മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെ നായകൻ ആക്കി ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് പുരോഗമിച്ചു കൊണ്ട് ഇരിക്കുകയാണ്. മലയാളി പ്രേക്ഷകർ വളരെ വലിയ പ്രതീക്ഷയോടെ ഉറ്റു നോക്കുന്ന ഒരു ചിത്രം ആണിത്. തമിഴ് സിനിമയിലെ ശ്രെദ്ധേയനായ താരം വിനയ് റായ് ആണ് ഈ ചിത്രത്തിൽ വില്ലൻ കഥാപാത്രം ആയി എത്തുന്നത്. ഒരു ഇൻവെസ്റ്റിഗേഷൻ ത്രില്ലെർ ആയി ഒരുങ്ങുന്ന ചിത്രത്തിൽ പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ആയാണ് മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി എത്തുന്നത്.

പ്രമാണി എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയും ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണനും ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രം കൂടിയാണ് ഇത്. ചിത്രത്തിന് ഇതുവരെ പേര് ഇട്ടിട്ടില്ല. ഉദയ കൃഷ്ണ ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ രചന നിർവഹിച്ചിരിക്കുന്നത്. ആറാട്ട് എന്ന സിനിമക്ക് ശേഷം ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം ആണ് ഇത്. ഉദയ കൃഷ്ണ തന്നെ ആണ് ആറാട്ടിന് തിരക്കഥ ഒരുക്കിയത്. ആർ ഡി ഇല്ലുമിന്യൂസൻസിന്റെ ബാനറിൽ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ തന്നെ ആണ് ഈ ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്.

ഈ ചിത്രം കൂടാതെ ഒരു പിടി വമ്പൻ ചിത്രങ്ങൾ ആണ് മമ്മൂട്ടിയുടേത് ആയി അണിയറയിൽ ഒരുങ്ങുന്നത്. ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശേരി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന നന്പകൽ നേരത്ത് മയക്കം, കെട്ടിയോൾ ആണെന്റെ മാലാഖ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം നിസാം ബഷീർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന റോഷാക്ക്, സുരേന്ദർ റെഡ്ഢി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന അഖിൽ അക്കിനേനി നായകൻ ആകുന്ന തെലുങ്ക് ചിത്രം ഏജന്റ് എന്നിങ്ങനെ പ്രതീക്ഷകൾ നൽകുന്ന ഒരുപാട് ചിത്രങ്ങൾ ആണ് ഇനി വരാൻ ഉള്ളത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ആരാധകർക്ക് ഓണസമ്മാനമായി എലോണിന്റെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്ത്

മോഹൻലാലിനെ കേന്ദ്രകഥാപാത്രമാക്കി ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്ത ഇറങ്ങാനിരിക്കുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമാണ് എലോൺ.പ്രേക്ഷകര്‍ക്ക് ഓണാശംസകള്‍…

കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ-ടിനു പാപ്പച്ചൻ ചിത്രം ഷൂട്ടിംഗ് തുടങ്ങി

മലയാള സിനിമയിലെ യുവ സംവിധായകരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ധേയനായ ഒരാൾ ആണ് ടിനു പാപ്പച്ചൻ. ലിജോ ജോസ്…

എന്ത് കിട്ടിയാലും എന്നെ വേദനിപ്പിക്കുന്ന ചിലരുണ്ട് ; ചിത്രങ്ങൾക്കെതിരെ പ്രതികരണവുമായി നടി ഭാവന

നമ്മൾ എന്ന ചലച്ചിത്രത്തിലൂടെ മലയാളികളുടെ പ്രിയങ്കരിയായി മാറിയ താരമാണ് ഭാവന. മലയാളത്തിൽ കൂടാതെ തമിഴ്, തെലുങ്ക്,…

ആറാട്ടിന്റെ വമ്പൻ വിജയത്തിന് ശേഷം ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം തുടങ്ങി, മമ്മൂട്ടി നായകൻ

ആറാട്ട് എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് ആരംഭിച്ചു. മലയാളത്തിന്റെ…