍ ഗംഭീര തിരിച്ചുവരവാണ് നടന്‍ സുരേഷ് ഗോപി നടത്തിയത്. ജോഷിയും സുരേഷ് ഗോപിയും…

ദുൽഖറും ടോവിനോയും അധികനാൾ സിനിമയിൽ ഉണ്ടാകില്ല ; സന്തോഷ്‌ വർക്കി

ആറാട്ട് എന്ന സിനിമയുടെ പ്രതികരണത്തിലൂടെ ശ്രദ്ധനേടിയ വ്യക്തിയാണ് സന്തോഷ് വർക്കി. സന്തോഷ്‌ വർക്കി ചെയ്യുന്ന പോസ്റ്റുകളും…