തമിഴ് വസ്ത്ര വ്യാപാര റീറ്റെയ്ൽ രംഗത് തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന സ്ഥാപനമാണ് ശരവണ സ്റ്റോഴ്സ്. സ്ഥാപനത്തിന്റെ ഓണർ ആയ അരുൾ ശരവണൻ നായകനായി തിയ്യേറ്ററുകളിൽ എത്തുന്ന ചിത്രമാണ് ദി ലെജൻഡ് എന്ന തമിഴ് ചിത്രം. ചിത്രം കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് തിയ്യേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ആയത്. ആദ്യമായി ശരവണൻ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത് ശരവണ സ്റ്റോഴ്സ് ന്റെ പരസ്യ ചിത്രത്തിൽ ആണ്. മലയാള സിനിമയിലെ പ്രാഞ്ചിയേട്ടൻ എന്ന മമ്മൂക്ക അനശ്വരമാക്കിയ കഥാപാത്രത്തെ ഓർമിപ്പിക്കുന്ന രീതിയിലുള്ള കഥാപാത്രമാണ് അരുൾ ശരവണൻ.Saravana Stores Owner Saravanan Arul Song Crossed One Crore Views Amidst  All The Trolls | விஜய் அஜித்துக்கு டஃப் கொடுக்கும் லெஜண்ட் சரவணா....4  நாளில் ஒரு கோடி வியூஸ், நன்றி ...

ഇപ്പോൾ ഈ ചിത്രത്തെ കുറിച്ചുള്ള ട്രോളുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിറഞ്ഞുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. കൂടാതെ ശ്രീനിവാസൻ നായകനായി എത്തിയ ആക്ഷേപ ഹാസ്യ ചിത്രമായ സൂപ്പർ സ്റ്റാർ സരോജ് കുമാർ എന്ന ചിത്രത്തിലെ ചില രംഗങ്ങളെ അനുസ്മരിപ്പിക്കുന്ന്ന തരത്തിലുള്ള സീനുകളാണ് ചിത്രത്തിലുള്ളത്. ശതകോടീശ്വരനായ ഒരു ശാസ്ത്രജ്ഞനാണ് ചിത്രത്തിലെ നായകൻ.Saravana Stores Owner Saravanan Arul Song Crossed One Crore Views Amidst  All The Trolls | விஜய் அஜித்துக்கு டஃப் கொடுக்கும் லெஜண்ட் சரவணா....4  நாளில் ஒரு கோடி வியூஸ், நன்றி ...

ദി ലെജൻഡിനെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയുള്ള ഹൈപ്പിന് കാരണമായത് ചിത്രത്തിലെ നായകനായ ശരവണൻ എന്ന ബിസിനെസ്സ് കാരൻ സിനിമാതാരമാകാൻ തീരുമാനിച്ചതാണ്. ഒരു നായകന് ആവശ്യമായതെല്ലാം ശരവണൻ ചിത്രത്തിൽ ചെയ്യുന്നുണ്ട് – അയാൾ യുദ്ധം ചെയ്യുന്നുണ്ട്, മുൻനിര നായികമാർ അദ്ദേഹത്തെ പ്രണയിക്കുന്നുണ്ട്, കാൽ കുലുക്കുമ്പോൾ പൊടി പാറുന്നുണ്ട്, “എനക്കു പധവി മുക്കിയം ഇല്ലങ്ക.. മക്കൾ താൻ മുക്കിയും” എന്നിങ്ങനെയുള്ള പഞ്ച് ഡയലോഗുകൾ പറഞ്ഞും അദ്ദേഹം ചിത്രത്തെ ഒരു മാസ്സ് എന്റെർറ്റൈനെർ ആക്കാൻ നോക്കുന്നുണ്ട്.Grand Ga Legend Saravanan 'The Legend' Movie Pre Release Meet –  IndustryHit.Com

ഖേദകരമെന്നു പറയട്ടെ, മുഖത്തെ ഒരു പേശി പോലും ചലിപ്പിക്കാതെയാണ് അദ്ദേഹം ഇതെല്ലാം ചെയ്യുന്നത് (ഓരോ ഷോട്ടിലും മേക്കപ്പിൽ ചെയ്തിരിക്കുന്നത് അത് കൂടുതൽ വഷളാക്കുകയേയുള്ളൂ). നാസർ, പ്രഭു, വിജയകുമാർ, ദേവദർശിനി, സച്ചു, തമ്ബി രാമയ്യ പ്രതിഫലത്തിന് വേണ്ടി മാത്രം ഒരു ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചത് പോലെയാണ് തോന്നുന്നത്.4 Brands That Show How Negative Publicity Turns out Good | Madarth

ഗീതികയും ഉർവശി റൗട്ടേലയും നല്ല പ്രകടനം കാഴ്ച വക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും അസ്ഥാനത്തായി ഉള്ള കാസ്റ്റിംഗ് ആണ് ആകെ ഉള്ള ഒരു വൃത്തികേട്. ശരവണന്റെ വസ്ത്രവ്യാപാരശാലയുടെ ഒരു പരസ്യത്തിന്റെ ഭാഗമാകുന്നത് പോലെ എല്ലാവരും ചിത്രത്തിൽ ഒമ്പതു വസ്ത്രം എപ്പോഴും ധരിക്കുന്നുണ്ട്. ആകെ മൊത്തത്തിൽ ബിലോ ആവറേജ് നിലവാരമുള്ള ഒരു സർക്സ് പോലെയാണ് ലെജൻഡ് എന്ന ചിത്രം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

സുരേഷേട്ടൻ ആണ് അന്ന് കൈയിൽനിന്ന് പണം തന്ന് തന്നെ സഹായിച്ചതെന്ന് അനൂപ് മേനോൻ

മിനിസ്ക്രീൻ രംഗത്ത് നിന്നും സിനിമയിലേക്ക് വന്ന താരങ്ങളിൽ ഏറ്റവും വിജയിച്ചു നിൽക്കുന്ന താരമാണ് അനൂപ് മേനോൻ…

നെഗറ്റീവ് റിവ്യൂ, കെ.ജി.എഫ് എല്ലാം കാറ്റിൽ പറത്തി ഇരുന്നൂറ്റി അൻപത് കോടിയോളം ആഗോള കളക്ഷനുമായി ദളപതി വിജയ് ചിത്രം

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചെയ്ത്…

ഫഹദിന്റെ ആ കഥാപാത്രം ചെയ്യണമെന്ന് ഒരുപാട് തോന്നിയിട്ടുണ്ട് തുറന്നുപറഞ്ഞു നരേൻ

മലയാളികൾക്ക് എന്നും ഒരു ദത്തുപുത്രൻ എന്ന രീതിയിൽ പ്രിയപ്പെട്ട നടനാണ് സുനിൽ എന്ന നരേൻ. ക്ലാസ്മേറ്റ്…

ലോക്കൽ സൂപ്പർഹീറോ ചിത്രവുമായി ജനപ്രിയ നായകൻ, പറക്കും പപ്പൻ ഒരുങ്ങുന്നു

മലയാളി സിനിമ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട നടൻ ആണ് ജനപ്രിയ നായകൻ ദിലീപ്. എന്നും ദിലീപ് സിനിമകൾ…