മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകർ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ഒരു ചിത്രം ആണ് ബിലാൽ. മമ്മൂട്ടിയെ നായകൻ ആക്കി അമൽ നീരദ് സംവിധാനം ചെയ്ത ബിഗ് ബി എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ സ്വീക്വൽ ആയി 2017 ൽ അനൗൺസ് ചെയ്ത ചിത്രം ആണ് ബിലാൽ. ആദ്യ ഭാഗത്തിൽ അഭിനയിച്ച ബാല, മനോജ്‌ കെ ജയൻ, മമ്ത മോഹൻദാസ് തുടങ്ങിയവരും ചിത്രത്തിൽ ഉണ്ട്. പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് നീണ്ട് പോവുകയായിരുന്നു.

ബിലാൽ വരുമ്പോൾ എല്ലാവരും ഉറ്റു നോക്കുന്ന ഒരു കാര്യം ആണ് ചിത്രത്തിൽ അബു ജോൺ കുരിശിങ്കൽ ആയി ആരാണ് എത്തുക എന്നത്. അബു ജോൺ കുരിശിങ്കൽ ആയി ദുൽഖർ സൽമാൻ എത്തും എന്ന് തരത്തിൽ റിപ്പോർട്ടുകൾ ഉണ്ട്. അബു ജോൺ കുരിശിങ്കൽ എന്ന കഥാപാത്രം ചെയ്യാൻ തനിക്ക് താല്പര്യം ഉണ്ടെന്ന് ദുൽഖർ പല പ്രാവശ്യം വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ള കാര്യം ആണ്. ഈ കഴിഞ്ഞ ദിവസം കേരളത്തിൽ വെച്ച് നടന്ന സീത രാമം എന്ന പുതിയ തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിന്റെ പ്രസ്സ് മീറ്റിൽ വെച്ചും ദുൽഖർ ഇക്കാര്യം പറഞ്ഞിരുന്നു.

ഇപ്പോൾ ബിലാലിൽ ദുൽഖർ ഉണ്ടെങ്കിൽ ബോക്സ്‌ ഓഫീസിൽ പുത്തൻ റെക്കോർഡുകൾ പിറക്കും എന്ന് പറഞ്ഞ് പോസ്റ്റ്‌ ഇട്ടിരിക്കുകയാണ് ഒരു മമ്മൂട്ടി ആരാധകൻ. ബിലാലിൽ ദുൽഖർ ഉണ്ടെങ്കിൽ അതായിരിക്കും മലയാള സിനിമയുടെ ചരിത്രത്തിൽ ആദ്യ ദിനം ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷൻ നേടുന്ന ചിത്രം എന്നാണ് പോസ്റ്റിൽ പറയുന്നത്. ലാലേട്ടനും പ്രിത്വിരാജും ഒരുമിച്ച് ശ്രെമിച്ചാൽ പോലും ആ ഒരു റെക്കോർഡ് മറികടക്കാൻ സാധിക്കില്ല എന്നും പോസ്റ്റിൽ പറയുന്നു. മമ്മുക്ക-അമൽ നീരദ് കോമ്പോക്ക് ഒപ്പം ദുൽഖർ കൂടി ചേരുമ്പോൾ അത് ഒരു ഡെഡ്ലി കോമ്പോ ആയി മാറും എന്നാണ് പോസ്റ്റിൽ പറയുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ടിനു പാപ്പച്ചന്റെ അടുത്ത ചിത്രത്തിൽ നായകൻ കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ

യുവസംവിധായകരിൽ ഏറെ ശ്രദ്ധ നേടിയ സംവിധായാകൻ ആണ് ടിനു പാപ്പച്ചൻ. ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശേരിയുടെ അസിസ്റ്റന്റ്…

അന്ന് മുതൽക്കേ ഞാൻ നാദിർഷിക്കയോട് പറയുന്നതാണ് ദിലീപേട്ടനെ വിളിച്ചു സിനിമ ചെയ്യാൻ ; ജയസൂര്യയുടെ അനുഭവം പങ്കുവെച്ചു

നാദിർഷ സംവിധാനം ചെയ്ത അമർ അക്ബർ അന്തോണിയ്ക്ക് ശേഷം വീണ്ടും നാദിർഷാ ഒരുക്കുന്നതും ജയസൂര്യ അഭിനയിക്കുന്നതുമായ…

പുഷ്പയുടെ കളക്ഷൻ റെക്കോർഡുകൾ തകർത്തെറിഞ്ഞ് രാധേ ശ്യാം

പ്രഭാസിനെ നായകനാക്കി രാധ കൃഷ്ണ കുമാർ സംവിധാനം ചെയ്തു മാർച്ച്‌ 11നു തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ ചിത്രമാണ്…

ആറാട്ടിന്റെ വമ്പൻ വിജയത്തിന് ശേഷം മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി ചിത്രം ഒരുക്കാൻ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ

മലയാളത്തിന്റെ മഹാനടൻ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി ഉദയകൃഷ്ണയുടെ തിരക്കഥയിൽ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്ത് കഴിഞ്ഞ ഫെബ്രുവരി…