കമല ഹസ്സൻ നായകനായി തിയ്യേറ്ററുകൾ കീഴടക്കി ഇപ്പോൾ ഓ ടി ടി യിൽ പടയോട്ടം തുടരുന്ന വിക്രം എന്ന മെഗാ ഹിറ്റ് ചിത്രത്തിന് ശേഷം ലോകേഷ് കനഗരാജ് ദളപതി വിജയോടൊപ്പം ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് ദളപതി 67 എന്ന താൽക്കാലികമായി പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ഈ ചിത്രം. നാല് സിനിമകളാണ് ലോകേഷിന്റെ സംവിധാനത്തില്‍ ഇതുവരെ പുറത്തിറങ്ങിയത്. മാനഗരം, കെെതി, മാസ്റ്റര്‍, വിക്രം എന്നീ നാല് ചിത്രങ്ങള്‍ക്കും മികച്ച പ്രേക്ഷക സ്വീകാര്യതയാണ് ലഭിച്ചത്.Lokesh Kanagaraj spills a bean on the next film in his cinematic universe -  'Kaithi 2' confirmed! - News - IndiaGlitz.com

എന്നാൽ വിക്രം എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം ഒട്ടേറെ പ്രശംസകൾ ഏറ്റുവാങ്ങി ഇന്ത്യയിലെ ഐകോണിക് ഡയറക്ടർ മാരുടെ പട്ടികയിലേക്ക് ചേക്കേറിയിരിക്കുകയാണ് താരം. കമലഹാസന്‍ നായകനായെത്തിയ വിക്രം അഞ്ഞൂറ് കോടിയോളമാണ് നേടിയത്. ‘വിജയ് 67’ എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പ്രീ-പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ പുരോഗമിക്കുകയാണ്.Thalapathy 67 to be a gangster film, to shoot from December 2022 - Only  Kollywood

ചിത്രത്തിന്റെ ആദ്യഘട്ട ഷൂട്ടിങ് ഒക്ടോബര് മാസത്തിൽ ആരംഭിക്കുമെന്നാണ് സൂചനകൾ പുറത്തു വരുന്നത്. അതുവരെ കുറച്ച് നാളത്തേക്കായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിന്ന് വിട്ടുനിൽക്കുമെന്ന് ലോകേഷ് തന്റെ ആരാധകരെ അറിയിച്ചു. ഒരു ഗ്യാങ്സ്റ്റർ കഥയെ ആസ്പദമാക്കി അണിയറയിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് മുംബൈയിലാണ് പ്ലാൻ ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.Lokesh Kanagaraj on directing Kamal Haasan, Vijay Sethupathi, and Fahadh  Faasil in the Tamil crime drama Vikram

“എല്ലാ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ നിന്നും ഒരു ചെറിയ ഇടവേള എടുക്കാൻ ഞാൻ ആലോചിക്കുന്നു. എന്റെ അടുത്ത ചിത്രത്തിന്റെ പ്രഖ്യാപനവുമായി ഞാൻ ഉടൻ മടങ്ങിവരും. അതുവരെ എല്ലാവരും കാത്തിരിക്കുക.” തന്റെ ചിന്തകൾ ആസ്പദമാക്കി അദ്ദേഹം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കുറിച്ചതാണിത്. ദളപതി 67 എന്ന് താൽക്കാലികമായി പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ കഥ എഴുതി തുടങ്ങിയതിനാൽ എഴുത്തിൽ തന്റെ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കാൻ തൽക്കാലം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിന്ന് മാറി നിൽക്കാൻ തീരുമാനിച്ചതാകാം എന്നാണ് സൂചന.Thalapathy 67: Director Lokesh Kanagaraj Gives An Update On Thalapathy  Vijay-Starrer - Sacnilk

ലോകേഷിന്റെ അടുത്ത ചിത്രങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള ചര്‍ച്ചകള്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയില്‍ ആരംഭിച്ചിട്ട് കുറച്ചധികം നാളുകളായി. ദളപതി 67 എന്ന ഈ ചിത്രം മുഴുവനായും ലോകേഷ് സിനിമാറ്റിക് യൂണിവേഴ്സിനെ ആസ്പദമാക്കിയുള്ള ചിത്രമായിരിക്കും എന്നും അഭ്യൂഹങ്ങളുണ്ട്. സാമന്തയും സിനിമയില്‍ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ലുലു മാളിൽ കന്നഡ സൂപ്പർസ്റ്റാർ കിച്ച സുധീപിനെ കണ്ട് ഞെട്ടി മലയാളികൾ

കന്നഡ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഉള്ള ഒരാളാണ് സൂപ്പർസ്റ്റാർ കിച്ച സുധീപ്. ഒരു നടനെന്ന…

കെജിഎഫ് ഒരു ചരിത്രം, പ്രേക്ഷകർക്ക് നന്ദി പറഞ്ഞു യാഷ്

ഇന്ത്യൻ സിനിമാ ചരിത്രത്തിലെ എല്ലാ സർവ്വ കാല സിനിമാ റെക്കോർഡുകൾ തകർത്ത് വെന്നിക്കൊടി പാറിച് മുന്നേറുകയാണ്…

ആർ ആർ ആറിന്റെയും കെ ജി എഫിന്റെയും എച്ച്ഡി പതിപ്പ് ഓൺലൈനിൽ ചോർന്നു, ഞെട്ടിത്തരിച്ച് സിനിമാലോകം

രാംചാരൺ, ജൂനിയർ എൻ ടി ആർ എന്നിവരെ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി ബ്രഹ്‌മാണ്ട സംവിധായകൻ എസ് എസ്…

സൗന്ദര്യ രഹസ്യം വെളിപ്പെടുത്തി കൊല്ലം തുളസി, സ്വന്തം വിസർജ്യം ഉപയോഗിച്ച മുഖം കഴുകുകയും കുടിക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്

മലയാളത്തിലെ മുതിർന്ന സിനിമ താരങ്ങൾക്കിടയിൽ സ്വഭാവ വേഷങ്ങൾ നന്നായി കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന നടന്നാണ് കൊല്ലം തുളസി…