ഒട്ടേറെ മലയാള ചിത്രങ്ങളിലൂടെ പമലയാളി പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയങ്കരിയായി മാറിയ താര സുന്ദരിയാണ് നിത്യ മേനോൻ. അപൂർവ രാഗങ്ങൾ എന്ന സിബി മലയിൽ ചിത്രത്തിലൂടെ ഇന്നത്തെ യുവനായകനായ ആസിഫ് അലിക്കൊപ്പം സിനിമ രംഗത്തേക്ക് വന്ന താരമാണ് നിത്യ മേനോൻ. ബാംഗ്ലൂർ ഡേയ്സ് എന്ന അഞ്ജലി മേനോൻ ചിത്രത്തിലൂടെ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയതാരം ആവുകയും ചെയ്തു.Actress Nithya Menen Instagram Photos and Posts December 2021 - Gethu Cinema

താരം ഇപ്പോൾ കൂടുതലും അന്യഭാഷാ ചിത്രങ്ങളിലാണ് അഭിനയിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ആറാട്ട് എന്ന മോഹൻലാൽ ചിത്രം കണ്ടിറങ്ങവേ ചിത്രത്തെ കുറിച്ചുള്ള അഭിപ്രായങ്ങൾ പറഞ്ഞു സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ട്രോളന്മാർ പ്രശസ്തനാക്കിയ താരമാണ് സന്തോഷ് വർക്കി. താരം നദി നിത്യ മേനോനെ വിവാഹം കഴിക്കണമെന്ന ആഗ്രഹം പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ഒരിക്കൽ രംഗത്തെത്തിയിരുന്നു.ഏറ്റവുമധികം സ്നേഹിച്ചത് നിത്യയെ, കല്യാണം കഴിക്കാൻ ആഗ്രഹിച്ചു: പ്രണയം  തുറന്നുപറഞ്ഞ് സന്തോഷ് വര്‍ക്കി - Entertainment - Malayalam News

സന്തോഷ് വർക്കി എന്ന ആൾ വളരെ കാലങ്ങളായി എന്നെ ശല്യം ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുവായിരുന്നു. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ തന്നെക്കുറിച്ചു അയാൾ ഓപ്പൺ ആയി പറഞ്ഞു കേട്ടപ്പോൾ ശെരിക്കും ഞെട്ടിപ്പോയി. തന്നെ ഒരിക്കൽ വിളിച്ചു സ്ഥിരമായി ഇയാൾ ശല്യം ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ശല്യം സഹിക്കാൻ കഴിയുന്നില്ലായിരുന്നു.Nithya Menon Biography - Age, Height, Weight, Movies and Photos

അതിനുശേഷം ഇയാൾ ഈ കാര്യം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വെളിപ്പെടുത്തിയപ്പോഴാണ് പിന്നെയും തൻ ഇയാളെക്കൊണ്ടുള്ള ശല്യം അനുഭവിച്ചുതുടങ്ങിയത് എന്നും താരം ഒരു യൂട്യൂബ് ചാനലിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ പറഞ്ഞിരുന്നു. തനിക്കു സഹിക്കാൻ കഴിയുന്നതിനും അപ്പുറം ഇയാൾ തന്നെ ശല്യം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. തന്റെ അച്ഛനെയും അമ്മയെയും വരെ വിളിച്ചു അയാൾ സംസാരിച്ചിട്ടുണ്ട്. വളരെ മോശമായാണ് അന്നൊക്കെ ഇയാൾ തന്നോട് പെരുമാറിയിരുന്നത്.Santhosh Varkey Wiki, Biography, Age, Family, Images - News Bugz

ആ സമയത്തൊക്കെ പോലീസ് കേസുകൊടുക്കാൻ പലരും തന്നെ നിര്ബന്ധിച്ചിരുന്നു. എന്നാൽ തൻ അതൊന്നും വല്യ കാര്യമായി എടുത്തിട്ടില്ലെന്നും ഇതൊരു രോഗമായി ആണ് താൻ എടുത്തിട്ടുള്ളതെന്നും താരം പറഞ്ഞു. മുപ്പതിലേറെ പ്രാവശ്യം തന്റെ ഫോണിൽ ഇയാൾ വിളിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും ആ നമ്പറുകൾ എല്ലാം തന്നെ താൻ ബ്ലോക്ക് ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്നും താരം പറഞ്ഞു.51+ Glamorous Photos of Nithya Menon - Filmi tamasha

അയാള്‍ക്ക് എന്തോ പ്രശ്‌നം ഉണ്ടെന്നു മനസ്സിലായത് കൊണ്ടാണ് കൂടുതല്‍ നിയമ വഴികളിലേക്ക് പോകാതെ കണ്ടില്ലെന്നു നടിച്ചതെന്നും നിത്യ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു. അയാൾ വിവാഹാലോചനയുമായി തന്റെ കുടുംബത്തെ സമീപിച്ചിരുന്നെങ്കിലും താൻ സമ്മതിച്ചിരുന്നില്ല. പിന്നീട് തന്റെ പ്രണയം നിത്യ മേനോൻ നിരസിച്ചു എന്നാണ് സന്തോഷ് അഭിമുഖങ്ങളിൽ പറഞ്ഞത്. ആറാട്ടണ്ണൻ എന്ന പേരിലാണ് താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രദ്ധേയനായത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഫാൻസ് ഷോകളിൽ റെക്കോർഡ് സ്ഥാപിക്കാൻ ബീസ്റ്റ്

വിജയ് തന്റെ ബാക്ക് ടു ബാക്ക് ഹിറ്റുകളും വിനോദ ചിത്രങ്ങളും ഉപയോഗിച്ച് തന്റെ ഫൻബേസ് നന്നായി…

ജോഷി ചതിച്ചില്ല; തീപ്പൊരി പ്രകടനവുമായി ആരാധകരുടെ സ്വന്തം ‘SG IS BACK’

ഒരു നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്കു ശേഷം മലയാളത്തിന്റെ എക്കാലത്തെയും മികച്ച കൊമേർഷ്യൽ ഹിറ്റ്‌ സംവിധായകനായ ജോഷിയുടെ സംവിധാനത്തിൽ…

ഓ ടി ടി പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പേർ കണ്ട മലയാള സിനിമ ഒരു അഡാർ ലവ് എന്ന് ഒമർ ലുലു

സാരംഗ് ജയപ്രകാശ്, ലിജോ പാണാടൻ എന്നിവരുടെ തിരക്കഥയിൽ ഔസേപ്പച്ചൻ മൂവി ഹൗസിന്റെ ബാനറിൽ ഔസേപ്പച്ചൻ വാളക്കുഴി…

ഒരു സിനിമയ്ക്കായി ഒത്തുകൂടിയവർക്കെല്ലാം പുരസ്കാരം, സന്തോഷം പങ്കുവെച്ച് ടീം തങ്കം

സഹീദ് അറാഫത്ത് എന്ന സംവിധായകൻ പുതിയ ചിത്രമാണ് തങ്കം എന്ന ചിത്രം ചിത്രത്തിലെ ഷൂട്ടിങ്ങിനു വേണ്ടി…