ഇന്ത്യയുടെ 75-ാം സ്വാതന്ത്ര്യ ദിനാഘോഷത്തോടനുബന്ധിച്ചു ‘ആസാദ് കാ അമൃത് മഹോത്സവ്’ പരിപാടിയുടെ ഭാഗമായി തങ്ങളുടെ പ്രൊഫൈൽ ചിത്രങ്ങൾ ഇന്ത്യൻ ദേശീയ പതാകയിലേക്ക് മാറ്റണമെന്ന് പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദി കഴിഞ്ഞ ദിവസം സോഷ്യൽ മീഡിയ ഉപയോക്താക്കളോട് ആഹ്വാനം ചെയ്തിരുന്നു.South superstar Mohanlal's directorial debut 'Barozz' to go on floors in  March - OrissaPOST

ഇതിന്റെ ആദ്യ ഘട്ടമെന്നോണം , മോദി തന്റെ പ്രൊഫൈൽ ചിത്രം ഇന്ത്യൻ ദേശീയ പതാകയിലേക്ക് മാറ്റിയിരുന്നു, എന്നാൽ ഇപ്പോൾ മോഹൻലാൽ മമ്മൂട്ടി തുടങ്ങി നിരവധി മോളിവുഡ് താരങ്ങൾ പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ പാത പിന്തുടരുന്നതായി ആണ് ട്രെൻഡുകൾ കാണിക്കുന്നത്.Mammootty to make cameo appearance in 'Pada' | The News Minute

ഇതിന്റെ ആദ്യ പടിയായി സൂപ്പർ താരമായ മോഹൻലാൽ തന്റെ ഔദ്യോഗിക ഫേസ്ബുക്ക് പേജിലെ തന്റെ പ്രൊഫൈൽ ചിത്രം ഇന്ത്യൻ ദേശീയ പതാകയിലേക്ക് മാറ്റി, “ഇന്ത്യൻ സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്റെ 75-ാം വർഷം ആഘോഷിക്കുന്നു” എന്ന് എഴുതിയ കുറിപ്പ് എഴുതി. പ്രൊഫൈൽ പിക് മാറ്റാനുള്ള ഇതിഹാസ നടന്റെ തീരുമാനത്തെ നിരവധി പേർ പ്രശംസിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും, പ്രൊഫൈൽ ചിത്രം മാറ്റിയത് കൊണ്ട് ഒരാളെ യഥാർത്ഥ രാജ്യസ്‌നേഹിയാക്കില്ലെന്ന് പറഞ്ഞ് അദ്ദേഹത്തെ ട്രോളുന്ന ഒരു ചെറിയ വിഭാഗമുണ്ട്.Mohanlal Discards The Finished Portions Of Barroz; To Re-Shoot The Film! -  Filmibeat

ഓഗസ്റ്റ് 2 നും 15 നും ഇടയിൽ പ്രൊഫൈൽ ചിത്രമായി ‘ത്രിവർണ്ണ പതാക’ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള പ്രധാനമന്ത്രി മോദിയുടെ അഭ്യർത്ഥനയുടെ ഭാഗമായി മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയും തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്രൊഫൈൽ ചിത്രം ഇന്ത്യൻ ദേശീയ പതാകയിലേക്ക് മാറ്റിയിട്ടുണ്ട്.Mammootty - Wikipedia

മോളിവുഡിലെ യുവതാരവും ഊർജസ്വലനായ നടൻ ഉണ്ണി മുകുന്ദനും പ്രധാനമന്ത്രി മോദിയുടെ പാത പിന്തുടർന്ന് തന്റെ ഔദ്യോഗിക ഫേസ്ബുക്ക് പേജിലെ പ്രൊഫൈൽ ചിത്രം ഇന്ത്യൻ ദേശീയ പതാകയിലേക്ക് മാറ്റുകയായിരുന്നു. ‘ഇന്ത്യൻ സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്റെ 75-ാം വർഷം ആഘോഷിക്കുന്നു’ എന്നായിരുന്നു പ്രൊഫൈൽ ചിത്രം മാറ്റികൊണ്ടു യുവതാരം ഉണ്ണിമുകുന്ദൻ തൻ റെ ചിത്രത്തിന് അടിക്കുറിപ്പായി എഴുതിയത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഗണേശ വിഗ്രഹത്തിന് പുഷ്പ ടച്ച് നൽകി അല്ലു അർജുൻ

പുഷ്പ ക്രേസ് ഔദ്യോഗികമായി ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു. അഭിനേതാക്കൾ മുതൽ ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങൾ മുതൽ രാഷ്ട്രീയക്കാർ വരെ…

മുൻ കൂർ ജാമ്യാപേക്ഷ നൽകി വിജയ് ബാബു; നടപടിക്കൊരുങ്ങി പോലീസ്

ഇന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒട്ടേറെ ആളുകൾ ചർച്ച ചെയ്യുന്ന വിഷയമാണ് വിജയ് ബാബു ബലാത്സംഗം ചെയ്തു…

മാലാ പാർവതിക്ക് പിന്നാലെ അമ്മയുടെ ഐസിസിയിൽ നിന്ന് രാജിവച്ചു ശ്വേതാ മേനോനും കുക്കു പരമേശ്വരനും

വിജയ് ബാബുവിനെതിരെ ഐസിസി അച്ചടക്ക നടപടിക്ക് ശുപാർശ ചെയ്തിരുന്നെങ്കിലും അത് അമ്മ പരിഗണിച്ചില്ല. ഇതാണ് മാല…

കെ ജി എഫിനോടും ബീസ്റ്റിനോടും മത്സരിക്കാൻ ഈ വലിയ ചിത്രവും

ഈ ഏപ്രിലിൽ ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ എക്കാലത്തെയും വലിയ സംഘർഷത്തിന് സാക്ഷ്യം വഹിക്കാൻ ഇന്ത്യൻ സിനിമാ ഇൻഡസ്ടറി…