മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് മലയാളികളുടെ സ്വന്തം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ. മലയാള സിനിമയിലെ എന്നല്ല ലോക സിനിമയിലെ മികച്ച നടന്മാരുടെ പട്ടിക എടുത്താൽ അതിൽ ആദ്യ സ്ഥാനങ്ങളിൽ തീർച്ചയായും ഉണ്ടാകും എന്ന് ഉറപ്പുള്ള പേരാണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിന്റേത്. ഇപ്പോൾ മോഹൻലാലിന് എതിരെ രംഗത്ത് വന്നിരിക്കുകയാണ് കേരളത്തിലെ തിയേറ്റർ ഉടമകൾ. മോഹൻലാൽ സിനിമകൾ തുടർച്ചയായി ഒടിടിക്ക് കൊടുക്കുന്നതിന് എതിരെ ആണ് തിയേറ്റർ ഉടമകൾ രംഗത്ത് വന്നിരിക്കുന്നത്.

കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകൾ വലിയ നഷ്ടത്തിൽ ആണ് ഇപ്പോൾ പ്രവർത്തിക്കുന്നത് എന്നാണ് തിയേറ്റർ ഉടമകളുടെ സംഘടനയായ ഫീയോക് പറയുന്നത്. അത്തരം ഒരു സാഹചര്യം നില നിൽക്കെ മലയാളത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ താരം ആയ മോഹൻലാലിന്റെ സിനിമകൾ തുടർച്ചയായി ഒടിടിക്ക് കൊടുക്കുന്നത് ആണ് തിയേറ്റർ ഉടമകളെ പ്രകോപിതർ ആക്കിയിരിക്കുന്നത്. സിനിമകൾ തിയേറ്ററിൽ റിലീസ് ചെയ്ത് അൻപത്തി ആറ് ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷം മാത്രമേ ഇനി ഒടിടിക്ക് നൽകാവൂ എന്നാണ് തിയേറ്റർ ഉടമകൾ പറയുന്നത്. ഇതുമായി സഹകരിക്കാത്ത താരങ്ങളുടെ ചിത്രം വിലക്കും എന്നും ഫീയോക് പറഞ്ഞു.

മോഹൻലാൽ ചിത്രങ്ങൾ ആയ ദൃശ്യം-2, 12ത് മാൻ എന്നീ ചിത്രങ്ങൾ ഡയറക്ട് ഒ ടി ടി റിലീസ് ആയാണ് പുറത്ത് വന്നത്. ഇനി ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്ത എലോൺ എന്ന ചിത്രവും ഒ ടി ടി ക്ക് കൊടുത്തു എന്നാണ് വിവരങ്ങൾ. മോഹൻലാൽ ചിത്രങ്ങൾ ഇങ്ങനെ ഒ ടി ടി ക്ക് നൽകിയാൽ ഭാവിയിൽ അവിടെ തന്നെ പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ടി വരുമെന്നും മോഹൻലാൽ സിനിമകൾ തിയേറ്റർ കാണില്ല എന്നും ഫീയോക് പറയുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

മലയാളത്തിൽ ചെയ്തിരുന്നെങ്കിൽ വിക്രമായി മെഗാസ്റ്റാർ, തുറന്ന് പറഞ്ഞ് ലോകേഷ് കനകരാജ്

തമിഴ് സിനിമയിലെ ഏറെ ശ്രദ്ധേയനായ യുവ സംവിധായകനാണ് ലോകേഷ് കനകരാജ്. മാനഗരം എന്ന ചിത്രമാണ് ലോകേഷ്…

ഇന്ത്യയിൽ മാത്രമല്ല അങ്ങ് ശ്രിലങ്കയിലും ദുൽഖറിനു അനവധി ആരാധകരാണ്

പാൻ ഇന്ത്യ സൂപ്പർസ്റ്റാറായി അറിയപ്പെടുകയാണ് മലയാളികളുടെ അഭിമാനവും താരരാജാവായ മമ്മൂട്ടിയുടെ മകനും കൂടിയായ ദുൽഖർ സൽമാൻ.…

കിടപ്പറ രംഗം എത്ര തവണ ഷൂട്ട്‌ ചെയ്‌തെന്ന ചോദിച്ചയാൾക്ക് ചുട്ട മറുപടി നൽകി മാളവിക മോഹനൻ, കയ്യടിച്ച് ആരാധകർ

മലയാളം, തമിഴ് സിനിമകളിലെ ശ്രെദ്ധേയയായ ഒരു നടിയാണ് മാളവിക മോഹനൻ. പ്രശസ്ത ഛായഗ്രഹകൻ മോഹനന്റെ മകളായ…

ഭിന്നശേഷിക്കാർക്കായി ഒരു മൂവ്മെന്റുമായി ദുൽഖർ ഫാമിലി, ഇത്തരം ഒരു മൂവ്മെന്റ് ലോകത്തിൽ ആദ്യം

ഫിംഗർ ഡാൻസ് എന്ന കലാരൂപം കേരളത്തിലെ അങ്ങോളം ഇങ്ങോളം ഉള്ള സ്കൂളുകളിൽ എത്തിക്കാൻ ദുൽഖർ സൽമാൻ…