മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകർ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ഒരു ചിത്രം ആണ് ബിലാൽ. മമ്മൂട്ടിയെ നായകൻ ആക്കി അമൽ നീരദ് സംവിധാനം ചെയ്ത ബിഗ് ബി എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ സ്വീക്വൽ ആയി 2017 ൽ അനൗൺസ് ചെയ്ത ചിത്രം ആണ് ബിലാൽ. ആദ്യ ഭാഗത്തിൽ അഭിനയിച്ച ബാല, മനോജ്‌ കെ ജയൻ, മമ്ത മോഹൻദാസ് തുടങ്ങിയവരും ചിത്രത്തിൽ ഉണ്ട്. പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് നീണ്ട് പോവുകയായിരുന്നു.

ബിലാൽ വരുമ്പോൾ എല്ലാവരും ഉറ്റു നോക്കുന്ന ഒരു കാര്യം ആണ് ചിത്രത്തിൽ അബു ജോൺ കുരിശിങ്കൽ ആയി ആരാണ് എത്തുക എന്നത്. അബു ജോൺ കുരിശിങ്കൽ ആയി ദുൽഖർ സൽമാൻ എത്തും എന്ന് തരത്തിൽ റിപ്പോർട്ടുകൾ ഉണ്ട്. അബു ജോൺ കുരിശിങ്കൽ എന്ന കഥാപാത്രം ചെയ്യാൻ തനിക്ക് താല്പര്യം ഉണ്ടെന്ന് ദുൽഖർ പല പ്രാവശ്യം വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ള കാര്യം ആണ്. ഈ കഴിഞ്ഞ ദിവസം കേരളത്തിൽ വെച്ച് നടന്ന സീത രാമം എന്ന പുതിയ തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിന്റെ പ്രസ്സ് മീറ്റിൽ വെച്ചും ദുൽഖർ ഇക്കാര്യം പറഞ്ഞിരുന്നു.

ഇപ്പോൾ ബിലാലിൽ ദുൽഖർ ഉണ്ടെങ്കിൽ ബോക്സ്‌ ഓഫീസിൽ പുത്തൻ റെക്കോർഡുകൾ പിറക്കും എന്ന് പറഞ്ഞ് പോസ്റ്റ്‌ ഇട്ടിരിക്കുകയാണ് ഒരു മമ്മൂട്ടി ആരാധകൻ. ബിലാലിൽ ദുൽഖർ ഉണ്ടെങ്കിൽ അതായിരിക്കും മലയാള സിനിമയുടെ ചരിത്രത്തിൽ ആദ്യ ദിനം ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷൻ നേടുന്ന ചിത്രം എന്നാണ് പോസ്റ്റിൽ പറയുന്നത്. ലാലേട്ടനും പ്രിത്വിരാജും ഒരുമിച്ച് ശ്രെമിച്ചാൽ പോലും ആ ഒരു റെക്കോർഡ് മറികടക്കാൻ സാധിക്കില്ല എന്നും പോസ്റ്റിൽ പറയുന്നു. മമ്മുക്ക-അമൽ നീരദ് കോമ്പോക്ക് ഒപ്പം ദുൽഖർ കൂടി ചേരുമ്പോൾ അത് ഒരു ഡെഡ്ലി കോമ്പോ ആയി മാറും എന്നാണ് പോസ്റ്റിൽ പറയുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ബോക്സോഫീസിൽ കാട്ടുതീ പടർത്തി റോക്കി ഭായി, നാല് ദിവസം കൊണ്ട് ആഗോളതലത്തിൽ നേടിയത്

റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെ നായകനാക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം ആയി…

ഒമർ ലുലു ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കാൻ മോഹൻലാലും രക്ഷിത് ഷെട്ടിയും?

മലയാള സിനിമയുടെ ആക്ഷൻ രാജാവ് ആണ് ബാബു ആന്റണി. മലയാള സിനിമയുടെ തൊണ്ണൂറുകളിൽ തന്റെ ആക്ഷൻ…

മുള്ളങ്കൊല്ലി വേലായുധനെ ഓർമ്മിപ്പിച്ച് കുത്തിയൊലിക്കുന്ന പുഴയിൽ ചങ്ങാടം തുഴഞ്ഞ് മോഹൻലാൽ – വീഡിയോ വൈറൽ

മലയാളത്തിലെ ഹിറ്റ് സിനിമകളുടെ സംവിധായകൻ ജോഷി 2005 ൽ മോഹൻലാലിനെ നായനാക്കി പുറത്തിറക്കിയ മെഗാ ഹിറ്റ്…

ബോഡി ഷെയമിങ് ചെയ്യുന്നവരോട് തനിക്ക് ഇത് മാത്രം കാണിക്കാൻ ഉള്ളു

തെനിന്ത്യയിൽ തന്നെ ഒരുപാട് ആരാധകരുള്ള ഒരു നടിയാണ് കനിഹാ. മലയാളികൾക്ക് ഏറെ പ്രിയങ്കരി കൂടിയായ കനിഹാ…