മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് മലയാളികളുടെ സ്വന്തം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ. മലയാള സിനിമയിലെ എന്നല്ല ലോക സിനിമയിലെ മികച്ച നടന്മാരുടെ പട്ടിക എടുത്താൽ അതിൽ ആദ്യ സ്ഥാനങ്ങളിൽ തീർച്ചയായും ഉണ്ടാകും എന്ന് ഉറപ്പുള്ള പേരാണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിന്റേത്. ഇപ്പോൾ മോഹൻലാലിന് എതിരെ രംഗത്ത് വന്നിരിക്കുകയാണ് കേരളത്തിലെ തിയേറ്റർ ഉടമകൾ. മോഹൻലാൽ സിനിമകൾ തുടർച്ചയായി ഒടിടിക്ക് കൊടുക്കുന്നതിന് എതിരെ ആണ് തിയേറ്റർ ഉടമകൾ രംഗത്ത് വന്നിരിക്കുന്നത്.

കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകൾ വലിയ നഷ്ടത്തിൽ ആണ് ഇപ്പോൾ പ്രവർത്തിക്കുന്നത് എന്നാണ് തിയേറ്റർ ഉടമകളുടെ സംഘടനയായ ഫീയോക് പറയുന്നത്. അത്തരം ഒരു സാഹചര്യം നില നിൽക്കെ മലയാളത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ താരം ആയ മോഹൻലാലിന്റെ സിനിമകൾ തുടർച്ചയായി ഒടിടിക്ക് കൊടുക്കുന്നത് ആണ് തിയേറ്റർ ഉടമകളെ പ്രകോപിതർ ആക്കിയിരിക്കുന്നത്. സിനിമകൾ തിയേറ്ററിൽ റിലീസ് ചെയ്ത് അൻപത്തി ആറ് ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷം മാത്രമേ ഇനി ഒടിടിക്ക് നൽകാവൂ എന്നാണ് തിയേറ്റർ ഉടമകൾ പറയുന്നത്. ഇതുമായി സഹകരിക്കാത്ത താരങ്ങളുടെ ചിത്രം വിലക്കും എന്നും ഫീയോക് പറഞ്ഞു.

മോഹൻലാൽ ചിത്രങ്ങൾ ആയ ദൃശ്യം-2, 12ത് മാൻ എന്നീ ചിത്രങ്ങൾ ഡയറക്ട് ഒ ടി ടി റിലീസ് ആയാണ് പുറത്ത് വന്നത്. ഇനി ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്ത എലോൺ എന്ന ചിത്രവും ഒ ടി ടി ക്ക് കൊടുത്തു എന്നാണ് വിവരങ്ങൾ. മോഹൻലാൽ ചിത്രങ്ങൾ ഇങ്ങനെ ഒ ടി ടി ക്ക് നൽകിയാൽ ഭാവിയിൽ അവിടെ തന്നെ പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ടി വരുമെന്നും മോഹൻലാൽ സിനിമകൾ തിയേറ്റർ കാണില്ല എന്നും ഫീയോക് പറയുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ഷാരുഖ് ചിത്രം ജവാനിൽ അറ്റ്ലീ മേടിച്ചത് റെക്കോർഡ് പ്രതിഫലം

തമിഴ് സിനിമയിലെ യുവ സംവിധായകന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ധേയനായ സംവിധായകൻ ആണ് അറ്റ്ലീ. ബ്രഹ്‌മാണ്ട സംവിധായകൻ ശങ്കറിന്റെ…

പരസ്യമായി വിമർശിക്കുന്നവർ പോലും രഹസ്യമായി ആരാധിക്കുന്ന ആളാണ് ഡോക്ടർ റോബിൻ, വൈറൽ ആയി ട്രോൾ

ഏഷ്യാനെറ്റ് ചാനൽ വഴി സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യുന്ന ഒരു റിയാലിറ്റി ഷോയാണ് ബിഗ് ബോസ്. മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം…

മമ്മൂട്ടിച്ചിത്രമായ ഭീഷ്മപർവ്വം തെലുങ്കിലേക്ക് റീമേക്കിന് ഒരുങ്ങുന്നു

മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി അമൽ നീരദ് സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രമാണ് ഭീഷ്മപർവ്വം.നീണ്ട പതിനഞ്ച് വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം മമ്മൂട്ടിയും…

മോഹൻലാൽ നായകനായി എത്തിയ ലൂസിഫർ സിനിമയിൽ താൻ പൂർണനായി തൃപ്തനായിരുന്നില്ല ; ചിരഞ്ജീവി

പൃഥ്വിരാജ്– മോഹൻലാൽ കൂട്ടുകെട്ടിൽ ഇറങ്ങിയ സൂപ്പർഹിറ്റ് ചിത്രമായിരുന്നു ലൂസിഫർ. ചിത്രത്തിന് മികച്ച പ്രതികരണമായിരുന്നു ലഭിച്ചത്. ലൂസിഫർ…