ഒരു നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്കു ശേഷം മലയാളത്തിന്റെ എക്കാലത്തെയും മികച്ച കൊമേർഷ്യൽ ഹിറ്റ്‌ സംവിധായകനായ ജോഷിയുടെ സംവിധാനത്തിൽ സുരേഷ് ഗോപി നായകനായി വരുന്ന ചിത്രമാണ് പാപ്പൻ. ഇവർ രണ്ടു പേരും ഒന്നിക്കുന്നു എന്നതോടൊപ്പം തന്നെ സുരേഷ് ഗോപിയുടെ മകനായ ഗോകുൽ സുരേഷും ഇതിൽ ഒരു പ്രധാന വേഷത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു എന്നീ കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടൊക്കെ തന്നെ പ്രേക്ഷകർ ഒട്ടേറെ കാത്തിരുന്ന ചിത്രമായിരുന്നു ഇത്. ഇത്തവണ ജോഷിയ പ്രേക്ഷകരെ അതിശയിപ്പിച്ച മികച്ച ഒരു ഇൻവെസ്റ്റിഗേഷൻ ത്രില്ലറുമായാണ് എത്തിയിരിക്കുന്നത്.Suresh Gopi's new look in 'Paappan' unveiled, pic leaves fans in awe -  CINEMA - CINE NEWS | Kerala Kaumudi Online

അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ സുരേഷ് ഗോപി എന്ന ആക്ഷൻ ഹീറോയുടെ ഒരു തിരിച്ചു വരവ് വിളിച്ചറിയിക്കുന്ന ചിത്രം തന്നെയാണ് പാപ്പൻ എന്ന ചിത്രം എന്ന് വേണം കരുതാൻ. വളരെ എൻഗേജിങ് ആയ ആദ്യ പകുതിയും മാസ്സ് ആക്ഷനുകളുള്ള രണ്ടാം പകുതിയും കൂടാതെ അപ്രതീക്ഷിതമായ ക്‌ളൈമാക്സും തന്നെയാണ് ചിത്രത്തെ പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രിയപ്പെട്ടതാക്കുന്നത്. കൂടാതെ ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥയും ഛായാഗ്രഹണവും ജൈക്സ് ബിജോയുടെ ബാക് ഗ്രൗണ്ട് മ്യൂസിക്കും ചിത്രത്തിന് പുതുജീവൻ നൽകുന്നുണ്ട്.Suresh Gopi in khaki; The 'Pappan' trailer has arrived - Archyde

“#പാപ്പൻ അതെ!!! സുരേഷ് ഗോപി വീണ്ടും ട്രാക്കിലേക്ക്.. അവസാന അരമണിക്കൂർ. സുരേഷ് ഗോപി ജോഷിയുടെ കോംബോ സ്‌ട്രൈക്കുകൾ.. ആദ്യ പകുതിയും വളരെ മികച്ച രണ്ടാം പകുതിയും അവസാന 30 മിനിറ്റും മികച്ചതാണ്.” ഇത്തരത്തിലാണ് പ്രേക്ഷകർ ചിത്രത്തെ വിലയിരുത്തുന്നത്. “മമ്മൂട്ടിയുടെ കരിയറിൽ ‘ന്യൂ ഡൽഹി’ എങ്ങനെയാണ് പ്രധാനമായത്, സുരേഷ്ഗോപിക്ക് ‘പാപ്പൻ’ ആയിരിക്കും. ഒരു സൂപ്പർ സ്റ്റാറിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ തിരിച്ചുവരവ് എന്നൊക്കെയാണ് ചിത്രത്തെ കുറിച്ചുള്ള ആദ്യ പ്രതികരണങ്ങൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്.Suresh Gopi to announce Pappaan's release date soon, posts update on his  dubbing from Joshiy film

മികച്ച രീതിയിൽ തയ്യാറാക്കിയ ഒരു ഇൻവെസ്റ്റിഗേഷൻ ത്രില്ലറിലൂടെ സംവിധായകൻ ജോഷി വീണ്ടും ബോക്സ് ഓഫീസിൽ കയ്യടക്കുന്നു എന്നും സുരേഷ് ഗോപി വിരമിച്ച ഒരു പോലീസുകാരനെന്ന നിലയിൽ തന്റെ അഭിനയ മികവ് വളരെ മികച്ച രീതിയിൽ ഷോ കേസ് ചെയ്യുന്ന ചിത്രം ആണ് ഇതും എന്നുമാണ് നിരൂപകരുടെ അഭിപ്രായം. ജെയ്‌ക്‌സ് ബിജോയിയുടെ ഗംഭീര പശ്ചാത്തല സംഗീതവും ‘പാപ്പന്റെ’ മറ്റൊരു ഹൈലൈറ്റാണെന്ന് പറയപ്പെടുന്നു.May be an image of 2 people and indoor

ഇത്തരത്തിലുള്ള റിവ്യൂകളെല്ലാം കൂട്ടിവായിക്കുമ്പോൾ, കേരളത്തിലെ എല്ലാ തിയ്യേറ്ററുകളിൽ നിന്ന് ‘പാപ്പന്’ വളരെ മികച്ച പോസിറ്റീവ് റിപ്പോർട്ടുകൾ ലഭിക്കുന്നുണ്ട്, വരും ദിവസങ്ങളിലും ചിത്രം നല്ല പ്രതികരണങ്ങൾ നേടിയാൽ, പൃഥ്വിരാജിന് ശേഷം ‘പാപ്പൻ’ തീർച്ചയായും ബോക്‌സ് ഓഫീസ് ഭരിക്കും എന്ന് പറയാം. അവസാനമായി ഇത്തരത്തിൽ ആളുകളെ തിയ്യേറ്ററിലേക്കു കുത്തിനിറച്ച ഒരു ചിത്രം പ്രിത്വിരാജ് നായകനായി വിവേക് ഒബ്‌റോയ് , സംയുക്ത മേനോൻ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ച കടുവ ആയിരുന്നുMay be an image of 1 person and indoor

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

പ്രണവ് സിംപിൾ തന്നെയാണ് എന്നാൽ മോഹൻലാലിനെ നിങ്ങൾക്കറിയില്ല; വെളിപ്പെടുത്തി സംവിധായകൻ

താര രാജാവായ മോഹൻലാലിന്റെ മകൻ എന്ന താര ജാഡ ഒട്ടുമില്ലാതെ ആണ് പ്രണവ് മോഹൻ ലാൽ…

റൊമാന്റിക് ഹീറോ പട്ടം ഞാൻ ഒഴിയുകയാണ്; ഇനി മാസ്സ് ആക്ഷൻ ചിത്രങ്ങൾ പ്രഖ്യാപനവുമായി ദുൽഖർ

ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനായി അഭിനയിക്കുന്ന പാൻ-ഇന്ത്യൻ ചിത്രമായ സീതാ രാമം അടുത്ത മാസം ഓഗസ്റ്റ് 5…

സേതുരാമയ്യരുടെ അഞ്ചാം വരവ് ഗംഭീരമാക്കാൻ ഒരുങ്ങി തീയേറ്ററുകൾ സിബിഐ 5 മെയ് ഒന്നിന്

മലയാളത്തിൽ കൾട്ട് ബ്ലോക്ക് ബസ്റ്റർ എന്ന് പറയാവുന്ന കാറ്റഗറിയിൽ ഉൾപ്പെടുന്ന ചിത്രങ്ങളുടെ പട്ടികയിൽ മുൻപന്തിയിൽ നിൽക്കുന്ന…

ഞാൻ ഉറങ്ങിക്കിടന്ന സമയത്ത് ഇപ്പൊ കൊണ്ട് വന്നു തരാം എന്ന് പറഞ്ഞു എടുത്തുകൊണ്ട് പോയതാണ് അവൻ

മലയാളത്തിലെ പ്രേക്ഷകർ ആസ്വദിച്ചു കാണുന്ന താര കുടുംബമാണ് മമ്മൂക്കയുടേതും ദുൽഖുറിന്റേതും അപ്പനും മകനും എന്നുള്ളതിലുപരി ദുൽഖുറിനു…