ഇന്ത്യയുടെ 75-ാം സ്വാതന്ത്ര്യ ദിനാഘോഷത്തോടനുബന്ധിച്ചു ‘ആസാദ് കാ അമൃത് മഹോത്സവ്’ പരിപാടിയുടെ ഭാഗമായി തങ്ങളുടെ പ്രൊഫൈൽ ചിത്രങ്ങൾ ഇന്ത്യൻ ദേശീയ പതാകയിലേക്ക് മാറ്റണമെന്ന് പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദി കഴിഞ്ഞ ദിവസം സോഷ്യൽ മീഡിയ ഉപയോക്താക്കളോട് ആഹ്വാനം ചെയ്തിരുന്നു.South superstar Mohanlal's directorial debut 'Barozz' to go on floors in  March - OrissaPOST

ഇതിന്റെ ആദ്യ ഘട്ടമെന്നോണം , മോദി തന്റെ പ്രൊഫൈൽ ചിത്രം ഇന്ത്യൻ ദേശീയ പതാകയിലേക്ക് മാറ്റിയിരുന്നു, എന്നാൽ ഇപ്പോൾ മോഹൻലാൽ മമ്മൂട്ടി തുടങ്ങി നിരവധി മോളിവുഡ് താരങ്ങൾ പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ പാത പിന്തുടരുന്നതായി ആണ് ട്രെൻഡുകൾ കാണിക്കുന്നത്.Mammootty to make cameo appearance in 'Pada' | The News Minute

ഇതിന്റെ ആദ്യ പടിയായി സൂപ്പർ താരമായ മോഹൻലാൽ തന്റെ ഔദ്യോഗിക ഫേസ്ബുക്ക് പേജിലെ തന്റെ പ്രൊഫൈൽ ചിത്രം ഇന്ത്യൻ ദേശീയ പതാകയിലേക്ക് മാറ്റി, “ഇന്ത്യൻ സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്റെ 75-ാം വർഷം ആഘോഷിക്കുന്നു” എന്ന് എഴുതിയ കുറിപ്പ് എഴുതി. പ്രൊഫൈൽ പിക് മാറ്റാനുള്ള ഇതിഹാസ നടന്റെ തീരുമാനത്തെ നിരവധി പേർ പ്രശംസിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും, പ്രൊഫൈൽ ചിത്രം മാറ്റിയത് കൊണ്ട് ഒരാളെ യഥാർത്ഥ രാജ്യസ്‌നേഹിയാക്കില്ലെന്ന് പറഞ്ഞ് അദ്ദേഹത്തെ ട്രോളുന്ന ഒരു ചെറിയ വിഭാഗമുണ്ട്.Mohanlal Discards The Finished Portions Of Barroz; To Re-Shoot The Film! -  Filmibeat

ഓഗസ്റ്റ് 2 നും 15 നും ഇടയിൽ പ്രൊഫൈൽ ചിത്രമായി ‘ത്രിവർണ്ണ പതാക’ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യാനുള്ള പ്രധാനമന്ത്രി മോദിയുടെ അഭ്യർത്ഥനയുടെ ഭാഗമായി മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയും തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്രൊഫൈൽ ചിത്രം ഇന്ത്യൻ ദേശീയ പതാകയിലേക്ക് മാറ്റിയിട്ടുണ്ട്.Mammootty - Wikipedia

മോളിവുഡിലെ യുവതാരവും ഊർജസ്വലനായ നടൻ ഉണ്ണി മുകുന്ദനും പ്രധാനമന്ത്രി മോദിയുടെ പാത പിന്തുടർന്ന് തന്റെ ഔദ്യോഗിക ഫേസ്ബുക്ക് പേജിലെ പ്രൊഫൈൽ ചിത്രം ഇന്ത്യൻ ദേശീയ പതാകയിലേക്ക് മാറ്റുകയായിരുന്നു. ‘ഇന്ത്യൻ സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്റെ 75-ാം വർഷം ആഘോഷിക്കുന്നു’ എന്നായിരുന്നു പ്രൊഫൈൽ ചിത്രം മാറ്റികൊണ്ടു യുവതാരം ഉണ്ണിമുകുന്ദൻ തൻ റെ ചിത്രത്തിന് അടിക്കുറിപ്പായി എഴുതിയത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

മാലാ പാർവതിക്ക് പിന്നാലെ അമ്മയുടെ ഐസിസിയിൽ നിന്ന് രാജിവച്ചു ശ്വേതാ മേനോനും കുക്കു പരമേശ്വരനും

വിജയ് ബാബുവിനെതിരെ ഐസിസി അച്ചടക്ക നടപടിക്ക് ശുപാർശ ചെയ്തിരുന്നെങ്കിലും അത് അമ്മ പരിഗണിച്ചില്ല. ഇതാണ് മാല…

ജനഗണമന മട്ടാഞ്ചേരി മാഫിയക്കാരുടെ ദേശവിരുദ്ധ ചിത്രം, തുറന്നടിച്ച് സന്ദീപ് വാര്യർ

പ്രിത്വിരാജ് സുകുമാരൻ, സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട് എന്നിവരെ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി ഷാരീഷ് മുഹമ്മദിന്റെ തിരക്കഥയിൽ ഡിജോ ജോസ്…

അന്ന് ചെയ്തതിൽ ഒട്ടും അഭിമാനം ഇല്ല ഏറ്റുപറഞ്ഞ് ഗോകുൽ സുരേഷ്

എക്കാലത്തും മലയാളികളെയും മലയാളികളുടെ പ്രശ്നങ്ങളെയും തുറന്ന മനസ്സോടെ സ്വീകരിച്ച തന്നാലാവുന്ന സഹായങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടുള്ള വലിയ മനസ്സിന്…

ഏഷ്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ധനികനായി മുകേഷ് അംബാനി വീണ്ടും സിംഹാസനം തിരിച്ചുപിടിച്ചു

റിലയൻസ് ഇൻഡസ്ട്രീസ് ലിമിറ്റഡിന്റെ ചെയർമാനും മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടറുമായ മുകേഷ് അംബാനിയുടെ ‘ഏഷ്യയിലെ ഏറ്റവും ധനികൻ’ എന്ന…