ഇന്ത്യൻ സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും മലയാള സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളും ആണ് മലയാളികളുടെ സ്വന്തം മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി. സിനിമയിൽ വന്നിട്ട് അൻപത് വർഷത്തിൽ ഏറെ ആയെങ്കിലും ഇന്നും തന്റെ സ്വത്വസിദ്ധമായ അഭിനയ ശൈലി കൊണ്ട് തിയേറ്ററുകളെ പ്രകമ്പനം കൊള്ളിക്കാനും പ്രേക്ഷക ലക്ഷങ്ങളെ വിസ്മയിപ്പിക്കാനും മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിക്ക് സാധിക്കുന്നുണ്ട്. മലയാളത്തിന് പുറമെ തമിഴ്, തെലുങ്ക്, കന്നഡ, ഇംഗ്ലീഷ് എന്നീ ഭാഷകളിലും മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി തന്റെ സാന്നിധ്യം അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

സിബിഐ സീരീസ് ചിത്രങ്ങളുടെ അഞ്ചാം ഭാഗം ആയ സിബിഐ ഫൈവ് ദി ബ്രെയിൻ ആണ് മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി നായകൻ ആയി അഭിനയിച്ച് തിയേറ്ററിൽ റിലീസ് ചെയ്ത അവസാന ചിത്രം. ഇനി ഒരുപിടി മികച്ച ചിത്രങ്ങൾ ആണ് മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയുടേത് ആയി ഇനി പുറത്ത് വരാൻ ഉള്ളത്. എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും വലിയ പ്രതീക്ഷയോടെ പ്രേക്ഷകർ കാത്തിരിക്കുന്നവയാണ്. മമ്മൂട്ടിയും ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശേരിയും ആദ്യം ആയി ഒന്നിക്കുന്ന നന്പകൽ നേരത്ത് മയക്കം എന്ന ചിത്രം ആണ് അതിൽ ഏറ്റവും പ്രതീക്ഷ നൽകുന്ന ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്ന്.

അഖിൽ അക്കിനേനിയെ നായകൻ ആക്കി സുരേന്ദർ റെഡ്ഢി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഏജന്റ് എന്ന തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിലും ഒരു പ്രധാന വേഷത്തിൽ മെഗാസ്റ്റാർ എത്തുന്നുണ്ട്. ക്രിസ്മസ് റിലീസ് ആയി ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും എന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ. ഇത് കൂടാതെ കെട്ടിയോൾ ആണെന്റെ മാലാഖ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം നിസാം ബഷീർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന റോഷാക്ക്, ഛായഗ്രഹകൻ റോബി വർഗീസ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം എന്നിങ്ങനെ ഒരുപാട് ചിത്രങ്ങൾ മെഗാസ്റ്റാറിന്റേത് ആയി അണിയറയിൽ ഒരുങ്ങുന്നുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

കമൽഹാസൻ- രജനികാന്ത് ചിത്രമായ അവൾ അപ്പടി താൻ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ റീമേക്കുമായി സിമ്പു-ഫഹദ് ഫാസിൽ കൈകോർക്കുന്നു

മലയാളത്തിന്റെ യുവ താരമായ ഫഹദ് ഫാസിൽ ഇപ്പോൾ തമിഴിലും തിളങ്ങി നിൽക്കുകയാണ്.ആദ്യ സിനിമയുടെ പരാജയത്തെ തുടർന്ന്…

തിയേറ്റർ റഷ് ചിത്രങ്ങളുടെ മോഷണം, ചിത്രങ്ങളിൽ വാട്ടർമാർക്ക് ആഡ് ചെയ്ത് ജനഗണമന ടീം

പ്രിത്വിരാജ് സുകുമാരൻ, സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട് എന്നിവരെ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി ഷാരീഷ് മുഹമ്മദിന്റെ തിരക്കഥയിൽ ഡിജോ ജോസ്…

ഷാരുഖ് ചിത്രം ജവാനിൽ അറ്റ്ലീ മേടിച്ചത് റെക്കോർഡ് പ്രതിഫലം

തമിഴ് സിനിമയിലെ യുവ സംവിധായകന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ധേയനായ സംവിധായകൻ ആണ് അറ്റ്ലീ. ബ്രഹ്‌മാണ്ട സംവിധായകൻ ശങ്കറിന്റെ…

മമ്മൂട്ടിയോടൊപ്പം വർക്ക്‌ ചെയ്യാൻ സാധിച്ച സന്തോഷത്തിലാണ് ‘റോഷാക്ക് സിനിമയുടെ അണിയറ പ്രവർത്തകർ

‘കെട്ട്യോളാണ് എന്റെ മാലാഖ’ എന്ന ചിത്രത്തിനു ശേഷം മമ്മൂട്ടിയെ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രമാക്കി നിസാം ബഷീര്‍ സംവിധാനം…