മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട താര പുത്രനാണ് ദുൽഖർ സൽമാൻ. നടൻ മമ്മൂട്ടിയുടെ മകൻ എന്ന ലേബലിനേക്കാൾ കൂടുതൽ ഇപ്പോൾ നായകൻ ദുൽഖർ സൽമാൻ എന്ന രീതിയിൽ പ്രേക്ഷകരെ മാറ്റി പറയിപ്പിച്ച താരങ്ങളിൽ ഒരാളാണ് ദുൽഖർ സൽമാൻ. കഴിഞ്ഞദിവസം താരത്തിന്റെ പുതിയ തെലുങ്കു ചിത്രമായ സീതാരാമം തിയറ്ററിൽ റിലീസ് ആവുകയുണ്ടായി.Dulquer Salmaan's Sita Ramam Movie OTT Release Date, Digital Rights, and  Satellite Rights

മികച്ച രീതിയിലുള്ള അഭിപ്രായങ്ങൾ നേടി കൊണ്ട് ചിത്രം ബോക്സ് ഓഫീസിൽ മുന്നേറുകയാണ്. അതിനിടയാണ് താരത്തിന്റെ അടുത്ത മലയാള ചിത്രമായ കിംഗ് ഓഫ് കോതയെ കുറിച്ചുള്ള ഒരു പുതിയ അപ്ഡേറ്റ് പുറത്തുവന്നിരിക്കുന്നത്.Samantha Hits Back at Instagram User Who Asked Her 'Have You Reproduced':  'Should Have Googled...'

തെന്നിന്ത്യൻ താരസുന്ദരിയായ സമന്ത മലയാളത്തിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്ന ചിത്രമായിരിക്കും കിംഗ് ഓഫ് കോത എന്നാണ് ഇപ്പോൾ പുറത്തുവരുന്ന അഭ്യൂഹങ്ങൾ. നടിയുടെ ആരാധകരും ദുൽഖർ സൽമാന്റെ ആരാധകരും ഈ അപ്ഡേറ്റ് കേട്ടതോടെ ആവേശത്തിലാണ് കിംഗ് ഓഫ് കോത്തയുടെ നിർമ്മാതാക്കൾ ചിത്രത്തെക്കുറിച്ച് ഒന്നുംതന്നെ ഇതുവരെ പുറത്തുവിട്ടിട്ടില്ല എന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ ഈ റിപ്പോർട്ടുകൾ ഒന്നും ഔദ്യോഗികമായി സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ല.Dulquer Fans Club a Tuwita: "Mass Charlie #Charlie #DulquerSalmaan  https://t.co/L8SU2h6lV1" / Tuwita

ഇപ്പോൾ പുറത്തുവരുന്ന വാർത്തകൾ ശരിയാണെങ്കിൽ ദുൽഖർ സൽമാൻ ചിത്രത്തിലൂടെയായിരിക്കും സാമന്ത എന്ന തെന്നിന്ത്യൻ താരം മലയാളത്തിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നത്. ഒട്ടേറെ തമിഴ് തെലുങ്കു ചിത്രങ്ങളിലൂടെ പ്രേക്ഷകർക്ക് സുപരിചിതയായി മാറിയ താരമാണ് സമന്ത. നടി ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മിയെ ചിത്രത്തിലെ നായികയായി സ്ഥിരീകരിച്ചുകൊണ്ടുള്ള റിപ്പോർട്ടുകൾ കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളിൽ പുറത്തുവന്നിരുന്നു.Samantha Ruth Prabhu on being confident in her own skin & body: Took a  while for me to get comfortable' | PINKVILLA

ദുൽഖർ സൽമാൻ ചിത്രത്തിലൂടെ മലയാളത്തിലേക്ക് അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചുകൊണ്ട് സമന്ത. എങ്കിലും ഇത് ഔദ്യോഗികമായ അറിയിപ്പുകൾ അല്ല. ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി കൂടാതെ സമന്തയും ചിത്രത്തിന്റെ ഭാഗമാവുകയാണെങ്കിൽ ദുൽഖർ സൽമാൻ ചിത്രത്തിൽ മലയാളത്തിൽ പുതിയ ഒരു താരയെ തന്നെ പ്രേക്ഷകർക്ക് സ്വീകരിക്കാൻ കഴിഞ്ഞേക്കും.King of Kotha - IMDb

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

മലയാളത്തിലെ കൾട്ട് പോലീസ് ചിത്രമായ ആക്ഷൻ ഹീറോ ബിജു വിനു രണ്ടാം ഭാഗം അണിയറയിൽ ഒരുങ്ങുന്നുണ്ടെന്നു സൂചനകൾ

2016ൽ തിയേറ്ററുകളിലെത്തിയ ‘ആക്ഷൻ ഹീറോ ബിജു’ കേരള പോലീസിന്റെ റിയലിസ്റ്റിക് ജീവിതത്തെ സാധാരണയിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായ…

ഒടിയന് സ്റ്റേറ്റ് അവാർഡ് കിട്ടിയില്ലെങ്കിൽ ഈ പണി നിർത്തുമെന്ന് ശ്രീകുമാർ മേനോൻ പറഞ്ഞിരുന്നു, വെളിപ്പെടുത്തി മനോജ്‌

ഇന്ത്യൻ സിനിമ പ്രേക്ഷകർ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരുന്ന ചിത്രമായിരുന്നു വി എ ശ്രീകുമാർ മേനോൻ മലയാളത്തിന്റെ…

ബീസ്റ്റിനെ ആഘോഷമാക്കാൻ വിജയ് ആരാധകർ ; കട്ട് ഔട്ടറുകളിൽ ആറാടി ദളപതി

വിജയ് സിനിമ പ്രേമികൾ നാളെ ആറാടുംലോകം മുഴുവൻ ആരാധകർ ഉള്ള തമിഴ് നടൻ ആണ് വിജയ്,…

ചിത്രീകരണം പുനരാരംഭിച്ചു ‘റാം’ ;ജിത്തു ജോസഫിന്റെ കരിയറിലെ ഏറ്റവും ചിലവേറിയ ചിത്രം

മലയാളത്തിന്റെ സൂപ്പർ സ്റ്റാർ മോഹൻലാലും സംവിധായകൻ ജീത്തു ജോസഫും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്ന ത്രില്ലറായ റാം. രണ്ട്…